Thông báo mời thầu

Sửa mặt trong 3 lớp học

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:36 28/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa mặt trong 3 lớp học
Tên gói thầu
Sửa mặt trong 3 lớp học
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách cấp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói và Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:10 04/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
5 Ngày
Số quyết định phê duyệt
82/QĐ-MNTP
Ngày phê duyệt
13/05/2024 14:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm Non Tân Phú

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:31 28/05/2024
đến
10:10 04/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:10 04/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.950.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một triệu chín trăm năm mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
35 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/06/2025 (09/07/2025)

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Sai thời điểm đóng thầu
Số quyết định
Ngày phê duyệt quyết định
14:49 05/09/2026
Thời điểm huỷ thầu
15:41 28/05/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
MÁY ĐỤC, KHOAN ĐỨNG - CÔNG SUẤT: 4,5 KW
1
2
MÁY TRỘN BT 80L
1
3
MÁY BẮN COS LAZER
1
4
MÁY CẮT GẠCH
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01D. Bảng kê hạng mục công việc theo trọn gói:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sữa chữa
1
gói

Mẫu số 01D. Bảng kê hạng mục công việc theo đơn giá cố định:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên tường, trụ cột
182.4
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo dỡ gạch ốp tường
172.8
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Trát tường trong chiều dày trát 1,5cm vữa M75
172.8
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Ốp tường, trụ, cột gạch 25x40cm(cao 1,6m)
172.8
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Bả matít vào tường
182.4
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn ICI Dulux
182.4
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Dọn dẹp vệ sinh
1
gói
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa mặt trong 3 lớp học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa mặt trong 3 lớp học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây