Thông báo mời thầu

Thi công công trình

Tìm thấy: 16:14 01/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Thái Thọ
Tên gói thầu
Thi công công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thái Thụy, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 08/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
63/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/07/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Thái Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:11 01/08/2024
đến
15:00 08/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 08/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/08/2024 (06/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN- THIẾT KẾ- ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÁI BÌNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán SN 70, Đường 18, Tổ 23, Khu Đô Thị Trần Lãm - Phường Trần Lãm - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MẠNH HUY Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 13, ngách 453, phố Phạm Thế Hiển, tổ 13 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
3 CÔNG TY CP TƯ VẤ N ĐẦ U TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VIÊṬ NAM Tư vấn lập E-HSMT SN 81, Đường Hoàng Văn Thái - Phường Trần Lãm - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
4 CÔNG TY CỔ PHẦN SHP Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 82, đường Nguyễn Danh Đới - Phường Trần Lãm - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
5 CÔNG TY CP TƯ VẤ N ĐẦ U TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VIÊṬ NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT SN 81, Đường Hoàng Văn Thái - Phường Trần Lãm - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
6 CÔNG TY CỔ PHẦN SHP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 82, đường Nguyễn Danh Đới - Phường Trần Lãm - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
7 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng DMC Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 104 đường Chu Văn An - Phường Quang Trung - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa 150l
1
2
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7 T
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
7.924
100m2
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
4.608
100m2
3
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1592.271
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
647.994
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
560.261
m2
6
Trát tường trong - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB30
560.261
m2
7
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
2801.305
m2
8
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
100.718
m2
9
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - gỗ
115.76
m2
10
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
115.76
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
64.18
m2
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
64.18
1m2
13
Lắp dựng cửa không có khuôn
100.718
1m2
14
Sản xuất cửa đi 2 cánh nhôm hệ xinfa FV-55 thanh chịu lực dày 2,0mm; kính an toàn 6,38 (hoặc tương đương) +phụ kiện lắp đặt hoàn chỉnh
11.04
m2
15
Sản xuất cửa sổ nhôm hệ xinfa FV-55 thanh chịu lực dày 1,4mm, kính an toàn 6,38 (hoặc tương đương)+ Phụ kiện lắp đặt hoàn chỉnh
4.95
m2
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.112
100m3
17
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0.112
100m3/1km
18
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
790.701
m2
19
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
59.404
m2
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
59.404
1m2
21
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
790.701
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
116.763
m2
23
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
116.763
m2
24
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
7.125
m2
25
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - gỗ
4.076
m2
26
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
4.076
m2
27
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
5.4
m2
28
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
5.4
1m2
29
Lắp dựng cửa không có khuôn
7.125
1m2
30
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
45.578
m3
31
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
0.359
100m3
32
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.512
100m3
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.815
100m3
34
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0.815
100m3/1km
35
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.011
100m2
36
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤100cm, M100, đá 2x4, PCB30
1.334
m3
37
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
6.165
m3
38
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
28.912
m2
39
Ốp tường trụ, cột - gạch đỏ 60x220, vữa XM M75, PCB30
20.346
m2
40
Rải nilong lót
3.6
100m2
41
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
54
m3
42
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 14cm
0.87
100m
43
Đánh nhẵn mặt bê tông
360
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thái Thọ như sau:

  • Có quan hệ với 11 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.013.221.895 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.011.727.402 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây