Thông báo mời thầu

Sửa chữa tàu HOA TIÊU 02

Tìm thấy: 10:59 06/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Công trình: sửa chữa tàu HOA TIÊU 02 trên đà định kỳ theo quy định của Đăng kiểm Việt Nam
Tên gói thầu
Sửa chữa tàu HOA TIÊU 02
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sử dụng nguồn chi phí sửa chữa phương tiện thủy năm 2023 của Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
470/QĐ-CTHTHHKV VI
Ngày phê duyệt
06/10/2023 10:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA TIÊU HÀNG HẢI KHU VỰC VI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:57 06/10/2023
đến
08:00 16/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/10/2023 (14/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG TRÌNH THUỶ BỘ XUÂN PHÚ Nhà thầu lập dự toán Số 10/114 đường Đậu Yên - Phường Trung Đô - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
2 CÔNG TY TNHH SUNRISE PACIFIC Nhà thầu thẩm tra dự toán Số nhà 4B/236, Tổ 7 Cụm 2 - Phường Hạ Đình - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ AN PHÚC Nhà thầu lập E-HSMT/đánh giá E-HSDT Số nhà 65, đường Đặng Tất - Phường Lê Mao - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
I. PHỤC VỤ CHUNG
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
2
Phục vụ tàu lên, xuống triền đà
1
tàu
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
3
Vệ sinh phục vụ khảo sát
1
tàu
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
4
Chi phí kiểm tra dịch vụ kỹ thuật theo yêu cầu của quy phạm Đăng kiểm (Đo chiều dày tôn vỏ 145 điểm,vách ngang và cơ cấu; lập Báo cáo kết quả đo, lập bản vẽ, sơ đồ thay tôn, trình đăng kiểm…)
1
tàu
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
5
Đổi mố kê phục vụ sửa chữa
1
Tàu
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
6
II. VỆ SINH, SƠN - TRANG TRÍ
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
7
1.Phần chìm và mớn nước thay đổi
138
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
8
a. Cạo hà đáy mạn chìm
138
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
9
b. Làm sạch bề mặt bằng phun cát
138
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
10
c. Sơn -Phun sơn chống rỉ Sơn chống rỉ 2 TP, Jotamastic 80, 3 lớp -Phun Sơn lót trung gian Jotun Safeguard Universal ES, 1 lớp - Phun sơn chống hà Jotun AF max guard 2 lớp
138
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
11
2. Mạn khô
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
12
a. Làm sạch bề mặt bằng phun cát
79
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
13
b. Sơn -Phun sơn chống rỉ Sơn chống rỉ 2 TP, Jotamastic 80, 3 lớp - Sơn Vàng Pilot 436, 2 lớp
79
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
14
3. Phần cabin, thiết bị trên cabin
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
15
a. Làm sạch bề mặt bằng phun cát
62
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
16
b. Sơn -Sơn chống gỉ Jotun Uniprimer QD, 3 lớp - Sơn trắng Alkyd High Gloss sơn cabin, ống khói 2 lớp
62
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
17
4. Phần mặt boong, lan can và các thiết bị boong
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
18
a. Làm sạch bề mặt bằng phun cát
105
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
19
b. Sơn mặt boong, lan can và các thiết bị boong: - Phun sơn chống rỉ Sơn chống rỉ 2 TP, Jotamastic 80, 3 lớp - Sơn Xanh 2TP Jotun Penguard topcoat 257, 2 lớp: 100m2 - Sơn đen Alkyd High Gloss : 70m2
105
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
20
5. Phần các hầm (300m2)
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
21
a. Phần làm sạch
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
22
Gõ rỉ, mài đánh sạch hầm máy, hầm xích neo, hầm sector, hầm thủy thủ
300
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
23
b. Sơn: - Sơn chống gỉ 3 lớp các hầm - Sơn phủ màu ghi 2 lớp các hầm
300
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
24
6. Gõ rỉ sơn mặt ngoài két dầu dự trữ, trực nhật, dầu bẩn, dầu nhờn
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
25
a. Phần làm sạch
32
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
26
b. Sơn: - Sơn chống gỉ 2 lớp các hầm - Sơn phủ màu đỏ 2 lớp các hầm
32
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
27
7.Gõ rỉ quyét xi măng két nước
15
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
28
8. Kẻ đường nước, thước nước, vòng tròn đăng kiểm
1
Tàu
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
29
9. Kẻ vẽ bảng hiệu tên tàu Sơn trắng 3 nước
1
Tàu
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
30
10. Hệ đường ống toàn tàu 100m
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
31
a. Gõ rỉ, mài đánh sạch
15.7
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
32
b. Sơn ( chống rỉ, sơn phủ)
15.7
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
33
11. Gõ rỉ, sơn neo và các phụ kiện
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
34
12. Gõ rỉ, sơn xích neo 2 lớp; Diện tích xích 1m: 0,2m2
40
m2
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
35
III. SỬA CHỮA - THAY THẾ VỎ, THIẾT BỊ BOONG
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
36
1. Bảo dưỡng tời kéo neo, bảng điều khiển, phanh hãm, tay phanh hãm, dao chắn xích
1
Hệ
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
37
2. Hoán cải góc ống luồn neo, hốc neo
2
Cụm
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
38
Vật liệu
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
39
Ống thép D160: 1,2m
18.4572
Kg
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
40
Thép tấm D8: 1,5m2
94.2
Kg
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
41
Thép tròn D25: 2m
7.7
Kg
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
42
3. Tháo, lắp neo
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
43
Ma ní D16
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
44
4. Sữa chữa dụng cụ nổi, sơn phủ màu.
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
45
Dây dù D16
30
m
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
46
5. Gắn kẽm chống ăn mòn điện hóa
18
Cục
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
47
Vật liệu
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
48
Kẽm chống ăn mòn 2,5kg/cục
18
Cục
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
49
6. Hàn bù đường hàn mòn vẹt cho con chạch chống va
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80
50
a. Mài, tẩy, làm sạch đường hàn cũ, hàn bù đảm bảo yêu cầu kỹ thuật
12
m
Theo quy định tại Chương V
Tàu HOA TIÊU 02
80

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa tàu HOA TIÊU 02". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa tàu HOA TIÊU 02" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây