Thông báo mời thầu

TB-01

Tìm thấy: 09:25 19/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Thay thế, bảo trì linh kiện, phụ tùng tại nhà máy thuốc lá 27/7
Tên gói thầu
TB-01
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn hoạt động sản xuất kinh doanh hàng năm của Công ty
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 30/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
239/QĐ-CT277
Ngày phê duyệt
05/09/2024 09:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MTV 27 – 7 TP. HỒ CHÍ MINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:23 19/09/2024
đến
10:00 30/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 30/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/09/2024 (29/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thẩm định giá và giám định Hà Thành Tư vấn thẩm định giá Chung cư VOV, Đường Lương Thế Vinh, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 45, Phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần xây dựng Thái Hưng Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Ga Đỗ Xá, Xã Vạn Điểm, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 45, Phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần xây dựng Thái Hưng Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Ga Đỗ Xá, Xã Vạn Điểm, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn đẩy điếu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
2
Lá phân điếu
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
3
Bộ đũa lắc điếu
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
4
Bộ dẫn hướng bàn đẩy điếu và truyền động
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
5
Thành máng dẫn điếu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
6
Mê ka đỡ điếu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
7
Bộ kiểm điếu và đầu lọc
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
8
Càng truyền động bàn đẩy điếu
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
9
Bộ truyền động cụm kiểm điếu và đầu lọc
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
10
Cụm cải tiến cấp nhãn dùng hơi hút
1
Cụm
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
11
Hộp cấp nhãn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
12
Xích tải nhãn
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
13
Cụm nồi hồ và lô keo
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
14
Thanh đồng dẫn nhãn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
15
Bộ càng gá lô tải bạc
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
16
Lô tải bạc
3
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
17
Dao cắt bạc
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
18
Bộ dẫn hướng bạc
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
19
Gối và càng lắp dao cắt bạc động
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
20
Gối lắp dao cắt bạc tĩnh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
21
Khuôn điếu
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
22
Khuôn bạc và nhãn
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
23
Má kẹp khuôn điếu
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
24
Má kẹp nhãn to
24
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
25
Má kẹp nhãn nhỏ
24
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
26
Lò xo má kẹp
24
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
27
Bộ con lăn kèm suốt má kẹp
24
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
28
Bộ gấp đáy nhãn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
29
Bộ gấp đầu đáy Bạc
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
30
Bánh răng xẻ quạt gấp đáy bao
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
31
Bàn đẩy điếu và bộ gối từ khuôn điếu sang khuôn nhãn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
32
Càng đẩy đáy bao
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
33
Bàn giữ đáy bao và gối
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
34
Càng trượt các bàn đẩy điếu và bao
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
35
Càng đẩy bao ra khỏi khuôn bao
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
36
Bộ trượt đẩy bao ra khỏi khuôn bao
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
37
Bàn đẩy bao ra khỏi khuôn bao
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
38
Bộ đẩy bao trên máng bao mộc
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
39
Tấm mê ka giữ đáy bao
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
40
Bộ máng giữ bao sau khuôn bao
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
41
Các trục truyền động chính
15
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
42
Càng truyền động
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
43
Con lăn cam và ắc
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
44
Tấm chuyển hướng bao và càng
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
45
Bàn đẩy bao vào cụm tem
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
46
Càng đẩy bao vào cụm tem
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
47
Máng dẫn bao
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
48
Hộp tem
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
49
Cụm lấp và mỏ hút tem
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25
50
Mỏ kẹp giữ bao và gấp tem
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn, TP. HCM
20
25

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "TB-01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "TB-01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây