Thông báo mời thầu

số 3 - xây lắp

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy:
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà văn hóa xã Quốc Tuấn
Gói thầu
số 3 - xây lắp
Phân loại
Dự án đầu tư
Nguồn vốn
Ngân sách thành phố công trợ chương trình nông thôn mới
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước )
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:30 11/02/2018
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

+ Tạo mặt bằng để thi công xây dựng: Tiến hành san lấp khu đất trũng quy hoạch bằng cát đen đầm chặt, san cao bằng cốt nền đường +Xây dựng Nhà văn hóa xã: - Diện tích xử dụng đất: 701 m2. - Nhà văn hóa 2 tầng, diện tích xây dựng 840 m2 (tính cả tam cấp), gồm 04 phòng làm việc, 01 hội trường, 01 khu cầu thang, hành lang rộng 2,7m và 3,0m. - Mái: Bê tông kết thép kết hợp mái tôn mạ màu được đỡ bời hệ thống kèo và xà gồ thép, chiều cao tổng thể +7.2 m + Cổng tường rào: Trụ cổng 550x550 cao 2.5m. Phía trước là tường rào hoa sắt, xung quanh là tường rào đặc xây bổ trụ cao 2,1 m. Toàn bộ trát và quét vôi ve màu vàng kem. + Sân: Diện tích sân 1053,48 m2 đổ bê tông nền sân đá 1x2 má 200.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
08:30 20/01/2018
đến
09:30 11/02/2018
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
10:00 11/02/2018
Giá gói thầu
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
thư bảo lãnh ngân hàng hoặc tổ chức tín dụng hoạt động hợp pháp tại Việt Nam hoặc đặt cọc bằng séc
Số tiền
75.000.000 VND
Bằng chữ
Bảy mươi năm triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "số 3 - xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "số 3 - xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 109

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây