Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and repair works

    Watching    
Find: 16:59 12/04/2024
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Canceled
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repair damaged road surface; Adding vertical drainage ditches at section Km5+00 – Km7+00, TSA road (Bai Lang – Bai Chao), Hoa Binh province
Bidding package name
Construction and repair works
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
State budget (non-business funding for road economic activities)
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
16:00 22/04/2024
Validity of bid documents
120 days
Approval ID
214/QĐ-SGTVT
Approval date
04/04/2024 16:56
Approval Authority
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:57 12/04/2024
to
16:00 22/04/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 22/04/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
68.174.000 VND
Amount in words
Sixty eight million one hundred seventy four thousand dong

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 KHOI MINH TRADING AND TECHNOLOGY JOINT STOCK COMPANY Consulting for designing feed, technical design, construction drawing design, estimation Số 24, ngõ 9 đường Thanh Lãm, Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội
2 Theo Quyết định số 146/QĐ-SGTVT Hòa Bình ngày 14/3/2024 của Giám đốc Sở Giao thông vận tải Hòa Bình Consulting for setting up E-HSMT Tổ 1, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
3 Theo Quyết định số 123/QĐ/SGTVT ngày 28/02/2024 của Sở Giao thông vận tải Hoà Bình; E-HSMT . appraisal consulting Tổ 1, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
4 Theo Quyết định số 146/QĐ-SGTVT Hòa Bình ngày 14/3/2024 của Giám đốc Sở Giao thông vận tải Hòa Bình; E-HSDT assessment consulting Tổ 1, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
5 Theo Quyết định số 123/QĐ/SGTVT ngày 28/02/2024 của Sở Giao thông vận tải Hoà Bình; Consultancy on appraisal of contractor selection results Tổ 1, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
6 Ban Quản lý dự án Xây dựng và Bảo trì công trình giao thông Project management consultancy, contract management, other consultants that these consulting services have a part directly related to the bidding package Tổ 1, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình

Bid cancellation information

Reason for bid cancellation
All expressions of interest, prequalification applications, bids and proposals do not meet the requirements of the invitation documents, prequalification documents, bidding documents and request documents
Decision number
348/QĐ-SGTVT
Decision approval date
00:00 30/05/2024
Attached decision document

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Time of bid cancellation
16:59 13/06/2024

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Máy xúc, đào - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 100 KW * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
2
- Loại thiết bị: Máy lu rung - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥16 Tấn. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
3
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 7 Tấn * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
2
4
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng 6 – 8 Tấn. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
5
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng 10 – 12 Tấn. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
6
- Loại thiết bị: Lu lốp tối thiểu 7 bánh - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥12 Tấn. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
7
- Loại thiết bị: Máy rải. - Đặc điểm thiết bị: Công suất 130 – 140 CV. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
8
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: Dung tích ≥250 lít. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu.
2
9
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Trạm trộn bê tông nhựa nóng đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu.
1
10
- Loại thiết bị: Phòng thí nghiệm hợp chuẩn có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 7cm
488.4
m
Theo quy định tại Chương V
2
Đào xúc BTN dập vỡ
37.22
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào bỏ lớp đất nền cao su dày TB 50cm
137.1
m3
Theo quy định tại Chương V
4
hoàn trả bằng đá hỗn hợp (đá thải) dày 50cm lu lèn K98
137.1
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào bỏ phần kết cấu bị cao su dày TB 40 cm
109.68
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Thi công hoàn trả mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15cm
274.2
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công hoàn trả mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10 cm
274.2
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Thi công hoàn trả mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
274.2
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Hoàn trả mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 1 lớp dày 1,5cm tiêu chuẩn nhựa 1,8 kg/m2
274.2
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa nhũ tương (Nhựa đường nhũ tương CRS -1), lượng nhựa 0,5 kg/m2)
531.7
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
531.7
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa nhũ tương (Nhựa đường nhũ tương CRS -1), lượng nhựa 0,5 kg/m2)
531.7
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm (phần khối lượng mặt đường vị trí sử lý kết cấu không bù vênh BTN C16)
531.7
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
9373.7
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5.71 cm (5cm+0.715cm bù vênh)
9373.7
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Đào rãnh, đất cấp III
29.83
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250 PCB40
16.26
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Gia công lắp dựng cốt thép D>10
961.99
kg
Theo quy định tại Chương V
19
Gia công lắp dựng cốt thép D≤10
358.72
kg
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
146
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
21
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan thành rãnh, đá 1x2, mác 200 PCB40
89.61
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông móng, đá 1x2, mác 150 PCB40
15.82
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
2178
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
24
Vữa chèn khe mác M100#
1.32
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Bạt dứa
241
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp phụ lề, độ chặt yêu cầu K=0,95
14.4
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đào khuôn lề, đất cấp III
551.33
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250 PCB40
791.15
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Bạt dứa lót nền
23.25
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
232.5
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Gia cố lề bằng đá thải hỗn hợp, độ chặt yêu cầu K=0.95
64.11
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
54.27
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 87.5 cm, dùng XM PCB40
11
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Chi phí đảm bảo an toàn giao thông (nhà thầu phải lập dự toán chi tiết từ khi bàn giao mặt bằng đến khi công trình hoàn thành bàn giao đưa vào sử dụng)
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ban Quản lý dự án Xây dựng và Bảo trì công trình giao thông, Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình as follows:

  • Has relationships with 108 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.48 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 51.79%, Consulting 47.62%, Non-consulting 0.59%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 401,437,444,336 VND, in which the total winning value is: 383,808,437,571 VND.
  • The savings rate is: 4.39%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and repair works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and repair works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 34

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second