Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:31 15/07/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng (dãy B) Trường Tiểu học Quang Trung, xã Quang Trung, huyện An Lão, TP Hải Phòng
Gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Ủy ban nhân dân xã Quang Trung. Đ/c: xã Quang Trung, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng. SĐT: 02253872232
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng (dãy B) Trường Tiểu học Quang Trung, xã Quang Trung, huyện An Lão, TP Hải Phòng
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Vốn ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 22/07/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
13:20 15/07/2022
đến
14:00 22/07/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 22/07/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
30.000.000 VND
Bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/07/2022 (20/10/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã Quang Trung
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Thi công xây dựng
Tên dự án là: Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng (dãy B) Trường Tiểu học Quang Trung, xã Quang Trung, huyện An Lão, TP Hải Phòng
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 120 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Vốn ngân sách huyện
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã Quang Trung , địa chỉ: xã Quang Trung, Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
- Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Quang Trung. Đ/c: xã Quang Trung, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng. SĐT: 02253872232
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty cổ phần Tư vấn Xây dựng Đô thị Hải Phòng. Đ/c: Số 21 đường 3, Lô 7 Quán Nam, phường Kênh Dương, quận Lê Chân, TP Hải Phòng; + Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán (nếu có); + Cơ quan thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện An Lão. Đ/c: Xã Quang Trung, huyện An Lão, TP Hải Phòng; + Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT: Công ty cổ phần Tư vấn Xây dựng Đô thị Hải Phòng. Đ/c: Số 21 đường 3, Lô 7 Quán Nam, phường Kênh Dương, quận Lê Chân, TP Hải Phòng; + Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Hoàng Khanh. Đ/c: Số 21/3 Lý Tự Trọng, Phường Minh Khai, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng;

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã Quang Trung , địa chỉ: xã Quang Trung, Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
- Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Quang Trung. Đ/c: xã Quang Trung, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng. SĐT: 02253872232

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
a/ Tài liệu đáp ứng tính hợp lệ của E-HSDT: - Thư bảo lãnh dự thầu (bản gốc). - Thỏa thuận liên danh (đối với nhà thầu liên danh) (bản gốc). - Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp hoặc quyết định thành lập do cơ quan có thẩm quyền cấp (Bản chụp được công chứng hoặc chứng thực). - Chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng của nhà thầu theo quy định (Bản chụp được công chứng hoặc chứng thực). b/ Tài liệu về năng lực và kinh nghiệm: - Về năng lực tài chính: Nhà thầu nộp Báo cáo tài chính năm 2019, 2020, 2021 và bản chụp được công chứng hoặc chứng thực của một trong các tài liệu sau: + Biên bản kiểm tra quyết toán thuế của nhà thầu trong năm tài chính gần nhất; + Tờ khai quyết toán thuế có xác nhận của cơ quan quản lý thuế hoặc tờ khai quyết toán thuế điện tử và tài liệu chứng minh thực hiện nghĩa vụ nộp thuế phù hợp với tờ khai. + Văn bản xác nhận của cơ quan quản lý thuế (xác nhận nộp cả năm) về việc thực hiện nghĩa vụ nộp thuế trong năm tài chính gần nhất (2021); + Báo cáo kiểm toán 2019, 2020, 2021. - Về Hợp đồng tương tự: Nhà thầu nộp Bản chụp Hợp đồng tương tự được công chứng hoặc chứng thực. Kèm theo các tài liệu sau: + Biên bản nghiệm thu bàn giao các công trình đưa vào sử dụng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng đối với Hợp đồng tương tự đã hoàn thành được công chứng hoặc chứng thực. + Tài liệu thanh toán hoặc xác nhận khối lượng đã hoàn thành tối thiểu 80% khối lượng công việc hợp đồng của CĐT đối với hợp đồng chưa hoàn thành được công chứng hoặc chứng thực. - Về năng lực nhân sự chủ chốt: Các văn bằng, chứng chỉ (Bản chụp được công chứng hoặc chứng thực). - Về Máy móc, thiết bị phục vụ thi công: Các tài liệu chứng minh khả năng huy động máy móc, thiết bị phục vụ thi công (Bản chụp được công chứng hoặc chứng thực). c/ Tài liệu về kỹ thuật nhằm đáp ứng Mục 3, Chương III của E-HSMT.
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 60 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 30.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 50 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Quang Trung. Đ/c: xã Quang Trung, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng. SĐT: 02253872232
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ủy ban nhân dân huyện An Lão. Đ/c: Xã Quang Trung, huyện An Lão, TP Hải Phòng.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở Kế hoạch và Đầu tư TP.Hải Phòng. Đ/c: số 1 Đinh Tiên Hoàng, Minh Khai, Hồng Bàng, Hải Phòng.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện An Lão. Đ/c: Xã Quang Trung, huyện An Lão, TP Hải Phòng.

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
120 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trường1Có trình độ đại học chuyên ngành xây dựng. Có chứng chỉ hành nghề giám sát thi công xây dựng hạng III hoặc đã trực tiếp tham gia thi công xây dựng phần việc thuộc nội dung hành nghề của ít nhất 01 công trình từ cấp III hoặc 02 công trình từ cấp IV cùng lĩnh vực trở lên (công trình dân dụng).53
2Cán bộ kỹ thuật thi công1Có trình độ đại học chuyên ngành xây dựng dân dụng và công nghiệp. Có Giấy chứng nhận bồi dưỡng nghiệp vụ giám sát thi công xây dựng công trình hoặc Giấy chứng nhận huấn luyện an toàn, vệ sinh lao động.21

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
AHẠNG MỤC: SỬA CHỮA DÃY NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG (DÃY B)
1Tháo tôn mái đã han mọt, dộtChương V của E-HSMT3,335100m2
2Tháo dỡ xà gồ thép han mọtChương V của E-HSMT1,241tấn
3Phá dỡ tường thu hồi cũChương V của E-HSMT20,241m3
4Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường Chương V của E-HSMT11,511m3
5Phá dỡ giằng bê tông cốt thépChương V của E-HSMT3,164m3
6Phá dỡ hoa bê tông ô thang không cốt thépChương V của E-HSMT1,284m3
7Đục tẩy lớp vữa láng mái, mái hiên, sê nô, ô văng đã nứt ngấmChương V của E-HSMT392,124m2
8Phá lớp vữa trát tường, cột ngoài nhàChương V của E-HSMT901,458m2
9Phá lớp vữa trát tường, cột trong nhàChương V của E-HSMT863,482m2
10Phá lớp vữa trát xà, dầm, trầnChương V của E-HSMT786,656m2
11Cạo bỏ lớp sơn hoa sắt cửa sổChương V của E-HSMT212,16m2
12Phá dỡ nền bê tông đã sụt lún, nứt vỡChương V của E-HSMT32,098m3
13Phá dỡ Nền gạch 300x300 cũ đã xuống cấp, nứt vỡ, hư hỏngChương V của E-HSMT326,038m2
14Đục tẩy làm sạch bề mặt nền, sàn bê tôngChương V của E-HSMT326,038m2
15Đục tẩy vữa trát bậc tam cấp, cầu thangChương V của E-HSMT33,852m2
16Tháo dỡ cửaChương V của E-HSMT237,9m2
17Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơnChương V của E-HSMT566,1m
18Tháo dỡ hệ thống điện đã xuống cấpChương V của E-HSMT10công
19Tháo dỡ máy điều hoà hiện trạngChương V của E-HSMT4cái
20Tháo dỡ ống thoát nước máiChương V của E-HSMT1công
21Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loạiChương V của E-HSMT176,131m3
22Vận chuyển bằng gánh vác bộ 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loạiChương V của E-HSMT176,131m3
23Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0TChương V của E-HSMT176,131m3
24Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 7,0TChương V của E-HSMT176,131m3
25Lợp mái tôn múi mạ màu dày 0,45mmChương V của E-HSMT3,169100m2
26Tôn ke lóc, ke gócChương V của E-HSMT57,62m
27Máng Inox 304 thu nước mái phía sauChương V của E-HSMT42,82m
28Ke chống bãoChương V của E-HSMT1.141,867m
29Sản xuất xà gồ thép C100x50x20x2Chương V của E-HSMT1,291tấn
30Cung cấp râu thép+bản mã lên kết xà gồChương V của E-HSMT112cái
31Lắp dựng xà gồ thép C100x50x2Chương V của E-HSMT1,291tấn
32Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủChương V của E-HSMT164,429m2
33Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thu hồi, sê nô, vữa XM mác 75Chương V của E-HSMT21,192m3
34Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường lan can chi tiết kiến trúc, vữa XM mác 75Chương V của E-HSMT10,874m3
35Xây ốp cột bằng gạch không nung (6,5x10,5x22) cm chi tiết kiến trúc, vữa XM M75Chương V của E-HSMT3,712m3
36Ván khuôn gỗ giằng thu hồi, lan canChương V của E-HSMT79,792m2
37Khoan liên kết giằng với cột bê tông hiện trạng bằng máy khoan Lỗ khoan D Chương V của E-HSMT841 lỗ khoan
38Khoan liên kết giằng với cột bê tông hiện trạng bằng máy khoan, lỗ khoan D Chương V của E-HSMT1041 lỗ khoan
39Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép giằng, đường kính Chương V của E-HSMT1,655100kg
40Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép giằng, đường kính Chương V của E-HSMT5,647100kg
41Bê tông giằng nhà, đá 1x2, mác 200Chương V của E-HSMT4,359m3
42Ván khuôn gỗ lanh tôChương V của E-HSMT5,208m2
43Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép lanh tô, đường kính Chương V của E-HSMT0,072100kg
44Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép lanh tô, đường kính >10 mmChương V của E-HSMT0,288100kg
45Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 200Chương V của E-HSMT0,185m3
46Quét xi măng tạo bám dính tường cũChương V của E-HSMT1.764,94m2
47Trát lớp lót tạo phẳng tường ngoài cũ, vữa XM mác 75 chiều dày trát 1cm, (NC=50%)Chương V của E-HSMT901,458m2
48Trát lớp lót tạo phẳng tường trong cũ, vữa XM mác 75 chiều dày trát 1cm (NC=50%)Chương V của E-HSMT863,482m2
49Trát lớp hoàn thiện tường cũ, tường xây mới, vữa XM mác 75Chương V của E-HSMT2.231,884m2
50Sản xuất, lắp đặt con tiện XM lan can hoàn thiệnChương V của E-HSMT313con
51Trát vữa xi măng cát vào dầm trần sau đục tẩy, vữa XM mác 75 (Bả 1 lớp bám dính bằng XM trên bề mặt trước khi trát)Chương V của E-HSMT786,656m2
52Trát, đắp phào kép, vữa XM M75Chương V của E-HSMT175,78m
53Trát, đắp phào đơn, vữa XM M75Chương V của E-HSMT39,74m
54Trát móc nước sê nô, ô văng vữa XM mác 75Chương V của E-HSMT121,42m
55Quét nước xi măng hoàn thiệnChương V của E-HSMT402,684m2
56Công tác bả vào các kết cấu - tườngChương V của E-HSMT1.691,712m2
57Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trầnChương V của E-HSMT786,656m2
58Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủChương V của E-HSMT1.267,898m2
59Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủChương V của E-HSMT1.210,47m2
60Láng mái hiên, sê nô không đánh màu, tạo dốc chiều dày 3cm, vữa XM M100Chương V của E-HSMT392,124m2
61Lớp chống thấm màng bitum nhựa đường khò nhiệt mái hiên (hoàn thiện)Chương V của E-HSMT104,036m2
62Láng, trát mái hiên, sê nô có đánh màu, bảo vệ màng chống thấm dày 2cm, vữa XM mác 100Chương V của E-HSMT104,036m2
63Trát lót bậc tam cấp, cầu thang dày 1,5 cm, vữa XM mác 75Chương V của E-HSMT33,852m2
64Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75Chương V của E-HSMT11,827m2
65Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75Chương V của E-HSMT22,764m2
66Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M150Chương V của E-HSMT32,098m3
67Láng nền sàn tạo mặt phẳng trước khi lát nền, Chiều dày 2cm, vữa XM M75Chương V của E-HSMT647,022m2
68Lát nền, sàn bằng gạch 400x400mm, vữa XM mác 75Chương V của E-HSMT693,362m2
69Sửa chữa hoa sắt cửa sổ (kích thước 1600x1500 thành 1700x1600)Chương V của E-HSMT39bộ
70Sơn lan can sắt, hoa sắt cửa sổ, 1 nước lót, 2 nước phủChương V của E-HSMT212,16m2
71Sản xuất lắp dựng cửa khung nhôm hệ, kính an toàn 6.38, phụ kiện khóa, ke, đồng bộChương V của E-HSMT131,82m2
72Sản xuất lắp dựng vách khung nhôm kính phụ kiện ke, đồng bộChương V của E-HSMT11,676m2
73Bạt dứa che phủ công trìnhChương V của E-HSMT777,328m2
74Lắp dựng dàn giáo thép thi công, giàn giáo ngoài trong sửa chữa tường ngoài nhà, chiều cao Chương V của E-HSMT7,773100m2
75Lắp dựng dàn giáo trong sửa chữa dầm trần, chiều cao cao chuẩn 3,6mChương V của E-HSMT7,867100m2
76Lắp đặt ống nhựa PVC D90Chương V của E-HSMT0,86100m
77Cầu chắn rácChương V của E-HSMT10cái
78Đệm cát đen tạo phẳng nền sân dày 10cmChương V của E-HSMT0,462m3
79Bê tông nền sân, đá 1x2, vữa BT M200Chương V của E-HSMT0,462m3
80Láng nền sân tạo mặt phẳng trước khi lát nền, Chiều dày 2cm, vữa XM M75Chương V của E-HSMT4,62m2
81Lát sân bằng gạch Terrazzo 400x400, vữa XM M75Chương V của E-HSMT4,62m2
82Lắp đặt tủ điện vỏ kim loại âm tường 600x400x200Chương V của E-HSMT1hộp
83Lắp đặt tủ điện vỏ kim loại âm tường 12 cực: EMC12PLChương V của E-HSMT2hộp
84Lắp đặt tủ điện vỏ kim loại âm tường 8 cực: EMC8PLChương V của E-HSMT1hộp
85Lắp đặt tủ điện vỏ kim loại âm tường 6 cực: EMC6PLChương V của E-HSMT7hộp
86Lắp đặt các aptomat 3 pha, cường độ dòng điện 75A-500V-22KAChương V của E-HSMT1cái
87Lắp đặt các aptomat 3 pha, cường độ dòng điện 50A-415V-10KAChương V của E-HSMT3cái
88Lắp đặt aptomat loại 1 pha, 2 cực cường độ dòng điện 63A-230VChương V của E-HSMT1cái
89Lắp đặt aptomat loại 1 pha, 2 cực, cường độ dòng điện 40A-230VChương V của E-HSMT7cái
90Lắp đặt aptomat loại 1 pha, 2 cực cường độ dòng điện 25A-230VChương V của E-HSMT1cái
91Lắp đặt aptomat loại 1 pha, 1 cực cường độ dòng điện 63A-230VChương V của E-HSMT1cái
92Lắp đặt aptomat loại 1 pha, 1 cực cường độ dòng điện 40A-230VChương V của E-HSMT7cái
93Lắp đặt aptomat loại 1 pha, 1 cực cường độ dòng điện 25A-230VChương V của E-HSMT1cái
94Lắp đặt aptomat loại 1 pha, 1 cực cường độ dòng điện 20A-230VChương V của E-HSMT18cái
95Lắp đặt aptomat loại 1 pha, 1 cực cường độ dòng điện 16A-230VChương V của E-HSMT11cái
96Lắp đặt aptomat loại 1 pha, 1 cực cường độ dòng điện 10A-230VChương V của E-HSMT11cái
97Lắp đặt Đèn Led đơn 220V/20W/1.2mChương V của E-HSMT2bộ
98Lắp đặt Đèn Led đôi 220V/40W/1.2mChương V của E-HSMT60bộ
99Lắp đặt đèn Led 20W - 220VChương V của E-HSMT14bộ
100Lắp đặt quạt điện-Quạt treo tườngChương V của E-HSMT6cái
101Lắp đặt quạt điện - Quạt trầnChương V của E-HSMT30cái
102Lắp đặt các loại đồng hồ - Vol kế + Ampe kếChương V của E-HSMT1cái
103Lắp đặt máy điều hoà 2 cục, loại máy treo tường (điều hòa tận dụng)Chương V của E-HSMT4máy
104Phụ kiện ống ga + bảo ôn mớiChương V của E-HSMT20m
105Lắp đặt các thiết bị đóng ngắt, Lắp ổ cắm loại ổ đôiChương V của E-HSMT36cái
106Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc (hạt 2 chiều)Chương V của E-HSMT2cái
107Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc (hạt 1 chiều)Chương V của E-HSMT1cái
108Lắp đặt các thiết bị đóng ngắt, Lắp công tắc có số hạt trên 1 công tắc là 2 ( hạt 1 chiều)Chương V của E-HSMT15cái
109Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc ( hạt 1 chiều)Chương V của E-HSMT2cái
110Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, 4''x2''x2''Chương V của E-HSMT66hộp
111Lắp đặt cáp điện 4 ruột M(4X16)PVC/XLPE/PVCChương V của E-HSMT50m
112Lắp đặt cáp điện 4 ruột M(4X10)PVC/XLPE/PVCChương V của E-HSMT20m
113Lắp đặt cáp điện 2 ruột M(2X10)PVC/XLPE/PVCChương V của E-HSMT22m
114Lắp đặt dây 2 ruột 2x6mm2Chương V của E-HSMT245m
115Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2Chương V của E-HSMT640m
116Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2Chương V của E-HSMT480m
117Kéo rải các loại dây dẫn, Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2Chương V của E-HSMT1.260m
118Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D32mmChương V của E-HSMT250m
119Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D25mmChương V của E-HSMT595m
120Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D20mmChương V của E-HSMT440m
121Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D16mmChương V của E-HSMT1.350m
122Gia công và đóng cọc thép mạ đồng tiếp địa D16,L=2.4mChương V của E-HSMT4cọc
123Kéo rải dây tiếp địa dưới đất, cáp M(1x16)Chương V của E-HSMT25m
124Kéo rải dây tiếp địa dưới đất, cáp M(1x10)Chương V của E-HSMT42m
125Lắp đặt dây đơn 1x6mm2Chương V của E-HSMT245m
126Lắp đặt dây đơn 1x4mm2Chương V của E-HSMT640m
127Lắp đặt dây đơn 1x2,5mm2Chương V của E-HSMT480m
128Hộp đo điện trở đấtChương V của E-HSMT1hộp
129Đo điện trở tiếp địaChương V của E-HSMT1lần
130Đào đất rải thép tiếp địaChương V của E-HSMT4,02m3
131Đắp đất nền móng công trìnhChương V của E-HSMT4,02m3
132Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1mChương V của E-HSMT7cái
133Kéo rải dây chống sét theo đường, cột và mái nhà, dây thép loại d=10mmChương V của E-HSMT88m
134Kéo rải dây chống sét dưới đất, dây thép loại d=18mmChương V của E-HSMT57m
135Gia công và đóng cọc chống sét thép L63x63x6, H=3.0mChương V của E-HSMT11cọc
136Lắp đặt chân đỡ d8Chương V của E-HSMT88cái
137Lắp đặt bulong M10Chương V của E-HSMT8cái
138Cung cấp que hànChương V của E-HSMT4kg
139Thép nối L=0.14mChương V của E-HSMT8cái
140Hộp đo điện trở đấtChương V của E-HSMT1hộp
141Đo điện trở tiếp địaChương V của E-HSMT1lần
142Đào đất rải thép tiếp địaChương V của E-HSMT3,42m3
143Đắp đất nền móng công trìnhChương V của E-HSMT3,42m3
144Ống PVC D21 Class 2Chương V của E-HSMT6m
145Hộp đựng bình chữa cháyChương V của E-HSMT6cái
146Bình chữa cháy bột BC/ABC 4kgChương V của E-HSMT6bình
147Bình chữa cháy khí Co2 3kgChương V của E-HSMT6bình
148Bảng Nội quy PCCC + tiêu lệnh chữa cháy bằng nhựa Mica 40x60cmChương V của E-HSMT6cái

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Đầm bànCông suất >=1KW1
2Đầm dùiCông suất >=1,5kw1
3Máy trộn vữaCông suất >=80L1
4Máy trộn bê tôngCông suất >=250L1
5Máy tờiSức nâng >=0,5T1
6Máy hànCông suất >=14kw1
7Khoan cầm tayCông suất >=0,5kw1
8Máy khoanCông suất >=4,5kw1
9Máy cắt gạchCông suất >=1,7kw1
10Ô tô tự đổTải trọng >=5 tấn1
11Cần cẩu tự hànhSức nâng >=5 tấn1
12Đầm cócTải trọng >=50kg1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm bàn
Công suất >=1KW
1
1
Đầm bàn
Công suất >=1KW
1
2
Đầm dùi
Công suất >=1,5kw
1
2
Đầm dùi
Công suất >=1,5kw
1
3
Máy trộn vữa
Công suất >=80L
1
3
Máy trộn vữa
Công suất >=80L
1
4
Máy trộn bê tông
Công suất >=250L
1
4
Máy trộn bê tông
Công suất >=250L
1
5
Máy tời
Sức nâng >=0,5T
1
5
Máy tời
Sức nâng >=0,5T
1
6
Máy hàn
Công suất >=14kw
1
6
Máy hàn
Công suất >=14kw
1
7
Khoan cầm tay
Công suất >=0,5kw
1
7
Khoan cầm tay
Công suất >=0,5kw
1
8
Máy khoan
Công suất >=4,5kw
1
8
Máy khoan
Công suất >=4,5kw
1
9
Máy cắt gạch
Công suất >=1,7kw
1
9
Máy cắt gạch
Công suất >=1,7kw
1
10
Ô tô tự đổ
Tải trọng >=5 tấn
1
10
Ô tô tự đổ
Tải trọng >=5 tấn
1
11
Cần cẩu tự hành
Sức nâng >=5 tấn
1
11
Cần cẩu tự hành
Sức nâng >=5 tấn
1
12
Đầm cóc
Tải trọng >=50kg
1
12
Đầm cóc
Tải trọng >=50kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Tháo tôn mái đã han mọt, dột
3,335 100m2 Chương V của E-HSMT
2 Tháo dỡ xà gồ thép han mọt
1,241 tấn Chương V của E-HSMT
3 Phá dỡ tường thu hồi cũ
20,241 m3 Chương V của E-HSMT
4 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường
11,511 m3 Chương V của E-HSMT
5 Phá dỡ giằng bê tông cốt thép
3,164 m3 Chương V của E-HSMT
6 Phá dỡ hoa bê tông ô thang không cốt thép
1,284 m3 Chương V của E-HSMT
7 Đục tẩy lớp vữa láng mái, mái hiên, sê nô, ô văng đã nứt ngấm
392,124 m2 Chương V của E-HSMT
8 Phá lớp vữa trát tường, cột ngoài nhà
901,458 m2 Chương V của E-HSMT
9 Phá lớp vữa trát tường, cột trong nhà
863,482 m2 Chương V của E-HSMT
10 Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
786,656 m2 Chương V của E-HSMT
11 Cạo bỏ lớp sơn hoa sắt cửa sổ
212,16 m2 Chương V của E-HSMT
12 Phá dỡ nền bê tông đã sụt lún, nứt vỡ
32,098 m3 Chương V của E-HSMT
13 Phá dỡ Nền gạch 300x300 cũ đã xuống cấp, nứt vỡ, hư hỏng
326,038 m2 Chương V của E-HSMT
14 Đục tẩy làm sạch bề mặt nền, sàn bê tông
326,038 m2 Chương V của E-HSMT
15 Đục tẩy vữa trát bậc tam cấp, cầu thang
33,852 m2 Chương V của E-HSMT
16 Tháo dỡ cửa
237,9 m2 Chương V của E-HSMT
17 Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
566,1 m Chương V của E-HSMT
18 Tháo dỡ hệ thống điện đã xuống cấp
10 công Chương V của E-HSMT
19 Tháo dỡ máy điều hoà hiện trạng
4 cái Chương V của E-HSMT
20 Tháo dỡ ống thoát nước mái
1 công Chương V của E-HSMT
21 Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
176,131 m3 Chương V của E-HSMT
22 Vận chuyển bằng gánh vác bộ 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
176,131 m3 Chương V của E-HSMT
23 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
176,131 m3 Chương V của E-HSMT
24 Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 7,0T
176,131 m3 Chương V của E-HSMT
25 Lợp mái tôn múi mạ màu dày 0,45mm
3,169 100m2 Chương V của E-HSMT
26 Tôn ke lóc, ke góc
57,62 m Chương V của E-HSMT
27 Máng Inox 304 thu nước mái phía sau
42,82 m Chương V của E-HSMT
28 Ke chống bão
1.141,867 m Chương V của E-HSMT
29 Sản xuất xà gồ thép C100x50x20x2
1,291 tấn Chương V của E-HSMT
30 Cung cấp râu thép+bản mã lên kết xà gồ
112 cái Chương V của E-HSMT
31 Lắp dựng xà gồ thép C100x50x2
1,291 tấn Chương V của E-HSMT
32 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
164,429 m2 Chương V của E-HSMT
33 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thu hồi, sê nô, vữa XM mác 75
21,192 m3 Chương V của E-HSMT
34 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường lan can chi tiết kiến trúc, vữa XM mác 75
10,874 m3 Chương V của E-HSMT
35 Xây ốp cột bằng gạch không nung (6,5x10,5x22) cm chi tiết kiến trúc, vữa XM M75
3,712 m3 Chương V của E-HSMT
36 Ván khuôn gỗ giằng thu hồi, lan can
79,792 m2 Chương V của E-HSMT
37 Khoan liên kết giằng với cột bê tông hiện trạng bằng máy khoan Lỗ khoan D
84 1 lỗ khoan Chương V của E-HSMT
38 Khoan liên kết giằng với cột bê tông hiện trạng bằng máy khoan, lỗ khoan D
104 1 lỗ khoan Chương V của E-HSMT
39 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép giằng, đường kính
1,655 100kg Chương V của E-HSMT
40 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép giằng, đường kính
5,647 100kg Chương V của E-HSMT
41 Bê tông giằng nhà, đá 1x2, mác 200
4,359 m3 Chương V của E-HSMT
42 Ván khuôn gỗ lanh tô
5,208 m2 Chương V của E-HSMT
43 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép lanh tô, đường kính
0,072 100kg Chương V của E-HSMT
44 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép lanh tô, đường kính >10 mm
0,288 100kg Chương V của E-HSMT
45 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 200
0,185 m3 Chương V của E-HSMT
46 Quét xi măng tạo bám dính tường cũ
1.764,94 m2 Chương V của E-HSMT
47 Trát lớp lót tạo phẳng tường ngoài cũ, vữa XM mác 75 chiều dày trát 1cm, (NC=50%)
901,458 m2 Chương V của E-HSMT
48 Trát lớp lót tạo phẳng tường trong cũ, vữa XM mác 75 chiều dày trát 1cm (NC=50%)
863,482 m2 Chương V của E-HSMT
49 Trát lớp hoàn thiện tường cũ, tường xây mới, vữa XM mác 75
2.231,884 m2 Chương V của E-HSMT
50 Sản xuất, lắp đặt con tiện XM lan can hoàn thiện
313 con Chương V của E-HSMT

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Trung như sau:

  • Có quan hệ với 35 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.021.334.130 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.926.953.886 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 126

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây