Thông báo mời thầu

Sửa chữa công trình

Tìm thấy: 10:09 19/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bổ sung hệ thống ATGT trên đoạn Km0 - Km90 thuộc QL.4G, trên đoạn Km27 - Km80+715 thuộc QL.43, trên đoạn Km217-Km272+200 thuộc QL.279, trên đoạn Km281-Km331+300 thuộc QL.12, trên đoạn Km28+300-Km105+750 thuộc QL.279D, trên QL.37 và QL.32B, tỉnh Sơn La (không trùng phạm vi các Dự án sửa chữa nền, mặt đường và công trình trên tuyến năm 2025)
Tên gói thầu
Sửa chữa công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
dự án: Sửa chữa, bổ sung hệ thống ATGT trên đoạn Km0-Km90 thuộc QL.4G, trên đoạn Km27-Km80+715 thuộc QL.43, trên đoạn Km217- Km272+200 thuộc QL.279, trên đoạn Km281-Km331+300 thuộc QL.12, trên đoạn Km28+300-Km105+750 thuộc QL.279D, trên QL.37 và QL.32B, tỉnh Sơn La (không trùng phạm vi các Dự án sửa chữa nền, mặt đường và công trình trên tuyến năm 2025)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ (Ngân sách nhà nước)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500047145_2502181438
Ngày phê duyệt
19/02/2025 09:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải Sơn La
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:07 19/02/2025
đến
08:00 10/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
879.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám trăm bảy mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/03/2025 (06/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn đầu tư giao thông Sơn La Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 93, đường Nguyễn Lương Bằng, tổ 8, phường Quyết Thắng, TP Sơn La, tỉnh Sơn La
2 Ban quản lý bảo trì đường bộ Tư vấn lập E-HSMT số 06, phố Mai Đắc Bân, TP Sơn La
3 Sở Giao thông vận tải Sơn La Tư vấn thẩm định E-HSMT số 188 đường Nguyễn Lương Bằng, TP Sơn La
4 Ban quản lý bảo trì đường bộ Tư vấn đánh giá E-HSDT số 06, phố Mai Đắc Bân, TP Sơn La
5 Sở Giao thông vận tải Sơn La Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 188 đường Nguyễn Lương Bằng, TP Sơn La
6 Ban quản lý bảo trì đường bộ Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê số 06, phố Mai Đắc Bân, TP Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định và việc kê khai đơn vị thí nghiệm được thực hiện tương tự như kê khai thầu phụ. Trước khi thi công phải bố trí lực lượng và cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định.
1
2
Máy đào ≥ 0,4m3 (có gắn được búa thuỷ lực, kèm theo 01 đầu búa thuỷ lực) Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
11
3
Thiết bị sơn kẻ đường (sơn dẻo nhiệt) Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐOẠN KM217 - KM272+200 THUỘC QL.279
Theo quy định tại Chương V
2
Hộ lan tôn sóng
Theo quy định tại Chương V
3
Hộ lan tôn sóng cột tròn D141,3mm (làm mới)
498
m
Theo quy định tại Chương V
4
Hộ lan tôn sóng cột tròn D113,5mm (làm mới)
46
m
Theo quy định tại Chương V
5
Sửa chữa, nâng cao cột hộ lan tôn lượn sóng cột U KT(160x64)
2303
m
Theo quy định tại Chương V
6
Thay tấm sóng 2.320x310x3mm (sửa chữa hộ lan tôn sóng bị hư hỏng)
16
tấm
Theo quy định tại Chương V
7
Thay tấm sóng 3.320x310x3mm (sửa chữa hộ lan tôn sóng bị hư hỏng)
43
tấm
Theo quy định tại Chương V
8
Bổ sung cột tròn D113,5 (L=1500mm, dày 4mm) (sửa chữa hộ lan tôn sóng bị hư hỏng)
2
cột
Theo quy định tại Chương V
9
Bổ sung cột U 160x64 (L=1750mm, dày 5mm) (sửa chữa hộ lan tôn sóng bị hư hỏng)
33
cột
Theo quy định tại Chương V
10
Nắp bịt đầu cột D120x2,5mm (sửa chữa hộ lan tôn sóng bị hư hỏng)
6
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Nắp bịt đầu cột D146x2.5mm (sửa chữa hộ lan tôn sóng bị hư hỏng)
176
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Tháo dỡ hộ lan cũ (sửa chữa hộ lan tôn sóng bị hư hỏng)
483
m
Theo quy định tại Chương V
13
Bổ sung vị trí bắt đầu hộ lan tôn lượn sóng cũ cột tròn D141,3mm (bổ sung vị trí bắt đầu hộ lan tôn lượn sóng cũ)
30
m
Theo quy định tại Chương V
14
Bổ sung vị trí bắt đầu hộ lan tôn lượn sóng cũ cột tròn D113,5mm (bổ sung vị trí bắt đầu hộ lan tôn lượn sóng cũ)
44
m
Theo quy định tại Chương V
15
Bổ sung vị trí bắt đầu hộ lan tôn lượn sóng cũ cột U, cột vuông (bổ sung vị trí bắt đầu hộ lan tôn lượn sóng cũ)
274
m
Theo quy định tại Chương V
16
Biển báo, gương cầu, tiêu dẫn hướng, cọc H, cọc Km, cọc tiêu
Theo quy định tại Chương V
17
Bổ sung, thay thế, sửa chữa biển báo tam giác loại 1-A1; 1-A2 (ngoài đô thị không có biển phụ); cột hình tròn D=90mm, H=2970mm; biển A=875mm
355
biển
Theo quy định tại Chương V
18
Bổ sung, thay thế biển báo tam giác loại 1B-1; 1B-2 (ngoài đô thị có biển phụ), cột hình tròn D=90mm, H=3350mm; biển A=875mm
59
biển
Theo quy định tại Chương V
19
Bổ sung biển báo tam giác loại 1C (ngoài đô thị có biển phụ), cột hình tròn D=90mm, H=3810mm; biển A=875mm
12
biển
Theo quy định tại Chương V
20
Bổ sung, sửa chữa biển báo tam giác loại 2A-1; 2A2 (trong đô thị không có biển phụ), cột hình tròn D=90mm, H=2850mm; biển A=700mm
10
biển
Theo quy định tại Chương V
21
Bổ sung biển báo tam giác loại 2B-1; 2B-2 (trong đô thị có biển phụ), cột hình tròn D=90mm, H=3350mm; biển A=700mm
8
biển
Theo quy định tại Chương V
22
Bổ sung, thay thế, sửa chữa biển báo chữ nhật loại 1A-1 (ngoài đô thị loại 2 cột), cột hình tròn D=90mm, H=3800mm; biển chữ nhật KT 2200x1500mm
16
biển
Theo quy định tại Chương V
23
Sửa chữa biển báo chữ nhật loại 1B-2 (ngoài đô thị loại 1 cột)
1
biển
Theo quy định tại Chương V
24
Bổ sung, thay thế biển báo chữ nhật loại 1B-3 (ngoài đô thị loại 1 cột), cột hình tròn D=90mm, H=3020mm; biển chữ nhật KT 1350x675mm
10
biển
Theo quy định tại Chương V
25
Bổ sung, sửa chữa biển báo chữ nhật loại 2A-1 (trong đô thị loại 2 cột), cột hình tròn D=90mm, H=3500mm; biển chữ nhật KT 1600x1000mm
8
biển
Theo quy định tại Chương V
26
Thay thế biển báo tròn loại 1A-1 (ngoài đô thị không có biển phụ), cột hình tròn D=90mm; H=3140mm; biển D=875mm
2
biển
Theo quy định tại Chương V
27
Gương cầu lồi
4
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Tiêu phản quang KT 220x400mm (chỉ hướng)
210
cột
Theo quy định tại Chương V
29
Cọc H (thay thế, sửa chữa, bọc tôn)
462
cọc
Theo quy định tại Chương V
30
Cột Km (thay thế, sửa chữa, bọc tôn)
54
cọc
Theo quy định tại Chương V
31
Cọc tiêu (bổ sung, thay thế, sửa chữa)
3137
cột
Theo quy định tại Chương V
32
Sơn gờ chắn xe, lan can,... màu trắng đỏ (2 lớp)
4221.67
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Gắn miếng phản quang
174
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Gắn tiêu phản quang chữ A
486
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Sơn kẻ đường
Theo quy định tại Chương V
36
Sơn đường dày 2mm (tim đường)
3518.63
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Sơn đường dày 5mm (vạch sơn giảm tốc)
231.3
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn đường dày 2mm (vạch sơn giảm tốc)
47.45
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Tẩy vạch sơn cũ
2051.46
m2
Theo quy định tại Chương V
40
ĐOẠN KM281 - KM331+300 THUỘC QL.12
Theo quy định tại Chương V
41
Hộ lan tôn sóng
Theo quy định tại Chương V
42
Hộ lan tôn sóng cột tròn D113,5mm (làm mới)
1718
m
Theo quy định tại Chương V
43
Thay tấm sóng 2.320x310x3mm (sửa chữa hộ lan tôn sóng bị hư hỏng)
23
tấm
Theo quy định tại Chương V
44
Đệm U 160x160x3x320mm (sửa chữa hộ lan tôn sóng bị hư hỏng)
22
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Bổ sung vị trí bắt đầu hộ lan tôn lượn sóng cũ D113,5 và cột U (bổ sung vị trí bắt đầu hộ lan tôn lượn sóng cũ)
82
m
Theo quy định tại Chương V
46
Bổ sung vị trí kết thúc hộ lan tôn lượn sóng cũ D113,5 và cột U (tấm đuôi cá) (bổ sung vị trí bắt đầu hộ lan tôn lượn sóng cũ)
36
tấm
Theo quy định tại Chương V
47
Biển báo, cọc H, cọc Km, cọc tiêu, gương cầu
Theo quy định tại Chương V
48
Biển báo tam giác bổ sung, thay thế, sửa chữa loại 1-A1; 1-A2 (ngoài đô thị không có biển phụ)
272
biển
Theo quy định tại Chương V
49
Biển báo tam giác bổ sung, thay thế loại 1B-1; 1B-2 (ngoài đô thị có biển phụ)
7
biển
Theo quy định tại Chương V
50
Biển báo tam giác bổ sung loại 1C (ngoài đô thị có biển phụ)
104
biển
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây