Thông báo mời thầu

Sửa chữa trụ sở làm việc

Tìm thấy: 09:21 25/03/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê khu vực Hòa Bình - Đà Bắc, tỉnh Hòa Bình
Tên gói thầu
Sửa chữa trụ sở làm việc
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 30/03/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
210/QĐ-CTK
Ngày phê duyệt
25/03/2024 15:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CỤC THỐNG KÊ TỈNH HÒA BÌNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:19 25/03/2024
đến
15:00 30/03/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 30/03/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/03/2024 (28/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Minh Châu Architecture Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán, thiết kế kỹ thuật tổng thể Phường Hữu Nghị, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình.
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đông Bắc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán, thiết kế kỹ thuật tổng thể Phường Đồng Tiến,thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình.
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Đường Vĩnh Điều, tổ 9 - Phường Thịnh Lang - Thành phố Hoà Bình - Tỉnh Hoà Bình
4 Công ty TNHH Nam Minh Hòa Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 96, tổ 7, phường Thịnh Lang, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình - Phường Thịnh Lang - Thành phố Hoà Bình - Tỉnh Hoà Bình
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Vĩnh Điều, tổ 9 - Phường Thịnh Lang - Thành phố Hoà Bình - Tỉnh Hoà Bình
6 Công ty TNHH Nam Minh Hòa Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 96, tổ 7, phường Thịnh Lang, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình - Phường Thịnh Lang - Thành phố Hoà Bình - Tỉnh Hoà Bình

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Lắp đặt công tắc đơn 16A
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
2
Lắp đặt aptomat MCB - 1P 20A/220V
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
3
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
10
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
4
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột lõi đồng bọc PVC 2x4mm2
30
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
5
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột lõi dồng bọc PVC 2x1,5mm2
20
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
6
Tủ AUTOMAT 4P- ROMAN
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
7
Lắp đặt hộp nối dây 100x100
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
8
Đế âm chôn tường
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
9
Nhà bảo vệ
Theo quy định tại Chương V
10
Tháo dỡ điện thiết bị điện
1
công
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
11
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
8.532
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
12
Phá lớp vữa trát tường
111.706
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
13
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
1.695
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
14
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 5,0T
1.695
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150 PCB40
3.535
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
16
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM M75 PCB30
1
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
17
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
64.022
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
18
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
54.367
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
19
Gia công + LD cửa sổ mở trượt nhôm Queen hệ 55, kính dán an toàn 6,38 ly ( chưa bao gồm phụ kiện)
1.397
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
20
Phụ kiện cửa sổ mở trượt khóa bán nguyệt
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
21
Gia công + LD cửa đi nhôm Queen hệ 55, kính dán an toàn 6,38 ly ( chưa bao gồm phụ kiện)
1.736
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
22
Phụ kiện cửa đi mở quay 1 cánh khóa 1 điểm, bản lề cối đồng bộ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
23
Gia công + LD vách nhôm Queen hệ 55, kính dán an toàn 6,38 ly
0.635
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
24
Gia công hoa sắt cửa sổ
0.036
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
25
Lắp dựng hoa sắt cửa
2.032
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
26
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.512
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
27
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600, vữa XM M75 PCB30
17.874
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
28
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
64.022
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
29
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
54.367
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
30
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.709
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
31
Đèn Tube LED dài 1,2m, 2x20w
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
32
Lắp đặt công tắc đơn 16A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
33
Lắp đặt aptomat MCB - 2P 20A/220V
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
34
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
30
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
35
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột lõi đồng bọc PVC 2x4mm2
10
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
36
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột lõi dồng bọc PVC 2x2,5mm2
10
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
37
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột lõi dồng bọc PVC 2x1,5mm2
15
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
38
Tủ AUTOMAT 4P- ROMAN
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
39
Lắp đặt hộp nối dây 100x100
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
40
Đế âm chôn tường
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
41
Sân lát gạch+ kè đá
Theo quy định tại Chương V
42
Lát nền gạch Tezzero 400x400 XM PCB30 mác 75
120
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tạo phẳng nền đá 1x2, mác 150 PCB40
6
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
44
Miết mạch tường đá loại lồi, vữa XM M100 PCB40
40.254
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
45
Sơn tường kè
40.254
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
46
Nhà để xe
Theo quy định tại Chương V
47
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.98
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100 PCB30
0.196
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
49
Đắp đất móng
0.327
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200 PCB40
0.864
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Kỳ Sơn, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
08 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa trụ sở làm việc". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa trụ sở làm việc" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây