Thông báo mời thầu

Sửa chữa phần xây dựng và cung cấp lắp đặt nội thất

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:58 27/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Sửa chữa, trang bị nội thất, bảng biển Sảnh giao dịch TSCN và một số hạng mục khác- Chi nhánh Hà Thành
Tên gói thầu
Sửa chữa phần xây dựng và cung cấp lắp đặt nội thất
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, trang bị nội thất, bảng biển Sảnh giao dịch TSCN và một số hạng mục khác- Chi nhánh Hà Thành
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí của Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam - Chi nhánh Hà Thành
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Xuân Phương, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
17:00 05/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
528/QĐ-CNHT-TCTH
Ngày phê duyệt
27/08/2026 16:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Hà Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:57 27/08/2026
đến
17:00 05/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 05/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/09/2026 (03/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn và công nghệ xây dựng Hà Nội Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 89 ngách 63 ngõ 1194 Đường Láng, Phường Láng, TP Hà Nội
2 Viện khoa học công nghệ và kinh tế xây dựng Hà Nội Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 38 Phố Cát Linh, Phường Ô Chợ Dừa, TP Hà Nội
3 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và quản lý xây dựng DSC Tư vấn lập E-HSMT Số 672 đường Phúc Diễn, phường Xuân Phương, TP. Hà Nội
4 Hội đồng thẩm định của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Hà Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 33 Cầu Diễn, phường Xuân Phương, TP Hà Nội
5 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và quản lý xây dựng DSC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 672 đường Phúc Diễn, phường Xuân Phương, TP. Hà Nội
6 Hội đồng thẩm định của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Hà Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 33 Cầu Diễn, phường Xuân Phương, TP Hà Nội
7 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị Địa chỉ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
I. Hàng hóa
I. Hàng hóa
2
Bàn giao dịch viên B1 KT 1400x925x1280:
6
bộ
Bàn giao dịch viên B1 KT 1400x925x1280:
3
Bàn kho quỹ KT 2000x925x1280:
1
bộ
Bàn kho quỹ KT 2000x925x1280:
4
Bàn Văn thư KT 1600x925x1280:
1
bộ
Bàn Văn thư KT 1600x925x1280:
5
Tủ phụ GD KT 500x950x1280
5
cái
Tủ phụ GD KT 500x950x1280
6
Tủ phụ GD KT 900x950x1280
2
cái
Tủ phụ GD KT 900x950x1280
7
Bàn TP-PP trong quầy KT: 1500x800x750mm
2
cái
Bàn TP-PP trong quầy KT: 1500x800x750mm
8
Tủ tài liệu thấp kích thước 1200x350x900
9
cái
Tủ tài liệu thấp kích thước 1200x350x900
9
Tủ tài liệu cao kích thước 1200x350x2200
1
cái
Tủ tài liệu cao kích thước 1200x350x2200
10
Vách BACKGROUND
51.4808
m2
Vách BACKGROUND
11
Vách gỗ ốp cột + tường
30.7352
m2
Vách gỗ ốp cột + tường
12
Vách ngăn quầy Giao dịch
1.184
m2
Vách ngăn quầy Giao dịch
13
Vách ngăn quầy Giao dịch
2.1312
m2
Vách ngăn quầy Giao dịch
14
Vách ngăn quầy Giao dịch
6.1184
m2
Vách ngăn quầy Giao dịch
15
Vách ngăn quầy Giao dịch
1.152
m2
Vách ngăn quầy Giao dịch
16
Khóa cửa thông minh vân tay
2
cái
Khóa cửa thông minh vân tay
17
Bàn lễ tân
1
cái
Bàn lễ tân
18
Bàn tương tác (Trải Nghiệm)
1
bộ
Bàn tương tác (Trải Nghiệm)
19
Bàn tư vấn tài chính-Bảo Hiểm
1
cái
Bàn tư vấn tài chính-Bảo Hiểm
20
Vách gỗ ốp tường
123.3514
m2
Vách gỗ ốp tường
21
Ghế chờ cho khách KT 2820x630x770
1
cái
Ghế chờ cho khách KT 2820x630x770
22
Sofa chờ cho khách KT 1315x750x850 x 2 cái
2.63
md
Sofa chờ cho khách KT 1315x750x850 x 2 cái
23
Sofa chờ cho khách KT 1548x750x850 x 2 cái
3.096
md
Sofa chờ cho khách KT 1548x750x850 x 2 cái
24
Sofa chờ cho khách KT 1210x750x850
1.21
md
Sofa chờ cho khách KT 1210x750x850
25
Sofa chờ cho khách KT 2150x750x850
2.15
md
Sofa chờ cho khách KT 2150x750x850
26
Sofa chờ cho khách KT 2691x750x850
2.691
md
Sofa chờ cho khách KT 2691x750x850
27
Sofa chờ cho khách KT 750x750x850
0.75
md
Sofa chờ cho khách KT 750x750x850
28
Sofa chờ cho khách KT 1499x750x850
1.499
md
Sofa chờ cho khách KT 1499x750x850
29
Sofa chờ cho khách KT 1464x750x850í
1.464
md
Sofa chờ cho khách KT 1464x750x850í
30
Sofa chờ cho khách KT 1665x750x850 x 2 cái
3.33
md
Sofa chờ cho khách KT 1665x750x850 x 2 cái
31
Sofa chờ cho khách KT 2760x750x850
2.76
md
Sofa chờ cho khách KT 2760x750x850
32
Sofa chờ cho khách
2.68
md
Sofa chờ cho khách
33
Bàn tròn (cao) D600x750mm
2
cái
Bàn tròn (cao) D600x750mm
34
Tủ bồn hoa KT 1200x300x900mm
1
cái
Tủ bồn hoa KT 1200x300x900mm
35
Tủ trưng bày quà tặng 1: KT 950x500x2400mm
2.28
m2
Tủ trưng bày quà tặng 1: KT 950x500x2400mm
36
Tủ trưng bày quà tặng 2: KT 1550x500x2400mm
3.72
m2
Tủ trưng bày quà tặng 2: KT 1550x500x2400mm
37
Tủ trưng bày quà tặng 3: KT 1100x500x2400mm
2.64
m2
Tủ trưng bày quà tặng 3: KT 1100x500x2400mm
38
Vách cây giả 1 KT: 1120x150x2400mm.
2.688
m2
Vách cây giả 1 KT: 1120x150x2400mm.
39
Vách cây giả 2 KT: 1120x150x2400mm.
2.688
m2
Vách cây giả 2 KT: 1120x150x2400mm.
40
Vách cây giả sảnh thang thoát hiểm KT: 2900x150x2800mm
8.12
m2
Vách cây giả sảnh thang thoát hiểm KT: 2900x150x2800mm
41
Cửa gỗ 1 cánh-Phòng thay đồ KT: 800x2200mm
1
bộ
Cửa gỗ 1 cánh-Phòng thay đồ KT: 800x2200mm
42
Bàn tròn (cao) D800x750mm
1
cái
Bàn tròn (cao) D800x750mm
43
Ghế pantry
4
cái
Ghế pantry
44
Đợt trên tủ pantry KT (259x1350mm)x2 phủ melamine 104
2.7
md
Đợt trên tủ pantry KT (259x1350mm)x2 phủ melamine 104
45
Hệ tủ Pantry thấp KT 1800x600x860mm
1.8
md
Hệ tủ Pantry thấp KT 1800x600x860mm
46
Hệ tủ pantry- khối đế tủ lạnh KT 770x600x2450mm
1
khối
Hệ tủ pantry- khối đế tủ lạnh KT 770x600x2450mm
47
Tủ locker (1320x600x240mm)
1
bộ
Tủ locker (1320x600x240mm)
48
Vách kính ốp tường lưng tủ pantry
2.772
m2
Vách kính ốp tường lưng tủ pantry
49
Vách gỗ ốp tường KT: 3140x34x2800mm
8.792
m2
Vách gỗ ốp tường KT: 3140x34x2800mm
50
Nẹp inox vàng hồng trang trí theo thiết kế.
5.6
md
Nẹp inox vàng hồng trang trí theo thiết kế.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa phần xây dựng và cung cấp lắp đặt nội thất". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa phần xây dựng và cung cấp lắp đặt nội thất" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 8

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây