Thông báo mời thầu

Thi công đấu nối giao thông

Tìm thấy: 15:49 31/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Petrolimex - Cửa hàng 22
Tên gói thầu
Thi công đấu nối giao thông
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp Petrolimex - Cửa hàng 22
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn tự có
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phù Mỹ, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 09/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500116448_2503311515
Ngày phê duyệt
31/03/2025 15:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY XĂNG DẦU BÌNH ĐỊNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:37 31/03/2025
đến
08:30 09/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 09/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/04/2025 (07/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN HỘI CẦU ĐƯỜNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 08 Nguyễn Trân - Phường Lý Thường Kiệt - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 09 Ỷ Lan - Phường Thị Nại - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HUY HOÀNG Tư vấn lập E-HSMT Số 67 đường Ỷ Lan - Phường Thị Nại - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 09 Ỷ Lan - Phường Thị Nại - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HUY HOÀNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 67 đường Ỷ Lan - Phường Thị Nại - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
6 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 09 Ỷ Lan - Phường Thị Nại - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 12T (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Ô tô vận tải thùng ≥ 2,5T (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy đào ≥ 0,8 m3 (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
4
Máy ủi ≥110CV (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
5
Máy lu bánh thép ≥ 10T (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
6
Máy phun nhựa đường ≥ 190CV (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
7
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa ≥ 130CV (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
8
Máy lu rung tự hành 25T
1
9
Máy nén khí diezel 600m3/h
1
10
Máy hàn điện ≥ 23kW
1
11
Máy cắt bê tông ≥12CV
1
12
Máy cắt uốn thép 5kW
1
13
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1
14
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
15
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW
1
16
Lò nấu sơn YHK 3A
1
17
Thiết bị sơn kẻ vạch YHK 10A
1
18
Máy thủy bình (có giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
19
Máy toàn đạc điện tử hoặc kinh vĩ (có giấy kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NÚT ĐẤU NỐI
2
Lu tăng cường, độ chặt Y/C K = 0,98
1.1867
100m3
3
Thi công móng CPĐD loại I Dmax= 37,5mm
0.9889
100m3
4
Thi công móng CPĐD loại I Dmax= 25mm
1.1867
100m3
5
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
3.9555
100m2
6
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C19 - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
3.9555
100m2
7
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
3.9555
100m2
8
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C16- Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
3.9555
100m2
9
Sản xuất BTN C19 bằng trạm trộn 120T/h
0.6574
100tấn
10
Vận chuyển bê tông nhựa C19 từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 12T
0.6574
100tấn
11
Vận chuyển bê tông nhựa C19 từ trạm trộn đến vị trí đổ 47.4km tiếp theo, ô tô tự đổ 12T (ĐG x47.4)
0.6574
100tấn
12
Sản xuất BTN C16 bằng trạm trộn 120T/h
0.5633
100tấn
13
Vận chuyển bê tông nhựa C19 từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 12T
0.5633
100tấn
14
Vận chuyển bê tông nhựa C19 từ trạm trộn đến vị trí đổ 47.4km tiếp theo, ô tô tự đổ 12T (ĐG x47.4)
0.5633
100tấn
15
THIẾT KẾ RÃNH THU NƯỚC MỚI, CẢI TẠO RÃNH THU NƯỚC
16
Đào đất hố móng bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
0.4439
100m3
17
Vận chuyển đổ thải bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
5.3712
10m³/1km
18
Vận chuyển đổ thải bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1.2km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
5.3712
10m³/1km
19
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
3.3
m3
20
Ván khuôn rãnh
1.014
100m2
21
Gia công, lắp đặt cốt thép rãnh, ĐK ≤10mm
0.2502
tấn
22
Gia công, lắp đặt cốt thép rãnh, ĐK ≤18mm
0.3885
tấn
23
Bê tông rãnh M300, đá 1x2, PCB40
9.6
m3
24
Chít mối nối rãnh bằng bao tải tẩm nhựa đường
9.38
m2
25
Lắp đặt cấu kiện rãnh BTCT đúc sẵn
30
1cấu kiện
26
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.168
100m2
27
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.3147
tấn
28
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
0.2337
tấn
29
Bê tông tấm đan M300, đá 1x2, PCB40
4.2
m3
30
Lắp đặt tấm đan
30
1cấu kiện
31
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 6cm
1.64
100m
32
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 7cm
1.64
100m
33
Tháo dỡ tấm đan BTCT KT: 80x100x15cm hiện trạng (ĐG x50%)
46
1cấu kiện
34
Vận chuyển tấm đan đến bãi thải bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.6679
10m³/1km
35
Vận chuyển tấm đan đến bãi thải bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1.2km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
0.6679
10m³/1km
36
Tháo dỡ tấm đan Grating KT: 80x100 hiện trạng (ĐG x50%)
36
1cấu kiện
37
Vận chuyển tấm đan giao đơn vị chủ quản bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.5227
10m³/1km
38
Vận chuyển tấm đan giao đơn vị chủ quản bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 9km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
0.5227
10m³/1km
39
Phá dỡ rãnh dọc BTCT KT:60x80x20cm hiện trạng
0.4264
100m3
40
Vận chuyển đổ thải bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
5.1594
10m³/1km
41
Vận chuyển đổ thải bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1.2km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
5.1594
10m³/1km
42
Đào hố móng (lớp CPĐD 2 bên) bằng máy đào 0,8m3
0.1968
100m3
43
Vận chuyển đổ thải bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
2.3813
10m³/1km
44
Vận chuyển đổ thải bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1.2km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
2.3813
10m³/1km
45
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
12
m3
46
Ván khuôn rãnh
3.856
100m2
47
Gia công, lắp đặt cốt thép rãnh, ĐK ≤10mm
0.8216
tấn
48
Gia công, lắp đặt cốt thép rãnh, ĐK ≤18mm
1.4192
tấn
49
Bê tông rãnh M300, đá 1x2, PCB40
48
m3
50
Chít mối nối rãnh bằng bao tải tẩm nhựa đường
47.24
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV PETROLIMEX GIA LAI như sau:

  • Có quan hệ với 35 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,33%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.903.407.313 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.753.410.882 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,43%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công đấu nối giao thông". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công đấu nối giao thông" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây