Thông báo mời thầu

Thi công GT - 02

Tìm thấy: 09:22 26/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa lớn công trình kiến trúc năm 2026 -Chi nhánh mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico
Tên gói thầu
Thi công GT - 02
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa lớn công trình kiến trúc năm 2026 -Chi nhánh mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí SXKD của Tổng công ty
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bát Xát, Tỉnh Lào Cai
Thời điểm đóng thầu
14:00 14/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3133/QĐ-MĐV
Ngày phê duyệt
26/06/2026 09:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:21 26/06/2026
đến
14:00 14/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 14/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/07/2026 (11/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư xây dựng tổng hợp Văn Minh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số nhà 042, đường Thanh Niên, phường Lào Cai, tỉnh Lào Cai, Việt Nam
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Km3, ĐL Trần Hưng Đạo, Phường Cam Đường, Tỉnh Lào Cai

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 14:42 07/07/2026 14:00 07/07/2026 14:00 14/07/2026 14:00 07/07/2026 14:00 14/07/2026 Nhằm tăng thêm số lượng nhà thầu tham dự, tăng thêm tính cạnh tranh cho gói thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi ≥ 10T (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy đào ≥ 0,4m3 (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Ô tô tải, trọng tải ≥ 7 tấn (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÂN XƯỞNG CƠ ĐIỆN
2
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
391.158
m2
3
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
391.158
m2
4
Gia công khung vách bằng thép hộp mạ kẽm
1.143
tấn
5
Lắp dựng khung thép vách
1.143
tấn
6
Tấm vách tường bằng tấm nhựa ( đã bao gồm lắp đặt + vận chuyển)
480.111
m2
7
Gia công khung trần thép hộp mạ kẽm
0.399
tấn
8
Lắp dựng khung thép trần
0.399
tấn
9
Tấm trần nhựa nano
218.341
m2
10
Lắp dựng tủ điện tổng âm tường sơn tĩnh điện 400x300x150
2
tủ
11
Lắp đặt các automat 1 pha 2 cực 75A
1
cái
12
Lắp đặt các automat 1 pha 2 cực 25A
7
cái
13
Lắp đặt các automat 1 pha 16A
3
cái
14
Lắp đặt các automat 1 pha 10A
4
cái
15
Lắp đặt công tắc 3 hạt
6
cái
16
Lắp đặt công tắc 2 hạt
5
cái
17
Lắp đặt ổ cắm đôi
25
cái
18
Lắp đặt quạt trần Vinawin 75W
10
cái
19
Lắp đặt đèn downght 9w
61
bộ
20
Lắp đặt đèn ốp trần 15W
12
bộ
21
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x16mm2
70
m
22
Lắp đặt Cáp Cu/XLPE/PVC (2x10)mm2
40
m
23
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
60
m
24
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2.5mm2
90
m
25
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột loại 2x1.5mm2
180
m
26
Lắp đặt máng gen hộp nhựa 32x24mm
90
m
27
Lắp đặt máng gen hộp nhựa 24x14mm
90
m
28
Lắp đặt máng gen hộp nhựa 14x8mm
120
m
29
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
2.421
100m2
30
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
287.443
m2
31
Lợp mái che tường bằng tôn múi, dày 0.45
2.421
100m2
32
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
2.94
100m2
33
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
9.661
100m2
34
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
7.461
tấn
35
Gia công xà gồ thép
7.461
tấn
36
Lắp dựng xà gồ thép
7.461
tấn
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
719.136
m2
38
Tháo dỡ hệ thống thoát nước mái
270
m
39
Lợp mái che tường bằng tôn múi, dày 0.45mm
12.601
100m2
40
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 100mm
2.47
100m
41
Lắp đặt chếch nhựa D110
90
cái
42
Lắp đặt măng xông D110
36
cái
43
Quả cầu chắn rác
27
cái
44
Đai giữ ống
135
cái
45
Bổ sung máng nước Inox 304 dầy 0.4ly
753.667
kg
46
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
11.547
100m2
47
Lợp mái che tường bằng tôn múi, dày 0.45mm
11.547
100m2
48
Tháo dỡ hệ thống thu sét mái
2
công
49
Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 1,5m
7
cái
50
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=10mm ( dây tạn dụng)
93
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công GT - 02". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công GT - 02" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây