Thông báo mời thầu

Sửa chữa nhà làm việc

Tìm thấy: 17:05 12/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở Chi Cục Thống kê huyện Hàm Thuận Nam, tỉnh Bình Thuận
Tên gói thầu
Sửa chữa nhà làm việc
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hàm Thuận Nam, Tỉnh Bình Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 22/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
31/QĐ-CTK
Ngày phê duyệt
10/04/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục thống kê Bình Thuận
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:04 12/04/2023
đến
08:00 22/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 22/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/04/2023 (20/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI PHÁT LỢI Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Đường số 5, xóm 9, KP Lạc Hưng I, Thị Trấn Lạc Tánh, Huyện Tánh Linh, Tỉnh Bình Thuận, Việt Nam - - - Tỉnh Bình Thuận
2 Công ty TNHH Kiến Tạo Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán I 24 KDC Đông Xuân An, phường Xuân An, thành phố Phan Thiết
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG A.S.T TÂY NGUYÊN Tư vấn lập E-HSMT Số 3/11 đường Trần Quý Cáp - Phường 9 - Thành phố Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA LÊ NGUYÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02, Quang Trung - Phường 9 - Thành phố Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG A.S.T TÂY NGUYÊN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 3/11 đường Trần Quý Cáp - Phường 9 - Thành phố Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông - dung tích : 250 lít
1
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kW
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : 1,5 kW
1
4
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : 5,0 kW
1
5
Máy hàn xoay chiều - công suất : 23,0 kW
1
6
Máy trộn vữa - dung tích : 150,0 lít
1
7
Máy cắt gạch đá - công suất : 1,7 kW
1
8
Máy khoan bê tông - công suất : 0,62 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A1. PHẦN THÁO DỠ KHỐI NHÀ LÀM VIỆC Tháo dỡ trần
88.99
m2
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
25.5
m2
3
Tháo dỡ gạch ốp tường
4.14
m2
4
Phá dỡ tường xây gạch các loại, chiều dày tường ≤ 11cm
5.415
m3
5
Phá dỡ tường xây gạch các loại, chiều dày tường ≤ 22cm
4.292
m3
6
Đục nhám mặt bê tông láng seno, mái hắt
39.33
m2
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh, bệ xí
1
bộ
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh, chậu rửa
1
bộ
9
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh...)
1
bộ
10
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính
17.48
m2
11
Tháo dỡ đèn, quạt các loại
27
cái
12
Tháo dỡ bồn nước
1
bộ
13
A2. SỬA CHỮA CẢI TẠO KHỐI NHÀ LÀM VIỆC Xây tường bằng gạch ống 8x8x19cm, chiều dày ≤ 30cm vữa XM Mác 75 PCB40
2.512
m3
14
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm vữa XM Mác 100 PCB40
25.12
m2
15
Bê tông tôn nền vữa Mác 150 PCB40 đá 4x6 dày 17cm
17.089
m3
16
Lát gạch nền, gạch Ceramic 600x600 vữa XM Mác 75 PCB40
101.86
m2
17
Ốp gạch chân tường, cột gạch Ceramic 600x150 vữa XM Mác 75 PCB40
11.115
m2
18
Cạo bỏ vệ sinh lớp sơn cũ trên tường cột trong nhà
159.66
m2
19
Bả bằng bột bả, 1 lớp bả vào tường, cột trong nhà
159.66
m2
20
Bả bằng bột bả, 2 lớp bả vào tường, cột trong nhà
12.7
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ bằng sơn các loại
172.36
m2
22
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên tường cột ngoài nhà
201.623
m2
23
Bả bằng bột bả, 1 lớp bả vào tường ngoài
201.623
m2
24
Sơn tường ngoài nhà đã bả, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ bằng sơn các loại
201.623
m2
25
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16m
2.018
100 m2
26
Láng seno, mái hắt chiều dày 3cm vữa XM Mác 75 PCB40
39.33
m2
27
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
39.33
m2
28
Cạo rỉ các kết cấu thép
30.46
m2
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
30.46
m2
30
Công tác lắp dựng cửa các loại, lắp cửa vào khuôn
30.46
m2
31
Gia công cấu kiện sắt thép, cửa sắt, hoa sắt
0.04
tấn
32
Gia công sản xuất cửa kính cường lực dày 12li
3.52
m2
33
Lắp dựng cửa kính cường lực
3.52
m2
34
Lắp dựng vách kính khung nhôm trong nhà
11.44
m2
35
SX lắp đặt khóa cửa
4
bộ
36
SX lắp đặt chốt cửa
11
bộ
37
SX lắp đặt tay nắm cửa
10
cái
38
Lắp đặt khung thép trần tole lạnh
0.269
tấn
39
Lắp dựng trần tolte lạnh
93.08
m2
40
Lắp đặt đèn led áp trần 9W
49
bộ
41
Lắp đặt áp trần D300
2
bộ
42
Lắp đặt dây dẫn, loại dây đơn 1,5mm2
272
m
43
Lắp đặt dây dẫn, loại dây đơn 3.5 mm2
172.8
m
44
Lắp đặt dây dẫn, loại dây đơn 6mm2
40
m
45
Lắp đặt quạt trần + dimer
10
cái
46
Lắp đặt công tắc, loại 3 hạt
2
cái
47
Lắp đặt ổ cắm, loại ổ ba
20
cái
48
Lắp đặt công tắc, loại 2 hạt
4
cái
49
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính ống d16mm
300
m
50
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính ống d25mm
100
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa nhà làm việc". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa nhà làm việc" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây