Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa số 4

Tìm thấy: 16:46 19/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà làm việc - Điện lực Lộc Ninh và Điện lực Bình Long
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa số 4
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Gói thầu: Thi công sửa chữa số 4
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn SCL của Tổng công ty Điện lực miền Nam
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Huyện Lộc Ninh, Tỉnh Bình Phước
- Thị xã Bình Long, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:30 24/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500209303_2505191637
Ngày phê duyệt
19/05/2025 16:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Điện lực Bình Phước
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:44 19/05/2025
đến
09:30 24/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 24/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/05/2025 (22/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ Phần Tập Đoàn Xây Dựng ART & ARCH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 36/4B đường Đông Lân - Hưng Lân, ấp Hưng Lân, xã Bà Điểm, huyện Hóc Môn, thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phước số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
3 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước Tư vấn thẩm định giá Phước số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
4 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Phước số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
5 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước Tư vấn lập E-HSMT Phước số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
6 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước Tư vấn thẩm định E-HSMT Phước số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
7 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước Tư vấn đánh giá E-HSDT Phước số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
8 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phước số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
9 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Phước số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
10 Công ty Điêṇ lưc̣ Bình Phước Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu Phước số 905 QL 14, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy phát điện công suất ≥ 1OkVA.
2
2
Xe tải vận chuyển, tải trọng chở hàng ≥ 5 tấn.
1
3
Máy chà tường.
3
4
Máy trộn bê tông và trộn vữa tại hiện trường
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cung cấp, Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Cung cấp, Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính 21mm
12
m
Theo quy định tại Chương V
3
Cung cấp, Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
30
m
Theo quy định tại Chương V
4
Cung cấp, Lắp đặt dây đơn 1,5mm2
12
m
Theo quy định tại Chương V
5
Đào đất đặt đường ống, cấp, thoát nước nhà vệ sinh, lấp đát hoàn thiện trả lại mặt bằng ban đầu
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Đục cắt tường đi đường ống cấp nước và dây điện và hoàn thiện
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Đổ bê tông bằng bê tông thương phẩm, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PCB40, bao gồm cả đơn giá ván khuôn
6.3
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Cung cấp, Lắp đặt các loại đèn ống dài 0,6m, loại hộp đèn led 3 bóng
20
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Cung cấp, lắp đặt bóng đèn bị hư hỏng điện (loại đèn Led âm trần downlight tròn 24W)
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Cung cấp, Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Cạo rỉ các kết cấu thép, vệ sinh sạch sẽ
31.2
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Cung cấp, Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
31.2
m2
Theo quy định tại Chương V
13
vệ sinh đánh bóng đá granite bậ cấp và cầu thang, bao gồm cả vật liệu
27.135
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp, sản xuất, lắp dựng sân khấu hội trờng hoàn thiệ theo thiết kế
25.5
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Phá dỡ tường xây gạch, vận chuyển vật liệu thải đi đổ đúng nơi quy định
6.601
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Xây tường gạch ống (8x8x19)cm, chiều dày <=10cm, vữa XM M75, PCB40
3.545
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
88.62
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường, trần, dầm, cột, vệ sinh sạch sẽ
542.571
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Bả bằng matít vào tường
550.191
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Bả bằng matít vào cột, dầm, trần
81
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn Ici Dulux, 1 nước lót, 2 nước phủ
863.563
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2868.028
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
13.86
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần, sê nô, vệ sinh bề mặt sạch sẽ, vận chuyển vậ liệu thải đi đổ đúng nơi quy định
147.92
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Quét 03 lớp dung dịch Sika chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
147.92
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Láng lớp vữa xi măng trộn Sika mác 150, dày trung bình 5cm, tạo dốc
147.92
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Tháo dỡ cửa đi, cửa số, vách kính bằng thủ công, vận chuyển vật liều thải đi tập kết đúng nơi quy định
144.68
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Cung cấp, lắp đặt cửa đi nhôm Xingfa, khung nhôm dày 1,4 ly, kính cường lực dày 8mm (bao gồm khung bao và đầy đủ phụ kiện: bản lề, khóa cửa, khoen móc khóa, chốt cài...)
14.4
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Cung cấp, lắp đặt cửa đi nhôm Xingfa, khung nhôm dày 1,4 ly, kính cường lực dày 8mm (bao gồm khung bao và đầy đủ phụ kiện: bản lề, khóa cửa, khoen móc khóa, chốt cài...)
15.5
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Cung cấp, lắp đặt cửa sổ, vách kính bằng nhôm Xingfa, khung nhôm dày 1,4 ly, kính cường lực dày 8mm (bao gồm khung bao và đầy đủ phụ kiện: bản lề, khóa cửa, khoen móc khóa, chốt cài...)
129.18
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Cung cấp, sản xuất, lắp dựng tủ đựng hồ sơ bằn gỗ giã nhựa chống mối mọt, sơn hoàn thiện (bao gồm đầy đủ phụ kiện: bản lề, khóa cửa, khoen móc khóa, chốt cài...)
44.8
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Tháo dỡ Lavabo và phụ kiện, vận chuyển vật liều thải đi tập kết đúng nơi quy định
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Tháo dỡ xí bệt và phụ kiện, vận chuyển vật liều thải đi tập kết đúng nơi quy định
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Tháo dỡ bồn tiểu nam và phụ kiện, vận chuyển vật liều thải đi tập kết đúng nơi quy định
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Cung cấp, lắp đặt chậu xí bệt, bao gồm cả phụ kiện
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Cung cấp, lắp đặt lavabo vòi, bao gồm cả phụ kiện
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp, lắp đặt vòi rửa 1 vòi, bao gồm cả phụ kiện
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Cung cấp, lắp đặt phễu thu, đường kính 50mm
9
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Cung cấp, lắp đặt bồn tiểu nam, bao gồm cả phụ kiện
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Cung cấp, lắp đặt bộ cảm ứng tiểu nam sử dụng băng pin, bao gồm cả phụ kiện
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Vệ sinh và thao dỡ, cung cấp, lắp đặt các phụ kiện bị hư hỏng của bồn cầu, bồn tiểu nam, Lavabo
13
bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Cung cấp, Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
3
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Cung cấp, Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
5
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Cung cấp, Lắp đặt ổ cắm đôi
10
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Cung cấp, Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính 27mm, bao gôm cả vật liệu co, lơ, nối và phụ kiện
50
m
Theo quy định tại Chương V
46
Cung cấp, Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
150
m
Theo quy định tại Chương V
47
Cung cấp, Lắp đặt các loại đèn ống dài 0,6m, loại hộp đèn led 3 bóng
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Cung cấp, lắp đặt bóng đèn bị hư hỏng điện (loại đèn Led âm trần downlight tròn 24W)
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
49
Tháo dỡ mái ngói, tập kết, vận chuyển vật liều thải đi tập kết đúng nơi quy định
259.7
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Tháo dơ vì kèo, cầu phong, li tô bằng gỗ, vận chuyển tập kết vật liệu thải đi đến đúng nơi quy định
259.7
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa số 4". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa số 4" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây