Thông báo mời thầu

Sửa chữa bảo dưỡng công trình

Tìm thấy: 10:34 01/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa bảo dưỡng Trụ sở xã Nội Thôn, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Sửa chữa bảo dưỡng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí ngân sách huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hà Quảng, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:35 10/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
104/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/09/2024 10:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Nội Thôn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:32 01/10/2024
đến
10:35 10/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:35 10/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/10/2024 (07/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế công trình Lương Sắm Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 7, Phường Sông Hiến, Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng.
2 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn lập E-HSMT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
3 Công ty TNHH Tư vấn QLDA Cao Bằng (MST: 4800933549) Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 007ª, tổ 7, đường Nước Giáp, phường Hơp̣ Giang, thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
4 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
5 Công ty TNHH Tư vấn QLDA Cao Bằng (MST: 4800933549) Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 007ª, tổ 7, đường Nước Giáp, phường Hơp̣ Giang, thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ; Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HÀNG RÀO
2
Phát quang cỏ gần khu vực hàng rào thép (trong và ngoài hàng rào phạm vi 3m)
1.506
100m2
3
Cạo rỉ các kết cấu thép
59.19
m2
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
96.4071
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
44.67
m2
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
2.1162
m3
7
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô (2km)
2.1162
m3
8
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
59.19
m2
9
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 PCB30
58.1211
m2
10
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 PCB30
82.956
m2
11
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
141.0771
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
214.568
m2
13
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
214.568
m2
14
NHÀ LÀM VIỆC 2 TẦNG
15
Tháo hệ thống điện cũ (công nhân bậc 3,5/ nhóm 2)
4
công
16
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, Bộ đèn LED CSBA 1200/18W 6500K
20
bộ
17
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
9
bộ
18
Lắp đặt quạt trần
10
cái
19
Triết áp quạt trần
10
cái
20
Lắp đặt ổ cắm đôi ( ổ 3 chấu )
27
cái
21
Lắp đặt cột thép gia cố các loại
0.1541
tấn
22
Gia công hệ khung dàn
0.166
tấn
23
Lắp đặt hệ khung dàn
0.166
tấn
24
Gia công xà gồ thép
0.1253
tấn
25
Lắp dựng xà gồ thép
0.1253
tấn
26
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.2086
tấn
27
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.2086
tấn
28
Sản xuất cửa sắt, hoa sắt bằng sắt vuông đặc 12x12 mm
0.5012
tấn
29
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
112.32
m2
30
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.36
100m2
31
Máng úp tôn
6
100m2
32
Lắp dựng tôn bịt + cửa
0.783
100m2
33
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
8
cái
34
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
20
cái
35
Lắp đặt công tắc 2 chiều - 1 hạt
2
cái
36
Đế nổi chữ nhật
45
cái
37
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 150Ampe
1
cái
38
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 100Ampe
1
cái
39
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 50Ampe
1
cái
40
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 15Ampe
14
cái
41
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x10mm2
60
m
42
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6 mm2
60
m
43
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
150
m
44
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
245
m
45
Lắp đặt ống kim loại đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính ống <=40mm
110
m
46
Lắp đặt ống kim loại đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính ống <=26mm
181
m
47
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤1600cm2, Hộp ≤ 30x30x15cm
2
hộp
48
Cửa sắt xếp có bịt tôn
11.83
m2
49
NHÀ LÀM VIỆC 1 TẦNG
50
Tháo hệ thống điện cũ (công nhân bậc 3,5/ nhóm 2)
3
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa bảo dưỡng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa bảo dưỡng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây