Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa số 3

Tìm thấy: 16:04 10/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Sửa chữa nhà làm việc – hàng rào - Điện lực
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa số 3
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Gói thầu: Thi công sửa chữa số 3
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn SCL của Tổng công ty Điện lực miền Nam
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước
- Huyện Phú Riềng, Tỉnh Bình Phước
- Huyện Bù Gia Mập, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:30 19/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500198971_2505101555
Ngày phê duyệt
10/05/2025 16:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Điện lực Bình Phước
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:02 10/05/2025
đến
09:30 19/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 19/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/05/2025 (17/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng N&NVà Công ty Cổ Phần Tập Đoàn Xây Dựng ART & ARCH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.
3 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước. Tư vấn thẩm định giá số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.
4 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước. Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.
5 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước. Tư vấn lập E-HSMT số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.
6 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước. Tư vấn thẩm định E-HSMT số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.
7 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước. Tư vấn đánh giá E-HSDT số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.
8 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.
9 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước. Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.
10 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước. Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy phát điện công suất ≥ 25kVA.
3
2
Máy hàn ≥ 10kW
1
3
Xe tải vận chuyển, tải trọng chở hàng ≥ 5 tấn.
2
4
Máy trộn bê tông và trộn vữa tại hiện trường
2
5
Máy đầm dùi bê tông
3
6
Máy rải bê tông nhựa nóng
1
7
Xe tưới nhựa
1
8
Xe lu cán nhựa nóng ≥ 25 Tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
665.5
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo dỡ cửa đi, cửa số, vách kính bằng thủ công, vận chuyển vật liều thải đi tập kết đúng nơi quy định
56.1
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Cung cấp lắp dựng cửa đi bằng của đi nhôm Xingfa kính cường lực dày 8ky
56.1
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Cung cấp, lắp đặt cửa đi nhôm Xingfa, khung nhôm dày 1,4 ly, kính cường lực dày 8mm (bao gồm khung bao và đầy đủ phụ kiện: bản lề, khóa cửa, khoen móc khóa, chốt cài...)
31.62
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Cung cấp, lắp đặt cửa sổ, vách kính bằng nhôm Xingfa, khung nhôm dày 1,4 ly, kính cường lực dày 8mm (bao gồm khung bao và đầy đủ phụ kiện: bản lề, khóa cửa, khoen móc khóa, chốt cài...)
16.08
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Cung cấp, lắp đặt cửa đi nhôm Xingfa, khung nhôm dày 1,4 ly, kính mờ cường lực dày 8mm (bao gồm khung bao và đầy đủ phụ kiện: bản lề, khóa cửa, khoen móc khóa, chốt cài...)
8.4
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Tháo dỡ mái tôn, tập kết, vận chuyển vật liều thải đi tập kết đúng nơi quy định
212
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Cung cấp, lợp mái bằng tôn mạ màu, sóng vuông, dày 5zem, kỹ thuật lợp tấm chồng tấm 02 sóng
2.36
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Tháo dỡ gạch lát nền, đá hoa cương, vận chuyển vật liều thải đi tập kết đúng nơi quy định
160
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Tháo dỡ gạch lát, gạch ốp chân tường, đá hoa cương, vận chuyển vật liều thải đi tập kết đúng nơi quy định
128.7
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Cung cấp, lát nền gạch granite 600x600 siêu bóng kiếng, công nghệ na nô
133.54
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Cung cấp, lát nền gạch granite 600x600 bóng mờ, công nghệ na nô
26.46
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Cung cấp, lát, ốp đá hoa cương
3.39
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp, Ốp gạch vào tường, gạch granite 300x600 siêu bóng kiếng, công nghệ na nô
128.7
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bồn tắm, vận chuyển vật liều thải đi tập kết đúng nơi quy định
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí, vận chuyển vật liều thải đi tập kết đúng nơi quy định
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp, lắp đặt chậu xí bệt, bao gồm cả phụ kiện và vòi xịt bôn cầu
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
18
Cung cấp, Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen, bao gồm cả phụ kiện và vòi xịt bôn cầu
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp, lắp đặt chậu rửa 1 vòi, bao gồm cả phụ kiện
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp, lắp đặt vòi rửa 1 vòi, bao gồm cả phụ kiện
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Cung cấp, Lắp đặt phễu thu, đường kính 50mm
9
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Cung cấp, lắp đặt gương soi, bao gồm cả phụ kiện
9
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Cung cấp, lắp đặt kệ kính, bao gồm cả phụ kiện
9
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Cung cấp, lắp đặt giá treo, bao gồm cả phụ kiện
9
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Cung cấp, Lắp đặt hộp đựng xà bông
9
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Đi hại hệ thống cấp thoát nước WC, bao gôm cả vật tư thiết bị và công lắp đặt
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
6
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
12
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt ổ cắm đôi
42
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat
10
hộp
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
200
m
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat
12
hộp
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
600
m
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn led 2 bóng
24
bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Cung cấp, lắp đặt bóng đèn bị hư hỏng điện (loại đèn Led âm trần downlight tròn 24W)
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Đục thông lỗ thoát nước sê nô băng hệ thống thoát nước ngang tường
6
vị trí
Theo quy định tại Chương V
37
Hút hầm phân
1
hầm
Theo quy định tại Chương V
38
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần, sê nô, vệ sinh bề mặt sạch sẽ, vận chuyển vậ liệu thải đi đổ đúng nơi quy định
38.52
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Quét 03 lớp dung dịch Sika chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
38.52
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Láng lớp vữa xi măng trộn Sika mác 150, dày trung bình 5cm, tạo dốc
38.52
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường, trần, dầm, cột, vệ sinh sạch sẽ
98.7
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Bả bằng matít vào tường
98.7
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
329
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Tháo dỡ cửa bằng thủ công, vận chuyển vật liều thải đi tập kết đúng nơi quy định
32
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Cung cấp lắp cựa cửa cuốn, bao gồm cả vật liệu phụ và phụ kiện
16
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Cung cấp lắp dựng mô tư cựa cuốn tự động, bao gồm cả vật liệu phụ và phụ kiện
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
47
Đổ bê tông bằng bê tông thương phẩm, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 300, PCB40, bao gồm cả đơn giá ván khuôn
6.75
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường, trần, dầm, cột, vệ sinh sạch sẽ
1624.268
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Bả bằng matít vào tường
1626.368
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1706.44
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa số 3". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa số 3" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây