Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa công trình

Tìm thấy: 17:46 12/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng mặt đường; bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km0+00 - Km2+100, tuyến T (Chiềng - Lốc), tỉnh Hòa Bình
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (Nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Bôi, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 22/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
208/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
04/04/2024 17:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:44 12/04/2024
đến
09:30 22/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 22/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
97.322.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi bảy triệu ba trăm hai mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/04/2024 (19/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn thiết kế Duy Khánh Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 154, Đường Bà Triệu, phường Dân Chủ, tp Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
2 Theo Quyết định số 146/QĐ-SGTVT ngày 14/3/2024 của Giám đốc Sở Giao thông vận tải Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT Tổ 1 phường Đồng Tiến , tp Hoà Bình
3 Tổ thẩm định - Sở Giao thông vâṇ tải Hòa Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 1 phường Đồng Tiến , tp Hoà Bình
4 Theo Quyết định số 146/QĐ-SGTVT ngày 14/3/2024 của Giám đốc Sở Giao thông vận tải Hòa Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 1 phường Đồng Tiến , tp Hoà Bình
5 Theo quyết định số 123/QĐ-SGTVT ngày 28/02/2024 của Giám đốc sở Giao thông vận tải Hoà Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 1 phường Đồng Tiến , tp Hoà Bình
6 Ban Quản lý dự án Xây dựng và Bảo trì công trình giao thông Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tổ 1 phường Đồng Tiến , tp Hoà Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị :Máy xúc, đào - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 100 KW * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
2
Loại thiết bị: Máy lu rung - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥16 Tấn. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
3
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 7 Tấn * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
2
4
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng 6 – 8 Tấn. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
5
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng 10 – 12 Tấn. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
6
- Loại thiết bị: Lu lốp tối thiểu 7 bánh - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥12 Tấn. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
7
- Loại thiết bị: Máy rải. - Đặc điểm thiết bị: Công suất 130 – 140 CV. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để tham gia thực hiện gói thầu và thiết bị phải có đăng kiểm (kiểm định) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành. Nhà thầu phải có tài liệu chứng minh theo E-CDNT 10.8.
1
8
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: Dung tích ≥250 lít. * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu.
2
9
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Trạm trộn bê tông nhựa nóng đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu.
1
10
- Loại thiết bị: Phòng thí nghiệm hợp chuẩn có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực * Nhà thầu phải chứng minh khả năng sẵn sàng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào bỏ kết cấu mặt đường cũ
63.57
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12cm
244.5
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 14 cm
244.5
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Đào nền đường, đất cấp II
469.75
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào khuôn cạp gia cố lề đường, đất cấp III
508.9
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Xáo xới khuôn cạp gia cố lề sâu 30cm
3225.61
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Lu nèn khuôn cạp gia cố, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
967.68
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12 cm
3225.61
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 14 cm
3225.61
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Tăng cường kết hợp vênh mặt đường bằng đá dăm nước, chiều dày mặt đường trung bình đã lèn ép 12 cm
10558.16
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Thi công mặt đường láng nhựa 1 lớp, tiêu chuẩn nhựa 1,8 kg/m2
9624.7
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng (nhựa đường nhũ tương), tiêu chuẩn nhựa 0,5 kg/m2
10621.35
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 16,0), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
10621.35
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp phụ lề đất C3, độ chặt yêu cầu K=0,95
104.65
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đắp đất phụ lề đường, độ chặt yêu cầu K=0,95 (Tận dụng đất đào khuôn để đắp)
941.81
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đào bạt lề, vét rãnh, đất cấp II
487.13
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Phá dỡ kết cấu mặt đường bê tông ximăng
105.53
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Đào móng, đất cấp II
51.55
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Đào móng, đất cấp III
52
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
36.55
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
10.19
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Đổ bê tông rãnh nước, đá 1x2, mác 200
27.77
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Gia công, lắp dựng cốt thép rãnh nước, đường kính <= 10mm
1839.29
kg
Theo quy định tại Chương V
24
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan đường kính D<=10
1313.93
kg
Theo quy định tại Chương V
25
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
8.23
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg
121
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
27
Đổ bê tông đáy rãnh, đá 1x2, mác 150
38.85
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
117.4
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Chèn khe tấm bê tông rãnh, vữa XM mác 100
74.36
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 50kg
5336
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
31
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
52.15
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan đường kính D<=10
654.5
kg
Theo quy định tại Chương V
33
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan đường kính D>10mm
2893.56
kg
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg
388
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
35
Rải bạt dứa lớp lót cách ly
745.33
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 250, dày 20cm
149.07
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2, dày 10cm
74.53
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Cắt khe đường bê tông xi măng gia cố lề
145.74
m
Theo quy định tại Chương V
39
Đào móng gi cố mái, đất cấp III
155.43
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
84.89
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
3.5
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Đổ bê tông móng chân khay, đá 2x4, mác 200
35.28
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đổ bê tông gia cố mái, đá 2x4, mác 200
24.91
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đệm vữa lót mái gia cố, dày 2cm, vữa XM M75
124.53
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Cốt thép mái gia cố taluy âm, đường kính cốt thép <= 10mm
648.83
kg
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt dải phân cách bằng tôn lượn sóng
50
m
Theo quy định tại Chương V
47
Đổ bê tông móng cột hộ lan, đá 2x4, mác 150
2.13
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt ống nhựa PVC thoát nước mái, đường kính ống 600mm
25.5
m
Theo quy định tại Chương V
49
Rải vải địa kỹ thuật bọc ống nước
10.56
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
98.1
m2
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Xây dựng và Bảo trì công trình giao thông, Sở Xây dựng tỉnh Hòa Bình như sau:

  • Có quan hệ với 108 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 51,79%, Tư vấn 47,62%, Phi tư vấn 0,59%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 401.437.444.336 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 383.808.437.571 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,39%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây