Thông báo mời thầu

Thi công Duy tu, sửa chữa

Tìm thấy: 15:58 17/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa ngõ 649 Thiên Lôi
Tên gói thầu
Thi công Duy tu, sửa chữa
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 27/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
281/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/11/2022 15:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Vĩnh Niệm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:57 17/11/2022
đến
16:00 27/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 27/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/11/2022 (26/01/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Và Đầu Tư Xây Dựng B.I.C.O Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 2/16D Trung Hành 5, phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
2 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế xây dựng thương mại và dịch vụ hàng hải An Hải Bình Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 16/4/258 Đà Nẵng, Phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Thái Sơn Tư vấn lập E-HSMT Số 10/12/48 Phương Lưu 1, phường Đông Hải 1, quận Hải An, thành phố Hải Phòng
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch quận Lê Chân Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10 Đường Hồ Sen, quận Lê Chân, Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Thái Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10/12/48 Phương Lưu 1, phường Đông Hải 1, quận Hải An, thành phố Hải Phòng
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch quận Lê Chân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10 Đường Hồ Sen, quận Lê Chân, Hải Phòng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG:
2
Đào nền đường, đất cấp III
382.93
m3
3
Vận chuyển đất bằng ôtô, đất cấp III
3.829
100m3
4
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,98
1.886
100m3
5
Mua đất núi đắp nền đường
218.776
m3
6
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, dày 20cm
1.221
100m3
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên dày 15cm
0.85
100m3
8
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
6.579
100m2
9
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
6.579
100m2
10
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
1.116
100tấn
11
HÈ ĐƯỜNG
12
Bó vỉa vát 23*35 cm:
13
Ván khuôn viên bó vỉa
1.311
100m2
14
Bê tông viên bó vỉa M250 đá 1x2
9.469
m3
15
Ván khuôn móng bó vỉa
0.312
100m2
16
Bê tông lót móng bó vỉa đá 4x6, mác 150
6.084
m3
17
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa thẳng 23x35x100cm, vữa XM mác 75
156
m
18
Đan rãnh kt 25x50x6cm
19
Bê tông đan rãnh mác 250 đá 1x2
1.17
m3
20
Ván khuôn đan rãnh
0.15
100m2
21
Bê tông lót móng đan rãnh, đá 4x6, mác 150
3.9
m3
22
Lớp vữa lót, dày 2cm, vữa XM mác 75
39
m2
23
Lắp đặt viên đan rãnh
312
1 cấu kiện
24
Vỉa hè
25
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.17
100m3
26
Mua đất núi đắp vỉa hè
19.231
m3
27
Rải nilong chống mất nước
1.135
100m2
28
Bê tông nền hè, đá 2x4, mác 250
11.346
m3
29
Lát gạch vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75
113.46
m2
30
THOÁT NƯỚC
31
Cống D800
32
Đào đất đường ống, đường cống, đất cấp II
262.71
m3
33
Đóng cọc tre chiều dài cọc 2,5m, đất cấp II
77
100m
34
Đá dăm 4x6 lót móng cống
18.48
m3
35
Ván khuôn đế cống
1.211
100m2
36
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép đế cống
0.259
tấn
37
Bê tông đế cống đá 1x2, mác 250
7.59
m3
38
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính D=800mm
165
cái
39
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính D=800mm
44
đoạn ống
40
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 800mm
43
mối nối
41
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.352
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ôtô, đất cấp II
2.627
100m3
43
GA THĂM D800:
44
Đào móng ga, đất cấp II
47.602
m3
45
Đóng cọc tre, chiều dài cọc 2,5m, đất cấp II
13.254
100m
46
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng ga
0.135
100m2
47
Bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
2.121
m3
48
Bê tông móng, đá 2x4, mác 250
4.241
m3
49
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, vữa XM mác 75
14.266
m3
50
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
55.777
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công Duy tu, sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công Duy tu, sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây