Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction of roads and drainage systems

    Watching    
Project Contractor selection plan Tender notice Bid Opening Result Bid award
Find: 10:04 04/09/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Thanh Hiệp Street
Bidding package name
Construction of roads and drainage systems
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Thanh Hiệp Street
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Town budget and other legal capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Bến Lức, Province Tây Ninh
Time of bid closing
09:00 14/09/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
459/QĐ-QLDA
Approval date
04/09/2026 10:00
Approval Authority
Ban Quản lý dự án xã Bến Lức
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
10:01 04/09/2026
to
09:00 14/09/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 14/09/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
240.000.000 VND
Amount in words
Two hundred forty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thành Đại Consulting for setting up E-HSMT 431 Tô Hiến Thành, Phường Diên Hồng, Thành phố Hồ Chí Minh
2 TOAN TAM MANAGEMENT CONSTRUCTION AND CONSULTING LIMITED COMPANY E-HSMT . appraisal consulting Tầng Trệt, Tầng 2 và Tầng 4, số 672A28 Phan Văn Trị, Phường Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thành Đại E-HSDT assessment consulting 431 Tô Hiến Thành, Phường Diên Hồng, Thành phố Hồ Chí Minh
4 TOAN TAM MANAGEMENT CONSTRUCTION AND CONSULTING LIMITED COMPANY Consultancy on appraisal of contractor selection results Tầng Trệt, Tầng 2 và Tầng 4, số 672A28 Phan Văn Trị, Phường Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5 NAM CHI CONSTRUCTION CONSULTING COMPANY LIMITED Consulting on Preparation of Finance and Technical Report 79/5 A12 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Bình Thạnh, TP.Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tín Đức Consultancy on verification of economic and technical reports 21A đường D3, khu dân cư trung tâm mở rộng, khu phố Bình Cư 3, phường Long An, tỉnh Tây Ninh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tải tự đổ - tải trọng hàng hoá ≥ 10 tấn. Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
2
2
Xe lu bánh lốp, trọng lượng lu ≥ 16 tấn. Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
1
3
Xe lu bánh thép, trọng lượng lu ≥ 16 tấn. Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
1
4
Xe lu rung, lực rung ≥ 25 tấn. Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
1
5
Xe lu bánh thép, trọng lượng lu ≥ 10 tấn. Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
1
6
Máy đào, dung tích gầu ≥ 1,6m3 Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
1
7
Máy trộn bê tông Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
4
8
Cẩu sức nâng ≥ 50 tấn Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
1
9
Búa rung ≥ 60kW Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (*) hoặc đi thuê (**): (*): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật. (**): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định (có thể hiện đơn vị sở hữu thiết bị) theo quy định của pháp luật.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Phần hố ga
2
Đào đất móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng > 1m, sâu > 1m, bằng thủ công, cấp đất II
0.85
3
Đào móng công trình bằng máy đào 1,6m³, chiều rộng móng ≤ 6m, cấp đất II
0.038
100m³
4
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m³, chiều dài cọc > 2,5m, cấp đất II
6.075
100m
5
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K = 0.90
0.008
100m³
6
Đổ bê tông lót móng đá 1x2 M.150 bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn), chiều rộng ≤ 250cm
1.7
7
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép móng dài
0.033
100m²
8
Đổ bê tông hố van, hố ga đá 1x2 M.250 bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
5.72
9
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép tường chắn, tường cống hộp, tường hầm chui dân sinh
0.383
100m²
10
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép giếng nước, cáp nước, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.446
tấn
11
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép giếng nước, cáp nước, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.013
tấn
12
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K = 0.95
0.012
100m³
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T trong phạm vi ≤ 300m, cấp đất II
0.012
100m³
14
Phần nắp đan
15
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô đá 1x2 M.250 đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.16
16
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.044
tấn
17
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.002
tấn
18
Gia công các kết cấu thép vỏ bao che
0.022
tấn
19
Lắp đặt kết cấu thép vỏ bao che
0.022
tấn
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót, 2 nước phủ
0.94
21
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 200kg đến 500kg bằng cần cẩu
2
cấu kiện
22
Phần đà hầm
23
Đổ bê tông đà hầm đá 1x2 M.250 đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.28
24
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép bê tông đúc sẵn đà hầm, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.011
tấn
25
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép bê tông đúc sẵn đà hầm, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.041
tấn
26
Gia công các kết cấu thép vỏ bao che
0.055
tấn
27
Lắp đặt kết cấu thép vỏ bao che
0.055
tấn
28
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép các loại cấu kiện khác
0.026
100m²
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót, 2 nước phủ
1.46
30
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 200kg đến 500kg bằng cần cẩu
2
cấu kiện
31
Phần biện pháp thi công
32
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) ngập đất bằng máy đào 0,5m³, chiều dài cọc > 2,5m, cấp đất II
2.69
100m
33
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) không ngập đất bằng máy đào 0,5m³, chiều dài cọc > 2,5m, cấp đất II
0.55
100m
34
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ vách ngăn bằng gỗ ván dày 6cm
0.161
100m²
35
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K = 0.90
0.195
100m³
36
Nhổ cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m³, chiều dài cọc > 2,5m, cấp đất II
2.69
100m
37
Đào kênh mương bằng máy đào ≤ 1,6m³, chiều rộng kênh mương ≤ 6m, cấp đất II
0.195
100m³
38
ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG PHỤC VỤ THI CÔNG
39
Phần đường gom và kênh Học Trò
40
Cung cấp biển báo phản quang loại biển tròn Ø55cm
2
biển
41
Cung cấp biển báo phản quang loại biển tam giác cạnh 55cm
4
biển
42
Cung cấp biển báo phản quang loại biển chữ nhật 30 x 96cm
2
biển
43
Cung cấp biển báo phản quang loại biển chữ nhật 67,5 x 97,5cm
4
biển
44
Cung cấp biển báo phản quang loại biển chữ nhật 19 x 75cm
2
biển
45
Cung cấp biển báo phản quang loại biển chữ nhật 50 x 100cm
4
biển
46
Cung cấp cột biển báo Ø80mm - L = 3,65m
9
cột
47
Lắp đặt cột và biển báo phản quang loại biển báo tròn
1
cái
48
Lắp đặt cột và biển báo phản quang loại biển báo tam giác
2
cái
49
Lắp đặt cột và biển báo phản quang loại biển báo chữ nhật
6
cái
50
Tháo dỡ cột và biển báo phản quang loại biển báo tròn
1
cái

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction of roads and drainage systems". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction of roads and drainage systems" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 2

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second