Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:53 16/05/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa Trụ sở tòa án nhân dân huyện Hạ Hòa, tỉnh Phú Thọ
Gói thầu
Thi công xây dựng
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa Trụ sở tòa án nhân dân huyện Hạ Hòa, tỉnh Phú Thọ
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
11:00 23/05/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
08:46 16/05/2022
đến
11:00 23/05/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
11:00 23/05/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
16.000.000 VND
Bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/05/2022 (21/08/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: TÒA ÁN NHÂN DÂN HUYỆN HẠ HÒA
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Thi công xây dựng
Tên dự án là: Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa Trụ sở tòa án nhân dân huyện Hạ Hòa, tỉnh Phú Thọ
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 30 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Ngân sách nhà nước năm 2022
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: TÒA ÁN NHÂN DÂN HUYỆN HẠ HÒA , địa chỉ: TT Hạ Hòa huyện Hạ Hòa tỉnh Phú Thọ
- Chủ đầu tư: Tòa án nhân dân huyện Hạ Hòa (Địa chỉ: Thị trấn Hạ Hòa, huyện Hạ Hòa, tỉnh Phú Thọ)
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty TNHH An Huy 668; + Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Việt Khoa; + Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Không

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: TÒA ÁN NHÂN DÂN HUYỆN HẠ HÒA , địa chỉ: TT Hạ Hòa huyện Hạ Hòa tỉnh Phú Thọ
- Chủ đầu tư: Tòa án nhân dân huyện Hạ Hòa (Địa chỉ: Thị trấn Hạ Hòa, huyện Hạ Hòa, tỉnh Phú Thọ)

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
- Bảo lãnh dự thầu; - Cam kết tín dụng (nếu có); - Chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng; - Các tài liệu chứng minh khả năng đáp ứng tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật theo E-HSMT; - Trường hợp nhà thầu được mời vào thương thảo hợp đồng phải nộp các tài liệu chứng minh tư cách hợp lệ, năng lực và kinh nghiệm, năng lực kỹ thuật cho bên mời thầu để đối chiếu với thông tin nhà thầu kê khai trong E-HSDT.
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 60 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 16.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Tòa án nhân dân huyện Hạ Hòa (Địa chỉ: Thị trấn Hạ Hòa, huyện Hạ Hòa, tỉnh Phú Thọ)
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ông Tô Mạnh Tiến - Chủ tịch Tòa án nhân dân huyện Hạ Hòa - Số điện thoại: 0210388 3138
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Không
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ (Địa chỉ: Số 420 đường Nguyễn Tất Thành, phường Tân Dân, thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ)

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
30 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng1Đại học chuyên ngành xây dựng dân dụng và công nghiệp hoặc kỹ thuật công trình xây dựng.- Có chứng chỉ tư vấn giám sát công trình dân dụng hạng III- Đã tham gia 01 công trình dân dụng cấp III hoặc 02 công trình dân dụng cấp IV21
2Cán bộ kỹ thuật thi công1Cao đẳng chuyên ngành xây dựng dân dụng và công nghiệp hoặc kỹ thuật công trình xây dựng.- Đã tham gia 01 công trình dân dụng cấp III hoặc 02 công trình dân dụng cấp IV11
3Cán bộ an toàn lao động1Cao đẳng chuyên ngành xây dựng hoặc bảo hộ lao động- Đã tham gia 01 công trình dân dụng cấp III hoặc 02 công trình dân dụng cấp IV11

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
APHẦN THÁO DỠ
1Tháo dỡ mái tôn cao Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT264,776m2
2Tháo dỡ cửa bằng thủ côngChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT97,582m2
3Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT2,32m3
4Phá dỡ nền gạch lá nemChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT49,92m2
5Đào hót đất sụt bằng thủ côngChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT26,9981m3
6Bốc xếp vận chuyển phế thải các loạiChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT26,998m3
7Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - đất các loạiChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT26,998m3
8Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5TChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT26,998m3
BPHẦN CẢI TẠO NÂNG CẤP
1Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tônChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT264,776m2
2Úp nóc + Ốp sườnChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT43m
3Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22), chiều dày Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT4,163m3
4Phá lớp vữa trát - Tường, cột, trụChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT1.330,815m2
5Phá lớp vữa trát - Xà, dầm, trầnChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT536,596m2
6Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT1.074,991m2
7Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT275,755m2
8Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang chiều dày trát 2cm, vữa XM M75Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT31,2m2
9Trát xà dầm, vữa XM M75Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT17,856m2
10Trát trần, vữa XM M75Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT464,98m2
11Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT1.864,02m2
12SXLD cửa đi nhôm hệ kính an toàn 6.38 xingfaChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT62,518m2
13SXLD cửa sổ nhôm hệ kính an toàn 6.38 xingfaChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT33,84m2
14Chốt khóa cửa điChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT21bộ
15Chốt cửa sổChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT17bộ
16Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch caoChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT47,814m2
17Thi công trần bằng tấm nhựaChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT18,36m2
18Lát nền, sàn, kích thước gạch Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT387,79m2
19Lát nền, sàn, kích thước gạch Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT15,073m2
20Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT46,368m2
CPHẦN ĐIỆN
1Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT1cái
2Lắp đặt cầu dao 3 cực một chiều - Cường độ dòng điện Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT1bộ
3Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT2cái
4Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT10cái
5Tủ điện âm tườngChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT2hộp
6Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT60hộp
7Lắp đặt quạt điện - Quạt trầnChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT18cái
8Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóngChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT17bộ
9Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn trang trí âm trầnChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT20bộ
10Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắcChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT33cái
11Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắcChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT8cái
12Lắp đặt ổ cắm đôiChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT15cái
13Đế nhựa chống cháyChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT54Cái
14Lắp đặt dây dẫn 2 ruột Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT50m
15Lắp đặt dây dẫn 2 ruột Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT120m
16Lắp đặt dây dẫn 2 ruột Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT850m
17Lắp đặt dây đơn Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT680m
18Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT550m
19Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng gioăng đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mmChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT0,08100m
20Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mmChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT0,08100m
21Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 32mmChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT0,08100m
22Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mmChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT0,08100m
23Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mmChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT0,08100m
24Lắp đặt chậu rửa 1 vòiChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT1bộ
25Lắp đặt chậu xí bệtChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT1bộ
26Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương senChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT1bộ
27Lắp đặt vòi rửa 1 vòiChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT1bộ
28Lắp đặt gương soiChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT1cái
29Lắp đặt giá treoChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT1cái
30Lắp đặt kệ kínhChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT1cái
31Lắp đặt hộp đựngChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT1cái
32Lắp đặt vòi rửa vệ sinhChương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT1cái
33Lắp đặt cút chếch D25Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT10chiếc
34Lắp đặt cút chếch D100Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT2chiếc
35Lắp đặt cút chếch D32Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT4chiếc
36Lắp đặt cút chếch D60Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT5chiếc

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Máy cắt gạch đáCông suất 1,7kW2
2Máy khoan bê tôngCông suất 0,62kW1
3Ô tô tảiTải trọng ≥ 5T1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
Công suất 1,7kW
2
2
Máy khoan bê tông
Công suất 0,62kW
1
3
Ô tô tải
Tải trọng ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Tháo dỡ mái tôn cao
264,776 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
2 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
97,582 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
3 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường
2,32 m3 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
4 Phá dỡ nền gạch lá nem
49,92 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
5 Đào hót đất sụt bằng thủ công
26,998 1m3 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
6 Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
26,998 m3 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
7 Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - đất các loại
26,998 m3 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
8 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
26,998 m3 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
9 Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
264,776 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
10 Úp nóc + Ốp sườn
43 m Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
11 Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22), chiều dày
4,163 m3 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
12 Phá lớp vữa trát - Tường, cột, trụ
1.330,815 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
13 Phá lớp vữa trát - Xà, dầm, trần
536,596 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
14 Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
1.074,991 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
15 Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
275,755 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
16 Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
31,2 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
17 Trát xà dầm, vữa XM M75
17,856 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
18 Trát trần, vữa XM M75
464,98 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
19 Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1.864,02 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
20 SXLD cửa đi nhôm hệ kính an toàn 6.38 xingfa
62,518 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
21 SXLD cửa sổ nhôm hệ kính an toàn 6.38 xingfa
33,84 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
22 Chốt khóa cửa đi
21 bộ Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
23 Chốt cửa sổ
17 bộ Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
24 Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
47,814 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
25 Thi công trần bằng tấm nhựa
18,36 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
26 Lát nền, sàn, kích thước gạch
387,79 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
27 Lát nền, sàn, kích thước gạch
15,073 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
28 Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch
46,368 m2 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
29 Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện
1 cái Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
30 Lắp đặt cầu dao 3 cực một chiều - Cường độ dòng điện
1 bộ Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
31 Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện
2 cái Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
32 Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện
10 cái Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
33 Tủ điện âm tường
2 hộp Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
34 Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp
60 hộp Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
35 Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
18 cái Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
36 Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
17 bộ Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
37 Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn trang trí âm trần
20 bộ Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
38 Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
33 cái Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
39 Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
8 cái Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
40 Lắp đặt ổ cắm đôi
15 cái Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
41 Đế nhựa chống cháy
54 Cái Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
42 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột
50 m Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
43 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột
120 m Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
44 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột
850 m Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
45 Lắp đặt dây đơn
680 m Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
46 Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính
550 m Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
47 Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng gioăng đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0,08 100m Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
48 Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm
0,08 100m Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
49 Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 32mm
0,08 100m Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT
50 Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0,08 100m Chương V. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây