Thông báo mời thầu

Tháo dỡ, di dời hệ thống tổng khống chế

Tìm thấy: 19:47 17/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Di dời Trụ sở làm việc Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương
Tên gói thầu
Tháo dỡ, di dời hệ thống tổng khống chế
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
nguồn kinh phí sự nghiệp không thường xuyên trong dự toán giao năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
309/QĐ-PTTH
Ngày phê duyệt
13/09/2024 19:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:45 17/09/2024
đến
09:00 24/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/09/2024 (22/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và thẩm định giá Hội Nhập Tư vấn thẩm định giá 164 Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
2 Công ty TNHH Giải pháp phần mềm truyền thông ITV Tư vấn lập E-HSMT P.702A, tầng 7, tòa nhà Central Point, 106 Nguyễn Văn Trỗi, phường 8, quận Phú Nhuận, Tp. HCM
3 Công ty TNHH Tư vấn Công nghệ Truyền thông TCC Tư vấn thẩm định E-HSMT 21/22 Lê Duy Nhuận, Phường 12, Quận Tân Bình, TP.HCM
4 Công ty TNHH Giải pháp phần mềm truyền thông ITV Tư vấn đánh giá E-HSDT P.702A, tầng 7, tòa nhà Central Point, 106 Nguyễn Văn Trỗi, phường 8, quận Phú Nhuận, Tp. HCM
5 Công ty TNHH Tư vấn Công nghệ Truyền thông TCC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 21/22 Lê Duy Nhuận, Phường 12, Quận Tân Bình, TP.HCM

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Chi phí tháo gỡ / đóng gói và vận chuyển hệ thống thiết bị cho các kênh trong phòng Tổng khống chế cần di dời
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở cũ: số 46 Đại lộ Bình Dương, Phường Phú Hòa, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày
2
Chi phí tháo gỡ / đóng gói và vận chuyển hệ thống thiết bị truyền/nhận các nguồn tín hiệu truyền hình/phát thanh trực tiếp từ bên ngoài về
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở cũ: số 46 Đại lộ Bình Dương, Phường Phú Hòa, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày
3
Chi phí lắp đặt / kết nối tín hiệu và vận hành hệ thống thiết bị truyền dẫn các kênh trong phòng Tổng khống chế lắp đặt tại trụ sở mới
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở mới : số 9, Đường Lê Duẩn, Khu phố 2, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày
4
Chi phí lắp đặt / kết nối tín hiệu và vận hành hệ thống thiết bị truyền/nhận các nguồn tín hiệu truyền hình / phát thanh trực tiếp từ bên ngoài về
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở mới : số 9, Đường Lê Duẩn, Khu phố 2, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày
5
Chi phí vận hành tổng thể hệ thống tổng kế chế cho tất cả các kênh, chuyển giao hệ thống.
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở mới : số 9, Đường Lê Duẩn, Khu phố 2, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày
6
Cáp Video 75Ohm, 3G/HD-SDI (100m/cuộn)
3
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở mới : số 9, Đường Lê Duẩn, Khu phố 2, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày
7
Đầu nối BNC (100 cái/hộp)
2
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở mới : số 9, Đường Lê Duẩn, Khu phố 2, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày
8
Cáp Audio cân bằng (100m/cuộn):
2
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở mới : số 9, Đường Lê Duẩn, Khu phố 2, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày
9
Đầu nối Audio XLR, Đực – Cái
2
Cặp
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở mới : số 9, Đường Lê Duẩn, Khu phố 2, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày
10
Cáp HDMI, dài 10m
10
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở mới : số 9, Đường Lê Duẩn, Khu phố 2, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày
11
Cáp HDMI, dài 15m
5
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở mới : số 9, Đường Lê Duẩn, Khu phố 2, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày
12
Cáp USB nối dài 10m
20
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở mới : số 9, Đường Lê Duẩn, Khu phố 2, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày
13
Ổ cắm điện công nghiệp
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở mới : số 9, Đường Lê Duẩn, Khu phố 2, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày
14
Tủ máy 42U
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở mới : số 9, Đường Lê Duẩn, Khu phố 2, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày
15
Vách gỗ gắn màn hình kiểm tra tín hiệu
2
HT
Theo quy định tại Chương V
Đài Phát thanh và Truyền hình Bình Dương – Trụ sở mới : số 9, Đường Lê Duẩn, Khu phố 2, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Không quá 30 ngày

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đài Phát thanh - Truyền hình Bình Dương như sau:

  • Có quan hệ với 33 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,03%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 12,90%, Phi tư vấn 58,07%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 173.069.910.282 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 172.165.686.548 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Tháo dỡ, di dời hệ thống tổng khống chế". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Tháo dỡ, di dời hệ thống tổng khống chế" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây