Thông báo mời thầu

Sửa chữa công trình

Tìm thấy: 04:56 24/02/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khe co giãn, cào bóc thảm mặt cầu, vuốt dốc đường vào cầu Mỹ Phong Km82+705, Quốc lộ 50, tỉnh Tiền Giang
Tên gói thầu
Sửa chữa công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (Kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 06/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
277/QĐ-KQLĐBIV
Ngày phê duyệt
21/02/2023 04:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý Đường bộ IV
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
04:54 24/02/2023
đến
08:30 06/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 06/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/03/2023 (04/06/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thương mại xây dựng An Giang Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 303B Phạm Thế Hiển, Phường 4, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Khu Quản lý Đường bộ IV Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 296 đường Nguyễn Văn Đậu, phường 11, quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng 533 phía Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 1099, đường 3/2, phường 6, quận 11, Tp. Hồ Chí Minh
4 Khu Quản lý Đường bộ IV Tư vấn thẩm định E-HSMT 296 đường Nguyễn Văn Đậu, phường 11, quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng 533 phía Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1099, đường 3/2, phường 6, quận 11, Tp. Hồ Chí Minh
6 Khu Quản lý Đường bộ IV Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 296 đường Nguyễn Văn Đậu, phường 11, quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1/ Sửa chữa bản mặt cầu
2
Cào bóc mặt đường BTN máy cào bóc Wirtgen C1000, dày TB 5cm
4.954
100m2
3
Quét lớp phòng nước bằng Crytal lok (hoặc tương đương) TC 0,16 lít/m2
495.4
m2
4
Tưới dính bám bằng nhựa CRS-1 TC 0,5lít/m2
4.954
100m2
5
Thảm BTN C16 dày 5cm
4.954
100m2
6
2/ Sửa chữa khe co giãn
7
Đục bỏ bê tông hai bên khe co giãn cũ (kể cả vận chuyển phế thải đi đổ)
5.275
m3
8
Tháo dỡ khe co giãn cũ
40
m
9
Cung cấp, lắp đặt khe co giãn răng lược dày 22mm, dịch chuyển 20mm (kể cả máng nước inox, cút nối, ống nhựa, đinh vít, …)
40
m
10
Quét dính bám bằng Vmat Latex HC (hoặc tương đương) TC 0,25 lít/m2
43.5
m2
11
Bê tông khe co giãn (tỷ lệ vữa/đá 50:50) dùngVmat Grout M60 hoặc loại tương đương
5.275
m3
12
Cốt thép D<18mm
1.542
tấn
13
Cốt thép D<=10mm
0.172
tấn
14
Khoan bê tông bằng mũi khoan đặc D18
176
lỗ khoan
15
Keo sikadur 731 cấy cốt thép (1,7kg/lít)
1.598
kg
16
3/ Vuốt dốc đường vào cầu
17
Tưới dính bám bằng nhũ tương CRS-1 TC 0,5lít/m2
13.044
100m2
18
Thảm BTN C16 dày TB 5cm
13.044
100m2
19
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, dày 2,0mm
43.5
m2
20
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, dày 2,0mm
87
m2
21
4/ Xử lý cục bộ đường vào cầu
22
Cắt mặt đường bê tông nhựa sâu 7cm
2.76
100m
23
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, sâu 22cm đất cấp IV (kể cả lu lèn lại)
1.494
100m3
24
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 lớp trên
1.019
100m3
25
Tưới thấm bám bằng nhũ tương CRS-1 TC 1,0lít/m2
6.79
100m2
26
Thảm BTN C16 dày TB 7cm
6.79
100m2
27
5/ Tăng cường ATGT trên lan can cầu
28
Sơn gờ lan can đỏ trắng
24.77
m2
29
PHẦN ĐẢM BẢO ATGT
30
Đảm bảo ATGT trong thi công
1
tb

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 180

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây