Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa

Tìm thấy: 08:48 20/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa dãy nhà C - Cơ sở 1
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT Công trình: Sửa chữa dãy nhà C - Cơ sở 1
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500216409_2505191655
Ngày phê duyệt
20/05/2025 08:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:46 20/05/2025
đến
09:00 29/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
27.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/05/2025 (26/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Nhật Minh Tư vấn Lập thiết kế - dự toán 201/92 Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng TAT Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán 193/7 Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Thiết kế Tư vấn Xây dựng D và C Tư vấn lập E-HSMT 20/33E Đồng Xoài, Phường 13, Quận Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Diệp Vương Tư vấn thẩm định E-HSMT 41/2G Ấp Chánh 2, Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Thiết kế Tư vấn Xây dựng D và C Tư vấn đánh giá E-HSDT 20/33E Đồng Xoài, Phường 13, Quận Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Diệp Vương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 41/2G Ấp Chánh 2, Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≤ 07 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu để đối chiếu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực
1
2
Máy cắt gạch/đá Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu để đối chiếu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê
1
3
Dàn giáo (2 chân 2 chéo): bộ Nhà thầu kê khai theo mẫu 6D và tài liệu để đối chiếu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
20

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ máy chiếu và phông bảng (tận dụng lại)
2
bộ
2
Tháo dỡ loa treo tường + Amply
6
cái
3
Tháo dỡ hệ thống điện máng cáp điện
6
công
4
Tháo dỡ tủ điện hiện hữu
8
tủ
5
Tháo dỡ trần nhôm hiện hữu
76.622
m2
6
Tháo dỡ tay vịn lan can thép ống D42 hành lang
62.86
m
7
Vận chuyển thiết bị phòng thực hành xuống điểm tập kết, sắp xếp gọn gàng.
2
công
8
Vận chuyển thiết bị điện: quạt trần, đèn chiếu sáng, máng cáp, tủ điện… xuống điểm tập kết, sắp xếp gọn gàng
2
công
9
Tháo dỡ cửa đi sắt kính
53.44
m2
10
Tháo dỡ cửa đi gỗ
3.96
m2
11
Tháo dỡ cửa sổ sắt kính
71.76
m2
12
Tháo dỡ vách ngăn di động
23.1
m2
13
Tháo dỡ chữ: Vì lợi ích mười năm trồng cây, vì lợi ích trăm năm trồng người" để sơn lại
1
gói
14
Tháo dỡ chữ: Chủ tịch Hồ Chí Minh" để sơn lại
1
gói
15
Cạo sủi lớp sơn cũ trên nền bảng chữ: "Vì lợi ích mười năm trồng cây, vì lợi ích trăm năm trồng người"
28.36
m2
16
Cạo sủi lớp sơn tường, cột, dầm, trần trong nhà
69.906
m2
17
Cạo sủi lớp sơn tường, cột, dầm, trần ngoài nhà
1056.533
m2
18
Cắt tường gạch mở ô cửa đi, cửa sổ
22.75
1m
19
Phá dỡ tường gạch hiện hữu
1.254
m3
20
Phá dỡ gạch lát nền hiện hữu
131.911
m2
21
Phá dỡ lớp vữa cán nền hiện hữu
3.957
m3
22
Bốc xếp vận chuyển cửa đi, cửa sổ
5.166
m3
23
Vận chuyển bằng thủ công vào kho tại trường
5.166
m3
24
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
2.164
m3
25
Vận chuyển bằng thủ công phế thải các loại
2.164
m3
26
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
2.164
m3
27
Vận chuyển phế thải tiếp 7km bằng ô tô - 5,0T
2.164
m3
28
Cải tạo
29
Xây tường bằng gạch ống (8x8x19)cm chiều dày 10cm, vữa xi măng mác 100
4.349
m3
30
Cung cấp, lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn - Lanh tô cửa
12
cấu kiện
31
Trát tường vị trí xây bịt cửa cũ và tường mới, vữa XM mác 100
93.5
m2
32
Trát cạnh cửa sổ sắt kính sau khi tháo dỡ, vữa XM mác 100
78.8
m
33
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
116.656
1m2
34
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
1103.283
1m2
35
Bả bằng bột bả vào dầm, trần ngoài nhà
556.136
1m2
36
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
229.59
1m2
37
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà - 1 nước lót, 2 nước phủ
1103.283
1m2
38
Sơn dầu nền bảng chữ: "Vì lợi ích mười năm trồng cây, vì lợi ích trăm năm trồng người", 1 nước lót, 2 nước phủ
28.36
1m2
39
Sơn dầu lại bộ chữ: Vì lợi ích mười năm trồng cây, vì lợi ích trăm năm trồng người"
1
gói
40
Sơn phủ 2K bộ chữ: Chủ tịch Hồ Chí Minh"
1
gói
41
Lắp đặt lại bộ chữ: Vì lợi ích mười năm trồng cây, vì lợi ích trăm năm trồng người"
1
gói
42
Lắp đặt bộ chữ: Chủ tịch Hồ Chí Minh"
1
gói
43
Ốp mặt dựng lam nhựa sóng ngoài trời
52.476
1m2
44
Cung cấp và đóng trần lam nhựa 5 sóng (bao gồm nẹp viền)
76.621
1m2
45
Cung cấp lắp đặt thanh nhôm hộp 30x50 vân gỗ che gờ che trần nhựa
40.26
m
46
Cán nền vữa xi măng chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 100
124.644
m2
47
Lát nền gạch Granite kích thước 600x600, vữa XM mác 100
124.644
1m2
48
Ốp len chân tường bằng gạch Granite kích thước 100x600, vữa XM M100
16.042
1m2
49
Lát đá Granite tự nhiên ngạnh cửa đi, vữa XM mác 100
0.96
1m2
50
Cung cấp, lắp dựng cửa đi 1 cánh khung nhôm Xingfa, kính cường lực 8mm (bao gồm phụ kiện)
12.48
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Thiết kế Tư vấn Xây dựng D và C như sau:

  • Có quan hệ với 197 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,95 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,52%, Xây lắp 51,43%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 17,14%, Hỗn hợp 1,91%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 723.339.980.643 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 654.930.851.172 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,46%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây