Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:59 12/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng mặt đường; bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km5+00 – Km7+00, đường TSA (Bãi Lạng – Bãi Chạo), tỉnh Hoà Bình
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (Nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lương Sơn, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 22/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
214/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
04/04/2024 16:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:57 12/04/2024
đến
16:00 22/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 22/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
68.174.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi tám triệu một trăm bảy mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/04/2024 (19/09/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần thương mại và công nghệ Khôi Minh Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 24, ngõ 9 đường Thanh Lãm, Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội
2 Theo Quyết định số 146/QĐ-SGTVT Hòa Bình ngày 14/3/2024 của Giám đốc Sở Giao thông vận tải Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT Tổ 1, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
3 Theo Quyết định số 123/QĐ/SGTVT ngày 28/02/2024 của Sở Giao thông vận tải Hoà Bình; Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 1, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
4 Theo Quyết định số 146/QĐ-SGTVT Hòa Bình ngày 14/3/2024 của Giám đốc Sở Giao thông vận tải Hòa Bình; Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 1, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
5 Theo Quyết định số 123/QĐ/SGTVT ngày 28/02/2024 của Sở Giao thông vận tải Hoà Bình; Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 1, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
6 Ban Quản lý dự án Xây dựng và Bảo trì công trình giao thông Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tổ 1, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
348/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 30/05/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
16:59 13/06/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Máy xúc, đào - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 100 KW * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
2
- Loại thiết bị: Máy lu rung - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥16 Tấn. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
3
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 7 Tấn * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
2
4
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng 6 – 8 Tấn. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
5
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng 10 – 12 Tấn. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
6
- Loại thiết bị: Lu lốp tối thiểu 7 bánh - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥12 Tấn. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
7
- Loại thiết bị: Máy rải. - Đặc điểm thiết bị: Công suất 130 – 140 CV. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
8
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: Dung tích ≥250 lít. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu.
2
9
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Trạm trộn bê tông nhựa nóng đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu.
1
10
- Loại thiết bị: Phòng thí nghiệm hợp chuẩn có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 7cm
488.4
m
Theo quy định tại Chương V
2
Đào xúc BTN dập vỡ
37.22
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào bỏ lớp đất nền cao su dày TB 50cm
137.1
m3
Theo quy định tại Chương V
4
hoàn trả bằng đá hỗn hợp (đá thải) dày 50cm lu lèn K98
137.1
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào bỏ phần kết cấu bị cao su dày TB 40 cm
109.68
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Thi công hoàn trả mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15cm
274.2
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công hoàn trả mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10 cm
274.2
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Thi công hoàn trả mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
274.2
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Hoàn trả mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 1 lớp dày 1,5cm tiêu chuẩn nhựa 1,8 kg/m2
274.2
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa nhũ tương (Nhựa đường nhũ tương CRS -1), lượng nhựa 0,5 kg/m2)
531.7
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
531.7
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa nhũ tương (Nhựa đường nhũ tương CRS -1), lượng nhựa 0,5 kg/m2)
531.7
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm (phần khối lượng mặt đường vị trí sử lý kết cấu không bù vênh BTN C16)
531.7
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
9373.7
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5.71 cm (5cm+0.715cm bù vênh)
9373.7
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Đào rãnh, đất cấp III
29.83
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250 PCB40
16.26
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Gia công lắp dựng cốt thép D>10
961.99
kg
Theo quy định tại Chương V
19
Gia công lắp dựng cốt thép D≤10
358.72
kg
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
146
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
21
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan thành rãnh, đá 1x2, mác 200 PCB40
89.61
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông móng, đá 1x2, mác 150 PCB40
15.82
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
2178
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
24
Vữa chèn khe mác M100#
1.32
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Bạt dứa
241
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp phụ lề, độ chặt yêu cầu K=0,95
14.4
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đào khuôn lề, đất cấp III
551.33
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250 PCB40
791.15
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Bạt dứa lót nền
23.25
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
232.5
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Gia cố lề bằng đá thải hỗn hợp, độ chặt yêu cầu K=0.95
64.11
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
54.27
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 87.5 cm, dùng XM PCB40
11
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Chi phí đảm bảo an toàn giao thông (nhà thầu phải lập dự toán chi tiết từ khi bàn giao mặt bằng đến khi công trình hoàn thành bàn giao đưa vào sử dụng)
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Xây dựng và Bảo trì công trình giao thông, Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình như sau:

  • Có quan hệ với 108 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 51,79%, Tư vấn 47,62%, Phi tư vấn 0,59%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 401.437.444.336 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 383.808.437.571 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,39%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây