Thông báo mời thầu

Thi công đường và hệ thống thoát nước

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:04 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Thanh Hiệp
Tên gói thầu
Thi công đường và hệ thống thoát nước
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường Thanh Hiệp
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bến Lức, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
459/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
04/09/2026 10:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xã Bến Lức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:01 04/09/2026
đến
09:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
240.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thành Đại Tư vấn lập E-HSMT 431 Tô Hiến Thành, Phường Diên Hồng, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn và Quản lý xây dựng Toàn Tâm Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng Trệt, Tầng 2 và Tầng 4, số 672A28 Phan Văn Trị, Phường Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thành Đại Tư vấn đánh giá E-HSDT 431 Tô Hiến Thành, Phường Diên Hồng, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn và Quản lý xây dựng Toàn Tâm Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng Trệt, Tầng 2 và Tầng 4, số 672A28 Phan Văn Trị, Phường Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nam Chí Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật 79/5 A12 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Bình Thạnh, TP.Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tín Đức Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật 21A đường D3, khu dân cư trung tâm mở rộng, khu phố Bình Cư 3, phường Long An, tỉnh Tây Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ - tải trọng hàng hoá ≥ 10 tấn. Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
2
Xe lu bánh lốp, trọng lượng lu ≥ 16 tấn. Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
1
3
Xe lu bánh thép, trọng lượng lu ≥ 16 tấn. Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
1
4
Xe lu rung, lực rung ≥ 25 tấn. Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
1
5
Xe lu bánh thép, trọng lượng lu ≥ 10 tấn. Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
1
6
Máy đào, dung tích gầu ≥ 1,6m3 Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
1
7
Máy trộn bê tông Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
4
8
Cẩu sức nâng ≥ 50 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
1
9
Búa rung ≥ 60kW Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần hố ga
2
Đào đất móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng > 1m, sâu > 1m, bằng thủ công, cấp đất II
0.85
3
Đào móng công trình bằng máy đào 1,6m³, chiều rộng móng ≤ 6m, cấp đất II
0.038
100m³
4
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m³, chiều dài cọc > 2,5m, cấp đất II
6.075
100m
5
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K = 0.90
0.008
100m³
6
Đổ bê tông lót móng đá 1x2 M.150 bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn), chiều rộng ≤ 250cm
1.7
7
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép móng dài
0.033
100m²
8
Đổ bê tông hố van, hố ga đá 1x2 M.250 bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
5.72
9
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép tường chắn, tường cống hộp, tường hầm chui dân sinh
0.383
100m²
10
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép giếng nước, cáp nước, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.446
tấn
11
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép giếng nước, cáp nước, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.013
tấn
12
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K = 0.95
0.012
100m³
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T trong phạm vi ≤ 300m, cấp đất II
0.012
100m³
14
Phần nắp đan
15
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô đá 1x2 M.250 đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.16
16
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.044
tấn
17
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.002
tấn
18
Gia công các kết cấu thép vỏ bao che
0.022
tấn
19
Lắp đặt kết cấu thép vỏ bao che
0.022
tấn
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót, 2 nước phủ
0.94
21
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 200kg đến 500kg bằng cần cẩu
2
cấu kiện
22
Phần đà hầm
23
Đổ bê tông đà hầm đá 1x2 M.250 đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.28
24
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép bê tông đúc sẵn đà hầm, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.011
tấn
25
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép bê tông đúc sẵn đà hầm, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.041
tấn
26
Gia công các kết cấu thép vỏ bao che
0.055
tấn
27
Lắp đặt kết cấu thép vỏ bao che
0.055
tấn
28
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép các loại cấu kiện khác
0.026
100m²
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót, 2 nước phủ
1.46
30
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 200kg đến 500kg bằng cần cẩu
2
cấu kiện
31
Phần biện pháp thi công
32
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) ngập đất bằng máy đào 0,5m³, chiều dài cọc > 2,5m, cấp đất II
2.69
100m
33
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) không ngập đất bằng máy đào 0,5m³, chiều dài cọc > 2,5m, cấp đất II
0.55
100m
34
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ vách ngăn bằng gỗ ván dày 6cm
0.161
100m²
35
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K = 0.90
0.195
100m³
36
Nhổ cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m³, chiều dài cọc > 2,5m, cấp đất II
2.69
100m
37
Đào kênh mương bằng máy đào ≤ 1,6m³, chiều rộng kênh mương ≤ 6m, cấp đất II
0.195
100m³
38
ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG PHỤC VỤ THI CÔNG
39
Phần đường gom và kênh Học Trò
40
Cung cấp biển báo phản quang loại biển tròn Ø55cm
2
biển
41
Cung cấp biển báo phản quang loại biển tam giác cạnh 55cm
4
biển
42
Cung cấp biển báo phản quang loại biển chữ nhật 30 x 96cm
2
biển
43
Cung cấp biển báo phản quang loại biển chữ nhật 67,5 x 97,5cm
4
biển
44
Cung cấp biển báo phản quang loại biển chữ nhật 19 x 75cm
2
biển
45
Cung cấp biển báo phản quang loại biển chữ nhật 50 x 100cm
4
biển
46
Cung cấp cột biển báo Ø80mm - L = 3,65m
9
cột
47
Lắp đặt cột và biển báo phản quang loại biển báo tròn
1
cái
48
Lắp đặt cột và biển báo phản quang loại biển báo tam giác
2
cái
49
Lắp đặt cột và biển báo phản quang loại biển báo chữ nhật
6
cái
50
Tháo dỡ cột và biển báo phản quang loại biển báo tròn
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công đường và hệ thống thoát nước". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công đường và hệ thống thoát nước" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây