Thông báo mời thầu

Sửa chữa các Nhà C3, C4

Tìm thấy: 17:41 17/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa các Nhà C3, C4 - Trường Đại học Hàng hải Việt Nam
Tên gói thầu
Sửa chữa các Nhà C3, C4
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước và Nguồn thu dich vụ HĐSN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 27/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1165/QĐ-ĐHHHVN
Ngày phê duyệt
17/06/2024 17:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Hàng hải Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:39 17/06/2024
đến
08:00 27/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 27/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2024 (26/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư và Tư vấn Xây dựng Đức Thái Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 0201750041
2 Công ty cổ phần Tư vấn và Xây dựng Thành Long Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 0200570818
3 Công ty TNHH Đầu tư và Tư vấn Xây dựng Đức Thái Tư vấn lập E-HSMT 0201750041
4 Công ty cổ phần Tư vấn và Xây dựng Thành Long Tư vấn thẩm định E-HSMT 0200570818
5 Công ty TNHH Đầu tư và Tư vấn Xây dựng Đức Thái Tư vấn đánh giá E-HSDT 0201750041
6 Công ty cổ phần Tư vấn và Xây dựng Thành Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 0200570818

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá công suất : ≥ 1,7 kW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn;
1
2
Máy đầm bàn công suất : ≥ 1,5 kW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn;
1
3
Máy đầm bàn dùi công suất : ≥ 1,5 kW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn;
1
4
Máy hàn công suất : ≥ 5KW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn;
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay công suất: ≥ 0.62KW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn;
1
6
Máy trộn bê tông dung tích: ≥ 250,0 lít - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn;
1
7
Máy trộn vữa dung tích: ≥ 150,0 lít - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn;
1
8
Ô tô tự đổ trọng tải: ≥ 2,5 tấn - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
337.633
m2
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
30.226
m2
3
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
72.309
m3
4
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
72.309
m3
5
Vận chuyển phế thải tiếp 7000m bằng ô tô - 0,5T
72.309
m3
6
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB30
21.825
m3
7
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
337.633
m2
8
Chống thấm mái bằng lưới thuỷ tinh kết hợp Sika gốc xi măng 3 lớp
375.202
m2
9
Lát nền, sàn bằng gạch đỏ 500x500, vữa XM M75, PCB30
337.633
m2
10
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
252.891
m2
11
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
252.891
m2
12
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
252.891
m2
13
Sửa chữa tường, dầm, trần khu ban công ngoài nhà
14
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
913.791
m2
15
Sơn dầm, trần đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
203.484
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
639.654
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
142.439
m2
18
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
274.137
m2
19
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
61.045
m2
20
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
10.055
m3
21
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
10.055
m3
22
Vận chuyển phế thải tiếp 7000m bằng ô tô - 0,5T
10.055
m3
23
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
274.137
m2
24
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
61.045
m2
25
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
274.137
m2
26
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
61.045
m2
27
SỬA CHỮA NHÀ C4
28
Thang thoát hiểm số 01
29
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
1.04
100m2
30
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
12.375
m2
31
Phá dỡ nền gạch Block dày 6cm
23.066
m2
32
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
2.307
m3
33
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
1.582
m3
34
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
18.025
m2
35
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
18.025
m2
36
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
10.404
m3
37
Đóng cọc tre bằng thủ công, chiều dài cọc L=3m vào đất cấp II
4.14
100m
38
Vét bùn đầu cọc
0.552
m3
39
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.552
m3
40
Ván khuôn lót móng
0.031
100m2
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150, PCB30
0.872
m3
42
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.129
100m2
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.055
tấn
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.309
tấn
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 300, PCB30
2.86
m3
46
Gia công lắp dựng bu lông M16 L=600
16
cái
47
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.066
100m3
48
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
17.311
m3
49
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
17.311
m3
50
Vận chuyển phế thải tiếp 7000m bằng ô tô - 0,5T
17.311
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Hàng hải Việt Nam như sau:

  • Có quan hệ với 187 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,01%, Xây lắp 37,32%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 20,10%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 658.532.970.548 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 646.707.090.447 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa các Nhà C3, C4". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa các Nhà C3, C4" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây