Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: Thời gian đánh giá, hủy thầu kéo dài không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
| Ngày đóng thầu | 20/08/2022 09:00 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã có kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Lý do | HS dự thầu không đáp ứng |
| Số hiệu văn bản | 367/QĐ-SGTVT |
| Ngày phê duyệt | 06/09/2022 |
| Thời điểm hủy thầu | 06/09/2022 04:41 |
| Đính kèm quyết định | 367QD-060922 phe duyet ket qua Huy.pdf |
| STT | Mô tả công việc mời thầu | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Tháo dỡ bu lông trụ tiêu nhựa phân làn | 94 | cái | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 2 | Tháo dỡ dãy phân cách (cấu kiện đúc sẵn) | 2 | cái | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 3 | Tháo dỡ trụ đèn kim loại ở các độ cao, chiều cao trụ h | 1 | trụ | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 4 | Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw | 0,047 | m3 | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 5 | Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm | 1,9182 | tấn | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 6 | Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác | 2,6455 | 100m2 | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 7 | Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn dải phân cách đá 1x2, vữa bê tông mác 250 | 30,173 | m3 | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 8 | Cung cấp ống nhựa Ø42mm | 62,72 | m | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 9 | Sơn dải phân cách - sơn mới | 293,947 | m2 | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 10 | Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, panen bằng máy | 98 | cái | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 11 | Gia công các kết cấu thép vỏ bao che | 0,1809 | tấn | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 12 | Mạ kẽm nhúng nóng | 180,945 | kg | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 13 | Cung cấp màng phản quang bảng ghi chú 1.5mx0.4m | 0,6 | m2 | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 14 | Dán màng phản quang đầu dải phân cách | 1,055 | m2 | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 15 | Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤12mm, chiều sâu khoan ≤5cm | 294 | 1 lỗ khoan | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 16 | Cung cấp, lắp đặt bulong nở M6x50 gắn tiêu phản quang | 294 | cái | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 17 | Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤12mm, chiều sâu khoan ≤15cm | 94 | 1 lỗ khoan | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 18 | Cung cấp, lắp đặt bulong nở M10 dài 100mm trụ tiêu nhựa phân làn | 90 | cái | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 19 | Cung cấp, lắp đặt bulong nở M20 dài 135mm gắn trụ biển báo | 4 | cái | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 20 | Cung cấp, lắp đặt bulong M18 dài 800mm gắn trụ đèn tín hiệu vàng | 4 | cái | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 21 | Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm | 90,074 | m2 | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 22 | Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ | 0,075 | 100m2 | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 23 | Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 7cm | 0,032 | 100m | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 24 | Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III | 0,471 | 1m3 | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 25 | Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật | 0,054 | 100m2 | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 26 | Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =8mm | 0,0006 | tấn | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 27 | Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40 | 0,37 | m3 | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 28 | Ván khuôn móng dài | 0,014 | 100m2 | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 29 | Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40 | 0,4 | m3 | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 30 | Đóng cọc tiếp địa | 1 | 1 bộ | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 31 | Cung cấp ống ruột gà luồn tiếp địa | 1 | m | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 32 | Dây đồng trần C10mm2 nối cọc đất với trụ liên kết trụ | 0,024 | 100m | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 33 | Lắp đặt cột đèn tín hiệu giao thông, Bằng cơ giới + thủ công | 1 | cột | Theo mô tả ChươngV-Yêu cầu về kỹ thuật |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Vào thời khắc chân lý, hoặc có lý lẽ ngụy biện, hoặc có kết quả. "
Chuck Yeager
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Dương - Địa chỉ: Tầng 12A, tháp A, Tòa nhà Trung tâm hành chính tập trung tỉnh, phường Hòa Phú, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Số điện thoại: 0274 3824330; Fax: 0274 3822366. Email: [email protected]. Số tài khoản: 3741.0.1004177.91058 tại Kho bạc nhà nước tỉnh Bình Dương. Mã số thuế: 3700256002 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Sở Giao thông vận tải Bình Dương - Địa chỉ: Tầng 12A, tháp A, Tòa nhà Trung tâm hành chính tập trung tỉnh, phường Hòa Phú, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Số điện thoại: 0274 3824330; Fax: 0274 3822366. Email: [email protected]. Số tài khoản: 3741.0.1004177.91058 tại Kho bạc nhà nước tỉnh Bình Dương. Mã số thuế: 3700256002 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.