Thông báo mời thầu

Sửa chữa công trình

Tìm thấy: 10:35 06/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng cục bộ mặt đường các đoạn Km922+1104 - Km923+591 (Phải tuyến); Km923+044 - Km923+194 (Trái tuyến); Km927+1085 - Km927+1150 (Phải tuyến); Km930+144 - Km930+455 (Phải tuyến); Km931+239 - Km931+415 (Phải tuyến); Km932+203 - Km932+429 (Trái tuyến), Quốc lộ 1 và sửa chữa hư hỏng khe co giãn, sơn gờ chắn bánh tại cầu vượt nút giao khác mức ngã ba Huế
Tên gói thầu
Sửa chữa công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hư hỏng cục bộ mặt đường các đoạn Km922+1104 - Km923+591 (Phải tuyến); Km923+044 - Km923+194 (Trái tuyến); Km927+1085 - Km927+1150 (Phải tuyến); Km930+144 - Km930+455 (Phải tuyến); Km931+239 - Km931+415 (Phải tuyến); Km932+203 - Km932+429 (Trái tuyến), Quốc lộ 1 và sửa chữa hư hỏng khe co giãn, sơn gờ chắn bánh tại cầu vượt nút giao khác mức ngã ba Huế, thành phố Đà Nẵng
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (Nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 15/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500071655_2503060959
Ngày phê duyệt
06/03/2025 10:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:33 06/03/2025
đến
14:00 15/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 15/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
77.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/03/2025 (13/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG PMH ĐÀ NẴNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 17- Nguyễn Chí Thanh - Phường Thạch Thang - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
2 Trung tâm Quản lý hạ tầng giao thông thành phố Đà Nẵng Đơn vị lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Tầng 3, Nhà làm việc các Ban quản lý dự án và các đơn vị sự nghiệp trực thuộc, số 48 đường Võ An Ninh, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
3 Sở Giao thông vận tải thành phố Đà Nẵng Đơn vị thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Tầng 14, tòa nhà Trung tâm hành chính, số 24 Trần Phú, thành phố Đà Nẵng
4 Sở Xây dựng thành phố Đà Nẵng Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 12, tòa nhà Trung tâm hành chính, số 24 Trần Phú, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Trạm trộn BTN: - Đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước: - Phải chứng minh đã từng sản xuất bê tông nhựa chặt sử dụng nhựa đường có thêm phụ gia SBS. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để sản xuất (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
2
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Có hệ thống điều chỉnh cao độ tự động; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
3
Lu bánh thép: - Lu bánh thép có tổng trọng lượng: 6-8 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
4
Lu bánh thép: - Có tổng trọng lượng: 10-12 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
5
Máy lu bánh hơi: - Có tổng trọng lượng từ 16 tấn đến dưới 25 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
6
Máy lu bánh hơi: - Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥ 25 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
7
Máy cào bóc mặt đường: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
8
Máy đào: - Dung tích gàu 0,8÷1,25m3 - Có kèm theo đầu búa thuỷ lực - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
9
Máy lu rung: - Có lực rung ≥ 25 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
10
Ô tô tự đổ: - Có khối lượng hàng chuyên chở ≥7 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
6
11
Ô tô tưới nhựa, nhũ tương: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
12
Máy nén khí: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
13
Thiết bị sơn dẻo nhiệt phản quang: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
14
Máy cắt bê tông: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
15
Búa căn nén khí hoặc loại tương đương: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa hư hỏng mặt đường 02 lớp bê tông nhựa có chiều dày 12cm
Theo quy định tại Chương V
2
Cắt mặt đường bê tông nhựa dày 12cm
2364
m
Theo quy định tại Chương V
3
Đào mặt đường bê tông nhựa cũ, vận chuyển phế thải đi đổ
807.24
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Lu lèn móng đường hiện trạng, độ chặt yêu cầu K98
6727
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Tưới nhũ tương CSS-1 thấm bám, tiêu chuẩn 0,8 lít/m2
6727
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Mặt đường BTNC19 dày 7cm (bao gồm công tác sản xuất, vận chuyển và thảm)
6727
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Tưới nhũ tương CRS-1 dính bám, tiêu chuẩn 0,3 lít/m2
6727
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (bao gồm công tác sản xuất, vận chuyển và thảm)
6727
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Sửa chữa hư hỏng mặt đường 02 lớp bê tông nhựa có chiều dày lớn hơn 12cm
Theo quy định tại Chương V
10
Cào bóc mặt đường bê tông nhựa hiện trạng dày 12cm, vận chuyển phế thải đi đổ
2720
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Tưới nhũ tương CRS-1 dính bám, tiêu chuẩn 0,5 lit/m2
2720
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Mặt đường BTNC19 dày 7cm(bao gồm công tác sản xuất, vận chuyển và thảm)
2720
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Tưới nhũ tương CRS-1 dính bám, tiêu chuẩn 0,3 lít/m2
2720
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (bao gồm công tác sản xuất, vận chuyển và thảm)
2720
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Sửa chữa hư hỏng mặt đường 01 lớp bê tông nhựa
Theo quy định tại Chương V
16
Cào bóc mặt đường bê tông nhựa hiện trạng dày 5cm, vận chuyển phế thải đi đổ
1634.5
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Tưới nhũ tương CRS-1 dính bám, tiêu chuẩn 0,5 lit/m2
1634.5
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (bao gồm công tác sản xuất, vận chuyển và thảm)
1634.5
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Hoàn trả vạch sơn hiện trạng
Theo quy định tại Chương V
20
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 2,0mm
710.21
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 2,0mm
67.1
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 4,0mm
67.38
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Sửa chữa bê tông khe co giãn, máng thoát nước, sơn mới lại gờ chắc bánh tại cầu vượt nút giao khác mức ngã ba Huế
Theo quy định tại Chương V
24
Tháo dỡ khe co giãn và tận dụng lắp đặt lại
7.5
m
Theo quy định tại Chương V
25
Cắt bê tông khe co giãn hiện trạng dày 19cm
1.4
m
Theo quy định tại Chương V
26
Phá dỡ kết cấu bê tông cốt thép thành khe co giãn hiện trạng, vận chuyển phế thải đi đổ
0.84
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Quét dính bám bằng Vmat Latex HC (hoặc loại tương đương)
7.2
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông không co ngót cường độ cao 45Mpa đá 0,5x1
0.82
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Gia công, lắp đặt máng thoát nước bằng Inox 304 dày 2mm
36.9
m
Theo quy định tại Chương V
30
Cốt thép D16 liên kết khe co giãn
75.05
kg
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính ống 200mm chiều dày 14,7mm
3.5
m
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính ống 140mm chiều dày 10,3mm
1.5
m
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính ống 90mm
4.35
m
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt co nối HDPE đường kính co 140mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt co nối HDPE đường kính co 90mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Hàn nối bích nhựa HDPE, đường kính 200mm
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Hàn nối bích nhựa HDPE, đường kính 140mm
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn lại gờ chắn bánh màu vàng đen bằng 3 lớp sơn (01 lớp lót gốc Epoxy, 02 lớp phủ gốc Polyuretan)
754.19
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn mới gờ chắn bánh màu vàng đen, trắng đỏ bằng 3 lớp sơn (01 lớp lót gốc Epoxy, 02 lớp phủ gốc Polyuretan)
3318.24
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Tổ chức giao thông
Theo quy định tại Chương V
41
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 2,0mm
3634.02
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 2,0mm
49.95
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 4,0mm
108.2
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Dán màn phản quang biển báo
10.75
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Dán màn phản quang trụ biển báo
7.91
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Đảm bảo giao thông
Theo quy định tại Chương V
47
Đảm bảo giao thông
1
hạng mục
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 113

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây