Thông báo mời thầu

Thi công công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:12 03/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp xưởng cán luyện Xí nghiệp 32-5 của Công ty Cổ phần 32
Tên gói thầu
Thi công công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình cải tạo, nâng cấp xưởng cán luyện Xí nghiệp 32-5 của Công ty Cổ phần 32
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ đầu tư và phát triển của Công ty
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
11:30 21/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
788/QĐ-CTCP
Ngày phê duyệt
03/09/2026 14:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN 32
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:11 03/09/2026
đến
11:30 21/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:30 21/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
931.814.244 VND
Số tiền bằng chữ
Chín trăm ba mươi mốt triệu tám trăm mười bốn nghìn hai trăm bốn mươi bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/09/2026 (19/04/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Đinh Võ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số B27 đường số 4, khu biệt thự An Lộc, Phường 15, quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh.
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng Minh Trí Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 211/63A Hoàng Văn Thụ, Phường Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế xây dựng Xanh Tư vấn lập E-HSMT Số 41 Đường 2 KĐT Vạn Phúc, phường Hiệp Bình, TP. Hồ Chí Minh.
4 Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng Natacons Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 383B Quốc lộ 13, Phường Hiệp Bình, Tp. Hồ Chí Minh.
5 Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế xây dựng Xanh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 41 Đường 2 KĐT Vạn Phúc, phường Hiệp Bình, TP. Hồ Chí Minh.
6 Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng Natacons Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 383B Quốc lộ 13, Phường Hiệp Bình, Tp. Hồ Chí Minh.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông 350 lít Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
2
Máy hàn Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
3
Máy uốn sắt Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
4
Máy tời, công suất > 2 HP Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
5
Máy đầm bàn Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Kiểm định thiết bị còn hiệu lực đảm bảo lưu hành, Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
6
Máy đầm dùi Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Kiểm định thiết bị còn hiệu lực đảm bảo lưu hành, Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
7
Máy khoan cầm tay Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
8
Máy phát điện Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
9
Giàn giáo (một bộ gồm 42 khung và 42 giằng chéo) Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Kiểm định thiết bị còn hiệu lực đảm bảo lưu hành, Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt tủ điện điều khiển quạt
1
tủ
2
Lắp đặt quạt thông gió Q=64.500m3/h
1
cái
3
Lắp đặt quạt thông gió Q=60.500m3/h
1
cái
4
Lắp đặt ống thông gió KT (1300x800) EI30
51.5
m
5
Lắp đặt ống thông gió KT (1200x700) EI30
21.0526
m
6
Lắp đặt ống thông gió KT (1100x600) EI30
20
m
7
Lắp đặt côn giảm ống gió KT (1300x800/1200x700)
2
cái
8
Lắp đặt côn giảm ống gió KT (1200x700/1100x600)
2
cái
9
Lắp đặt co 90 độ ống gió KT (1300x800)
2
cái
10
Lắp đặt chân gót ống gió KT (1500x1000x200)
6
cái
11
Lắp đặt bịt đầu ống gió KT (1100x600)
2
cái
12
Lắp đặt canvas D800
4
cái
13
Lắp đặt miệng gió hút khói KT (1500x1000) + ODB
6
cái
14
Lắp đặt Louver gió KT (1300x800) + LCCT
2
cái
15
Hộp bọc quạt KT (2000x1500x1500)
2
cái
16
Gia công và lắp đặt giá đỡ ống thông gió, quạt
0.6
tấn
17
Lắp đặt cáp nguồn CXV/FR-1Cx16mm2 (Cu/XLPE/PVC/FR)
4800
m
18
Lắp đặt cáp nút nhấn khẩn CXV/FR-2Cx1,0mm2 (Cu/XLPE/PVC/FR)
1200
m
19
Lắp đặt chìm ống bảo hộ dây dẫn PVC D25
1680
m
20
Lắp đặt nổi ống bảo hộ dây dẫn PVC D25
720
m
21
Lắp đặt quạt thông gió Q=54.825m3/h
1
cái
22
Lắp đặt quạt thông gió Q=51.425m3/h
1
cái
23
Lắp đặt cáp nguồn CXV/FR-1Cx16mm2 (Cu/XLPE/PVC/FR)
1200
m
24
Lắp đặt chìm ống bảo hộ dây dẫn PVC D25
210
m
25
Lắp đặt nổi ống bảo hộ dây dẫn PVC D25
90
m
26
HẠNG MỤC: HỆ THỐNG BƠM CHỮA CHÁY
27
Lắp đặt Bơm chữa cháy động cơ điện: Q=234m3/h; H=80m
1
máy
28
Lắp đặt Bơm chữa cháy động cơ Diezel: Q=234m3/h; H=80m
1
máy
29
Lắp đặt Bơm bù áp động cơ điện: Q=3,6m3/h; H=85m
1
máy
30
Bệ đỡ máy bơm (3 máy)
1
bệ
31
Lắp đặt giảm chấn cho máy bơm
4
cái
32
Lắp đặt tủ điện điều khiển bơm
1
tủ
33
Lắp đặt cáp nguồn CXV/FR-1Cx35mm2 (Cu/XLPE/PVC/FR)
100
m
34
Lắp đặt cáp nguồn CXV/FR-1Cx4,0mm2 (Cu/XLPE/PVC/FR)
70
m
35
Lắp đặt Luppe DN200
2
cái
36
Lắp đặt Luppe DN50
1
cái
37
Lắp đặt Y lọc DN200
2
cái
38
Lắp đặt Y lọc DN50
1
cái
39
Lắp đặt van cổng mặt bích DN150
4
cái
40
Lắp đặt van cổng mặt bích DN50
1
cái
41
Lắp đặt van 1 chiều mặt bích DN150
2
cái
42
Lắp đặt van 1 chiều mặt bích DN50
1
cái
43
Lắp đặt mối nối mềm DN200
2
cái
44
Lắp đặt mối nối mềm DN150
2
cái
45
Lắp đặt mối nối mềm DN50
2
cái
46
Lắp đặt đồng hồ đo áp lực D100 (0-10kg/cm2)
4
cái
47
Lắp đặt công tắc áp lực (0-8kg/cm2)
3
cái
48
Lắp đặt van bi tay gạt DN15
7
cái
49
Lắp đặt van bi tay gạt DN25
3
cái
50
Lắp đặt cáp tín hiệu CXV/FR-2Cx1,5mm2 (Cu/XLPE/PVC/FR)
20
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 6

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây