Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:59 28/09/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa dãy nhà hiệu bộ trường THCS An Thắng, xã An Thắng, TP Hải Phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 06/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3205/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/08/2022 17:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBNDHuyện An Lão
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:58 28/09/2022
đến
15:00 06/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 06/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/10/2022 (03/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NGÔ QUỐC Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 2 ( nhà ông Ngô Văn Hạnh ), phường Hòa Nghĩa, quận Dương Kinh, TP Hải Phòng - - - Thành phố Hải Phòng
2 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện An Lão Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn An Lão - Huyện An Lão - Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG B.I.C.O Tư vấn lập E-HSMT Phòng 702, Tầng 7 Tòa nhà Viet Uc Building, Số 2/16D Trung Hành 5, Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Thành Phố Hải Phòng, Việt Nam - Phường Đằng Lâm - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO CÔNG TRÌNH LỘC PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Nam Sơn 2 (Tại nhà Ông Nguyễn Như Duẩn) - Xã An Thọ - Huyện An Lão - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG B.I.C.O Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 702, Tầng 7 Tòa nhà Viet Uc Building, Số 2/16D Trung Hành 5, Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Thành Phố Hải Phòng, Việt Nam - Phường Đằng Lâm - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO CÔNG TRÌNH LỘC PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Nam Sơn 2 (Tại nhà Ông Nguyễn Như Duẩn) - Xã An Thọ - Huyện An Lão - Thành phố Hải Phòng

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:37 06/10/2022 09:30 06/10/2022 15:00 06/10/2022 09:30 06/10/2022 15:00 06/10/2022 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố theo quy định Điều 6 Thông tư 08/2022/TT-BKHĐT ban hành ngày 31/05/2022 của Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bạt che phủ
684.388
m2
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m,
7.2764
100m2
3
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m, giáo 1,7m,
5.467
100m2
4
Di chuyển đồ đạc trong các phòng, tháo dỡ thiết bị điện, dây điện
5
công
5
Tháo dỡ máy điều hoà cục bộ
2
cái
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
167.07
m2
7
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
231.9
m
8
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
104.4
m
9
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính tầng 1
42.573
m2
10
Vận chuyển cửa các loại từ trên cao xuống
0.6798
100m2
11
Phá dỡ nền gạch các loại
482.3684
m2
12
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
16.482
m2
13
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
15.8046
m2
14
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép ( Nền tầng 1)
10.8154
m3
15
Đục tẩy làm sạch bề mặt nền, sàn bê tông (tầng 2)
230.4512
m2
16
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
612.44
m2
17
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường, cột
1729.7289
m2
18
Cắt tường để đi dây điện
1080
m
19
Phá lớp vữa trát tường đoạn đi dây điện
54
m2
20
Vận chuyển các loại phế thải từ tầng 2 xuống
7.3376
m3
21
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
31.6212
m3
22
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
31.6212
m3
23
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 7,0T
31.6212
m3
24
Tháo dỡ ống nhựa PVC thoát nước D110 bị hư hỏng + vệ sinh xử lý lỗ thoát nước mái
2
công
25
Đầm nèn nền tầng 1 bằng đầm cóc do lún sụt
3
ca
26
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp bù lún tầng 1
32.4461
m3
27
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M150
10.8154
m3
28
Lát nền, sàn bằng gạch LD 500x500, vữa XM M75
482.3684
m2
29
Ốp chân tường bằng gạch LD 120x500, vữa XM M75
32.2866
m2
30
Xây chèn hèm cửa bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75
2.9851
m3
31
Trát hèm cửa, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
146.547
m2
32
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ (tường màu vàng, dầm trần màu trắng)
1746.351
m2
33
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ (tường màu vàng, dầm trần màu trắng)
744.4929
m2
34
Gắn vá, mài granitô cầu thang bộ 2, ( KL trát lại TT10%)
1.6922
m2
35
Trát, mài granitô tay vịn cầu thang dày 2,5cm, vữa XM mác 75, ( KL trát lại TT10%)
1.0136
m2
36
Đánh bóng lớp vữa mài Granito cầu thang, tay vịn
24.352
m2
37
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 110mm
0.68
100m
38
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 110mm
8
cái
39
Khoan lắp quai nhê giữ ống
40
cái
40
Sản xuất, lắp dựng cửa đi 2 cánh, nhôm hệ kính, kính an toàn 6.38mm bao gồm phụ kiện (khóa, ke, chốt ...) hoàn thiện
42.12
m2
41
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ 2 cánh, nhôm hệ kính, kính an toàn 6.38mm bao gồm phụ kiện (khóa, ke, chốt...) hoàn thiện
88.23
m2
42
Sản xuất, lắp dựng vách nhôm hệ kính, kính an toàn 6.38mm
38.343
m2
43
Sản xuất, lắp dựng cửa đẩy vách nhôm hệ kính, kính an toàn 6.38mm bao gồm phụ kiện (khóa, ke, chốt ...) hoàn thiện
4.23
m2
44
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại hoa sắt
88.5273
m2
45
Cạo rỉ các kết cấu thép
88.5273
m2
46
Lắp dựng hoa sắt cửa
88.5273
m2
47
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
88.5273
m2
48
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 10mm2- 2x10mm2
20
m
49
Lắp đặt dây đôi <= 6mm2- 2x6mm2
80
m
50
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2- 2x4mm2
100
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG B.I.C.O như sau:

  • Có quan hệ với 14 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.513.736.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.487.096.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 101

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây