Thông báo mời thầu

TB03-Cung cấp, lắp đặt hệ thống cấp điện.

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 17:36 26/03/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự án đầu tư 02 cẩu di động tại bến TS5 và 01 cẩu QCC tại bến TS4 cảng Tiên Sa.
Tên gói thầu
TB03-Cung cấp, lắp đặt hệ thống cấp điện.
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tự huy động và vay.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 19/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
377/QĐ-CĐN
Ngày phê duyệt
26/03/2024 17:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:34 26/03/2024
đến
15:00 19/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 19/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/04/2024 (17/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MTV NĂNG LƯỢNG 504 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán, thiết kế kỹ thuật tổng thể Tổ 16 - Phường Hoà An - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TẤN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán, thiết kế kỹ thuật tổng thể K183/40 Trần Thái Tông - Phường An Khê - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 08:53 15/04/2024 10:00 15/04/2024 15:00 19/04/2024 10:00 15/04/2024 15:00 19/04/2024 Sau khi đăng tải gói thầu TB03 trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia, đến nay đã có 06 văn bản của các Nhà thầu yêu cầu làm rõ E-HSMT. Trong đó, đa phần nội dung yêu cầu làm rõ: - Làm rõ về Thiết kế và các Tiêu chuẩn kỹ thuật của thiết bị; - Làm rõ về Hợp đồng tương tự, đấu thầu với tư cách nhà thầu liên danh  Đề nghị Chủ đầu tư gia hạn thêm thời gian phát hành E-HSMT để các Nhà thầu chuẩn bị E-HSDT được tốt hơn do gói thầu TB03 là gói thầu lớn và phức tạp. Bên cạnh đó, ngày 09/04/2024, các Nhà thầu quan tâm gói thầu nêu trên có đăng tải yêu cầu làm rõ E-HSMT gói thầu TB03 trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. Bên mời thầu đã có văn bản trả lời yêu cầu làm rõ E-HSMT từ phía Nhà thầu vào ngày 11/04/2024. Căn cứ Khoản 3, Điều 16, Thông tư số 01/2024/TT-BKHĐT, Bên mời thầu tiếp nhận nội dung yêu cầu làm rõ của nhà thầu và đăng tải văn bản làm rõ E-HSMT trên Hệ thống trong thời hạn tối thiểu 02 ngày làm việc trước ngày có thời điểm đóng thầu. Theo đó, Bên mời thầu phải đăng tải văn bản làm rõ E-HSMT trước ngày 11/04/2024. Tuy nhiên vì số lượng yêu cầu làm rõ từ phía Nhà thầu nhiều và thời gian tiếp nhận yêu cầu làm rõ gần với thời điểm đóng thầu nên Bên mời thầu chưa kịp đăng tải văn bản làm rõ E-HSMT lên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy biến áp 22/6.6KV
1
Máy
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
2
Máy biến áp 22/0,4KV
1
Máy
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
3
Tủ trung thế 24kV RMU-24kV-5 ngăn (3 LBS - 2MC)
1
Hệ tủ
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
4
Tủ trung thế 7.2kV RMU-7,2kV-4 ngăn (1 LBS - 1 đo lường - 2MC)
1
Hệ tủ
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
5
Hệ Tủ bù 6,6kV (trọn bộ)
1
Hệ tủ
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
6
Hệ Tủ hạ thế 0,4KV
1
Hệ tủ
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
7
Hệ tủ bù 600V-500A-300Kvar
1
Hệ tủ
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
8
Cầu chì cắt có tải LBFCO-24KV (LBFCO - 200A)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
9
Cáp ngầm trung thế 24KV (từ trụ sắt đến tủ RMU)
109
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
10
Cáp đồng bọc trung thế 24KV (từ tủ RMU đến 2 máy biến áp)
21
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
11
Cáp đồng bọc thế 7.2KV (từ tủ MBA đến tủ RMU 7,2kV và qua tủ tụ bù)
17
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
12
Cáp ngầm trung thế 6,6 (từ tủ RMU 7,2kV đến thiết bị QC)
540
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
13
Cáp hạ thế 0,6/1kV (từ tủ hạ thế đi đến 02 cẩu Ray)
831
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
14
Cáp bọc đồng 0,6kV (từ MBA đến tủ phân phối hạ thế)
110
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
15
Cáp tiếp địa MV(1x95)
247
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
16
Cáp tiếp địa đầu cáp ngầm MV(1x35)
45
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
17
Hộp nối cáp ngầm
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
18
Ống nhựa HDPE: phi 125
220
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
19
Ống nhựa HDPE: phi 130/100
1168
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
20
Ống nhựa HDPE: phi 105/80
83
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
21
Ống nhựa HDPE: phi 40/30
85
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
22
Đầu cáp ngầm ngoài trời
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
23
Đầu cáp T-plug 24KV (1x185mm2)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
24
Đầu cáp T-plug 24kV 3x50mm2
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
25
Đầu cáp T-plug 7,2kV 3x50mm2
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
26
Đầu cáp trung thế 24KV (trong nhà) 24kV-3x50mm2
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
27
Đầu cáp trung thế 7,2KV (trong nhà) 7,2kV-3x50mm2
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
28
Các loại đầu cos đi kèm để thực hiện việc đấu nối: M300, 185,95, 35, 50
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
29
Các loại vật tư đi kèm phục vụ đấu nối hệ điện
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
30
Cọc tiếp địa phi 60 dài 12 mét
8
Cọc
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
31
Thanh bắt tiếp địa bao gồm: gối đỡ và phụ kiện đồng 25x4, dài 200 mét
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
32
Ống PVC phi 21
10
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
33
Dây đồng bọc M-300
6
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
34
Dây đồng bọc M-50
38
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
35
Dây đồng đồng trần C-120
18
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
36
Nhà trạm xây
1
Nhà trạm
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
37
Mương cáp ngầm băng đường (MC-NĐ2)
46
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
38
Mương cáp ngầm từ trạm đến trụ sắt: (MC-NĐ4)
20
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90
39
Mương cáp ngầm hạ thế: (MC-NĐ1)
12
Mét
Theo quy định tại Chương V
Cảng Tiên Sa, số 01 Yết Kiêu, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
60
90

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "TB03-Cung cấp, lắp đặt hệ thống cấp điện.". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "TB03-Cung cấp, lắp đặt hệ thống cấp điện." ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 159

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây