Thông báo mời thầu

Sửa chữa phần xây dựng và cung cấp lắp đặt nội thất

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 13:57 03/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Sửa chữa, trang bị nội thất, bảng biển Sảnh giao dịch TSCN và một số hạng mục khác- Chi nhánh Hà Thành
Tên gói thầu
Sửa chữa phần xây dựng và cung cấp lắp đặt nội thất
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, trang bị nội thất, bảng biển Sảnh giao dịch TSCN và một số hạng mục khác- Chi nhánh Hà Thành
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí của Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam - Chi nhánh Hà Thành
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Xuân Phương, Thành phố Hà Nội
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
532/QĐ-CNHT-TCTH
Ngày phê duyệt
03/09/2026 13:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Hà Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:56 03/09/2026
đến
09:00 09/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/09/2026 (07/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn và công nghệ xây dựng Hà Nội Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 89 ngách 63 ngõ 1194 Đường Láng, Phường Láng, TP Hà Nội
2 Viện khoa học công nghệ và kinh tế xây dựng Hà Nội Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 38 Phố Cát Linh, Phường Ô Chợ Dừa, TP Hà Nội
3 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và quản lý xây dựng DSC Tư vấn lập E-HSMT Số 672 đường Phúc Diễn, phường Xuân Phương, TP. Hà Nội
4 Hội đồng thẩm định của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Hà Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 33 Cầu Diễn, phường Xuân Phương, TP Hà Nội
5 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và quản lý xây dựng DSC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 672 đường Phúc Diễn, phường Xuân Phương, TP. Hà Nội
6 Hội đồng thẩm định của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Hà Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 33 Cầu Diễn, phường Xuân Phương, TP Hà Nội
7 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị Địa chỉ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
6
cái
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
2
Lắp đặt công tắc 20A cho bình nóng lạnh
4
cái
Lắp đặt công tắc 20A cho bình nóng lạnh
3
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2- 2x1.5mm2 dây chiếu sáng
180
m
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2- 2x1.5mm2 dây chiếu sáng
4
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2- 2x2.5mm2 (dây nguồn chiếu sáng, nguồn ổ cắm)
264
m
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2- 2x2.5mm2 (dây nguồn chiếu sáng, nguồn ổ cắm)
5
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
86
m
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
6
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
16
cái
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
7
Lắp đặt quạt hút gió
7
cái
Lắp đặt quạt hút gió
8
Vệ sinh công nghiệp
8
phòng
Vệ sinh công nghiệp
9
Bàn họp 2600x1100x750mm
1
bộ
Bàn họp 2600x1100x750mm
10
Thảm trải sàn kích thước 50x50cm
19.42
m2
Thảm trải sàn kích thước 50x50cm
11
Tủ cao hốc tường KT 860x400x2600mm
1
cái
Tủ cao hốc tường KT 860x400x2600mm
12
Vách gỗ ốp tường KT: 2665x34x2550mm
6.7958
m2
Vách gỗ ốp tường KT: 2665x34x2550mm
13
Bàn họp 2150x1600x750mm
2
bộ
Bàn họp 2150x1600x750mm
14
Hốc trang trí tiểu cảnh
1
cái
Hốc trang trí tiểu cảnh
15
Vách BACKGROUND
11.0925
m2
Vách BACKGROUND
16
Vách gỗ ốp tường
26.5633
m2
Vách gỗ ốp tường
17
Tủ tài liệu thấp kích thước 2150x350x750
2
cái
Tủ tài liệu thấp kích thước 2150x350x750
18
Thảm trải sàn kích thước 50x50cm
37.27
m2
Thảm trải sàn kích thước 50x50cm
19
Bàn họp 3600x1300x750mm
1
bộ
Bàn họp 3600x1300x750mm
20
Vách gỗ ốp tường
9.9318
m2
Vách gỗ ốp tường
21
Vách giấy dán tường
10.6314
m2
Vách giấy dán tường
22
Tủ tài liệu thấp kích thước 1659x350x750
2
cái
Tủ tài liệu thấp kích thước 1659x350x750
23
Thảm trải sàn kích thước 50x50cm
29.26
m2
Thảm trải sàn kích thước 50x50cm
24
Ghế TP/PP/KSV
2
cái
Ghế TP/PP/KSV
25
Ghế Nhân viên + Kho quỹ
7
cái
Ghế Nhân viên + Kho quỹ
26
Ghế Khách hàng giao dịch + Kho quỹ
7
cái
Ghế Khách hàng giao dịch + Kho quỹ
27
Ghế Nhân viên tư vấn + Lễ tân + Văn thư
3
cái
Ghế Nhân viên tư vấn + Lễ tân + Văn thư
28
Ghế Khách hàng giao dịch
2
cái
Ghế Khách hàng giao dịch
29
Ghế bàn tương tác (Trải Nghiệm )
4
cái
Ghế bàn tương tác (Trải Nghiệm )
30
Ghế bàn Café
24
cái
Ghế bàn Café
31
Ghế Cafe chân cao
8
cái
Ghế Cafe chân cao
32
Ghế Nhân viên
4
cái
Ghế Nhân viên
33
Ghế Nhân viên
4
cái
Ghế Nhân viên
34
Ghế Nhân viên
4
cái
Ghế Nhân viên
35
Ghế phòng họp
10
cái
Ghế phòng họp
36
Ghế phòng họp
16
cái
Ghế phòng họp
37
Ghế Nhân viên
4
cái
Ghế Nhân viên
38
Ghế Nhân viên
7
cái
Ghế Nhân viên
39
Ghế Nhân viên
6
cái
Ghế Nhân viên
40
Ghế phòng họp
14
cái
Ghế phòng họp
41
Bộ chữ Vietinbank backdrop sảnh giao dịch: Bộ chữ Logo backdrop KT 2400x870mm
2
bộ
Bộ chữ Vietinbank backdrop sảnh giao dịch: Bộ chữ Logo backdrop KT 2400x870mm
42
Cung cấp lắp biển phân khu KT 800x250 mica trong dày 8mm
4
bộ
Cung cấp lắp biển phân khu KT 800x250 mica trong dày 8mm
43
Cung cấp lắp đặt logo trên tủ phụ quầy giao dịch: Logo 2 lớp: mica trong dày 9mm, hoàn thiện inox 1mm
7
bộ
Cung cấp lắp đặt logo trên tủ phụ quầy giao dịch: Logo 2 lớp: mica trong dày 9mm, hoàn thiện inox 1mm
44
Bộ bảng in tiền Việt Nam KT: 600x800mm
3
cái
Bộ bảng in tiền Việt Nam KT: 600x800mm
45
Bộ chữ Logo Vietinbank
2
bộ
Bộ chữ Logo Vietinbank
46
Biển tên phòng ban, gắn tường + gắn kính theo quy cách
2
cái
Biển tên phòng ban, gắn tường + gắn kính theo quy cách
47
Bộ bảng in Văn hoá Doanh Nghiệp 600x800
3
cái
Bộ bảng in Văn hoá Doanh Nghiệp 600x800
48
Cung cấp lắp đặt biển phân khu KT 800x200mm. Mica trong dày 8mm
2
bộ
Cung cấp lắp đặt biển phân khu KT 800x200mm. Mica trong dày 8mm
49
Biển tên phòng ban, gắn tường + gắn kính theo quy cách
3
cái
Biển tên phòng ban, gắn tường + gắn kính theo quy cách
50
Decal cát mờ dán vách cửa kính
120
m2
Decal cát mờ dán vách cửa kính

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa phần xây dựng và cung cấp lắp đặt nội thất". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa phần xây dựng và cung cấp lắp đặt nội thất" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 6

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây