Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Repair works

Find: 10:35 06/03/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repairing local damage to the road surface of the segments Km922+1104 - Km923+591 (right route); Km923+044 - Km923+194 (left route); Km927+1085 - Km927+1150 (right route); Km930+144 - Km930+455 (right route); Km931+239 - Km931+415 (right route); Km932+203 - Km932+429 (left line), Highway 1 and repair damage to the expansion slot, paint barrier at the overpass of the intersection
Bidding package name
Repair works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repairing local damage to the road surface of the segments Km922+1104 - Km923+591 (right route); Km923+044 - Km923+194 (left route); Km927+1085 - Km927+1150 (right route); Km930+144 - Km930+455 (right route); Km931+239 - Km931+415 (right route); Km932+203 - Km932+429 (left route), Highway 1 and repair damage to the expansion slot, paint barrier at the overpass of the intersection of Hue junction, Da Nang city
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
State budget (non-business funding for road economic activities)
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
14:00 15/03/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
E2500071655_2503060959
Approval date
06/03/2025 10:04
Approval Authority
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
10:33 06/03/2025
to
14:00 15/03/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
14:00 15/03/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
77.000.000 VND
Amount in words
Seventy seven million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG PMH ĐÀ NẴNG Consulting on making design documents and estimates 17- Nguyễn Chí Thanh - Phường Thạch Thang - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
2 Trung tâm Quản lý hạ tầng giao thông thành phố Đà Nẵng E-HSMT unit, E-HSDT evaluation Tầng 3, Nhà làm việc các Ban quản lý dự án và các đơn vị sự nghiệp trực thuộc, số 48 đường Võ An Ninh, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
3 Sở Giao thông vận tải thành phố Đà Nẵng Units verifying and evaluating design records, estimates Tầng 14, tòa nhà Trung tâm hành chính, số 24 Trần Phú, thành phố Đà Nẵng
4 Sở Xây dựng thành phố Đà Nẵng E-HSMT appraisal unit, appraisal of contractor selection results Tầng 12, tòa nhà Trung tâm hành chính, số 24 Trần Phú, thành phố Đà Nẵng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Trạm trộn BTN: - Đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước: - Phải chứng minh đã từng sản xuất bê tông nhựa chặt sử dụng nhựa đường có thêm phụ gia SBS. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để sản xuất (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
2
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Có hệ thống điều chỉnh cao độ tự động; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
3
Lu bánh thép: - Lu bánh thép có tổng trọng lượng: 6-8 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
4
Lu bánh thép: - Có tổng trọng lượng: 10-12 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
5
Máy lu bánh hơi: - Có tổng trọng lượng từ 16 tấn đến dưới 25 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
6
Máy lu bánh hơi: - Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥ 25 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
7
Máy cào bóc mặt đường: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
8
Máy đào: - Dung tích gàu 0,8÷1,25m3 - Có kèm theo đầu búa thuỷ lực - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
9
Máy lu rung: - Có lực rung ≥ 25 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
10
Ô tô tự đổ: - Có khối lượng hàng chuyên chở ≥7 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
6
11
Ô tô tưới nhựa, nhũ tương: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
12
Máy nén khí: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
13
Thiết bị sơn dẻo nhiệt phản quang: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
14
Máy cắt bê tông: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
15
Búa căn nén khí hoặc loại tương đương: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Sửa chữa hư hỏng mặt đường 02 lớp bê tông nhựa có chiều dày 12cm
Theo quy định tại Chương V
2
Cắt mặt đường bê tông nhựa dày 12cm
2364
m
Theo quy định tại Chương V
3
Đào mặt đường bê tông nhựa cũ, vận chuyển phế thải đi đổ
807.24
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Lu lèn móng đường hiện trạng, độ chặt yêu cầu K98
6727
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Tưới nhũ tương CSS-1 thấm bám, tiêu chuẩn 0,8 lít/m2
6727
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Mặt đường BTNC19 dày 7cm (bao gồm công tác sản xuất, vận chuyển và thảm)
6727
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Tưới nhũ tương CRS-1 dính bám, tiêu chuẩn 0,3 lít/m2
6727
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (bao gồm công tác sản xuất, vận chuyển và thảm)
6727
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Sửa chữa hư hỏng mặt đường 02 lớp bê tông nhựa có chiều dày lớn hơn 12cm
Theo quy định tại Chương V
10
Cào bóc mặt đường bê tông nhựa hiện trạng dày 12cm, vận chuyển phế thải đi đổ
2720
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Tưới nhũ tương CRS-1 dính bám, tiêu chuẩn 0,5 lit/m2
2720
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Mặt đường BTNC19 dày 7cm(bao gồm công tác sản xuất, vận chuyển và thảm)
2720
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Tưới nhũ tương CRS-1 dính bám, tiêu chuẩn 0,3 lít/m2
2720
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (bao gồm công tác sản xuất, vận chuyển và thảm)
2720
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Sửa chữa hư hỏng mặt đường 01 lớp bê tông nhựa
Theo quy định tại Chương V
16
Cào bóc mặt đường bê tông nhựa hiện trạng dày 5cm, vận chuyển phế thải đi đổ
1634.5
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Tưới nhũ tương CRS-1 dính bám, tiêu chuẩn 0,5 lit/m2
1634.5
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (bao gồm công tác sản xuất, vận chuyển và thảm)
1634.5
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Hoàn trả vạch sơn hiện trạng
Theo quy định tại Chương V
20
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 2,0mm
710.21
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 2,0mm
67.1
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 4,0mm
67.38
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Sửa chữa bê tông khe co giãn, máng thoát nước, sơn mới lại gờ chắc bánh tại cầu vượt nút giao khác mức ngã ba Huế
Theo quy định tại Chương V
24
Tháo dỡ khe co giãn và tận dụng lắp đặt lại
7.5
m
Theo quy định tại Chương V
25
Cắt bê tông khe co giãn hiện trạng dày 19cm
1.4
m
Theo quy định tại Chương V
26
Phá dỡ kết cấu bê tông cốt thép thành khe co giãn hiện trạng, vận chuyển phế thải đi đổ
0.84
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Quét dính bám bằng Vmat Latex HC (hoặc loại tương đương)
7.2
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông không co ngót cường độ cao 45Mpa đá 0,5x1
0.82
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Gia công, lắp đặt máng thoát nước bằng Inox 304 dày 2mm
36.9
m
Theo quy định tại Chương V
30
Cốt thép D16 liên kết khe co giãn
75.05
kg
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính ống 200mm chiều dày 14,7mm
3.5
m
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính ống 140mm chiều dày 10,3mm
1.5
m
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính ống 90mm
4.35
m
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt co nối HDPE đường kính co 140mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt co nối HDPE đường kính co 90mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Hàn nối bích nhựa HDPE, đường kính 200mm
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Hàn nối bích nhựa HDPE, đường kính 140mm
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn lại gờ chắn bánh màu vàng đen bằng 3 lớp sơn (01 lớp lót gốc Epoxy, 02 lớp phủ gốc Polyuretan)
754.19
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn mới gờ chắn bánh màu vàng đen, trắng đỏ bằng 3 lớp sơn (01 lớp lót gốc Epoxy, 02 lớp phủ gốc Polyuretan)
3318.24
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Tổ chức giao thông
Theo quy định tại Chương V
41
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 2,0mm
3634.02
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 2,0mm
49.95
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 4,0mm
108.2
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Dán màn phản quang biển báo
10.75
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Dán màn phản quang trụ biển báo
7.91
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Đảm bảo giao thông
Theo quy định tại Chương V
47
Đảm bảo giao thông
1
hạng mục
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ban bảo trì công trình hạ tầng Đà Nẵng as follows:

  • Has relationships with 135 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.47 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 2.56%, Construction 63.25%, Consulting 23.08%, Non-consulting 11.11%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 637,457,920,542 VND, in which the total winning value is: 606,513,705,000 VND.
  • The savings rate is: 4.85%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Repair works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Repair works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 35

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second