Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa xây dựng

Tìm thấy: 15:22 25/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hồ Chí Minh
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí nhiệm vụ không thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2353/QĐ-SVHTT
Ngày phê duyệt
24/10/2024 10:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:19 25/10/2024
đến
09:00 03/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
36.624.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi sáu triệu sáu trăm hai mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/11/2024 (03/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 785/59 Nguyễn Kiệm - Phường 3 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH HÒA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 652/4 Quốc lộ 13, Khu Phố 4, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ Tư vấn lập E-HSMT Số 88, đường N11, Khu đô thị Đông Tăng Long - Phường Trường Thạnh - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI Tư vấn thẩm định E-HSMT 123/23G ĐƯỜNG SỐ 9, KHU PHỐ 5 - Phường Linh Tây - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 88, đường N11, Khu đô thị Đông Tăng Long - Phường Trường Thạnh - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 123/23G ĐƯỜNG SỐ 9, KHU PHỐ 5 - Phường Linh Tây - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.747
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
2
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
5.642
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
3
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
56.42
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
4
Vệ sinh bề mặt bê tông
59.95
m2
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
5
Quét dung dịch liên kết bê tông cũ và mới
59.95
m2
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
6
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa BT M100, PCB30
5.995
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
7
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M250, PC40
11.99
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
8
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy
0.016
100m2
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
9
Xoa nền bê tông
59.95
m2
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
10
Cắt Joint chống nứt sân
65.843
m
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
11
Xây tường thẳng gạch đất nung (4x8x19)cm, chiều dày <=30cm, vữa XM M75, PC40
0.564
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
12
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PC40
8.716
m2
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
13
Đục lỗ thông tường xây gạch, chiều dày tường <=22cm, tiết diện lỗ <= 0,04m2
2
lỗ
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
14
Lắp đặt máng thu nước inox 100x500mm, cổ máng thu D90mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
15
Vệ sinh công trình
5
công
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
16
CẢI TẠO LỐI ĐI PHÍA TRƯỚC PHÒNG KẾ HOẠCH TÀI CHÍNH
Theo quy định tại Chương V
17
Đục nhám mặt bê tông
67.527
m2
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
18
Cắt sàn bê tông bằng máy, chiều dày sàn <=20cm .
25.73
m
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
19
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.515
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
20
Phá dỡ tường bê tông cốt thép chiều dày tường <=22cm
0.08
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
21
Đục lỗ thông tường bê tông, chiều dày tường <=22cm, tiết diện lỗ <= 0,04m2
2
lỗ
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
22
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=100 kg
1
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
23
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.595
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
24
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
1.578
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
25
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
15.78
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
26
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác gạch đất nung (4x8x19)cm, vữa XM M75, PC40
0.096
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
27
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M100, PC40
3.024
m2
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
28
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M100, PC40
0.163
m2
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
29
Vệ sinh bề mặt bê tông
91.5
m2
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
30
Quét dung dịch liên kết bê tông cũ và mới
91.5
m2
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
31
Bê tông lót đá 4x6, vữa BT M100, PCB30
9.053
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
32
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M250, PC40
15.807
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
33
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M300, PC40
0.133
m3
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
34
Ván khuôn gia cố xà dầm, giằng
2.515
m2
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.006
tấn
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.014
tấn
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
37
Thép hình V50x50x4mm gia cố miệng hố ga
0.01
tấn
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
38
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 75kg
1
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
39
Xoa nền bê tông
67.527
m2
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
40
Cắt Joint chống nứt sân
13.2
m
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
41
Chùi rửa, vệ sinh bậc cấp, ram dốc
19.618
m2
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
42
Cắt chân cửa khung sắt, hàn gia cố lại cửa do nâng nền sân bị vướng
0.495
m2
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
43
Vệ sinh công trình
10
công
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
44
Lắp đặt ống nhựa uPVC D90
0.4
100m
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
45
Lắp đặt ống nhựa uPVC DN125
0.2
100m
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
46
Lắp đặt măng sông nhựa uPVC DN80
8
cái
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
47
Lắp đặt măng sông uPVC DN125
1
cái
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
48
Lắp đặt Co uPVC DN80
8
cái
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
49
Lắp đặt Nối uPVC DN125x80
1
cái
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày
50
Lắp đặt Tê uPVC DN125x80
1
cái
Theo quy định tại Chương V
164 Đồng Khởi, phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
60 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây