Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:22 08/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa nhà xưởng thực hành nghề điện – điện tử công nghiệp; Sửa chữa Trung tâm hợp tác doanh nghiệp và hỗ trợ học sinh, sinh viên của Trường Cao đẳng Công nghiệp Việt Đức
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước và nguồn thu hợp pháp của trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:30 18/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
535/QĐ-CĐCNVĐ
Ngày phê duyệt
05/10/2022 10:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Cao đẳng Công nghiệp Việt Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:22 08/10/2022
đến
15:30 18/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 18/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
27.697.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bảy triệu sáu trăm chín mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/10/2022 (15/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Mạnh Kiên Thái Nguyên Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 19, tổ 10, Phường Gia Sàng, Thành phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên, Việt Nam
2 Công ty TNHH KLC Tư vấn và Xây dựng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán tổ 15, Phường Phan Đình Phùng, Thành phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên
3 Vụ kế hoạch - Bộ Công Thương Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 54 Hai Bà Trưng - Hà Nội
4 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Gia Sàng, thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty TNHH xây lắp MSC Miền Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 23, phường Phan Đình Phùng, thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
6 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Gia Sàng, thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
7 Công ty TNHH xây lắp MSC Miền Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 23, phường Phan Đình Phùng, thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA NHÀ XƯỞNG THỰC HÀNH NGHỀ ĐIỆN - ĐIỆN TỬ CÔNG NGHIỆP
2
Tháo tấm lợp tôn
2.6993
100m2
3
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
1.1379
tấn
4
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
12.313
100m2
5
Phá dỡ kết cấu gạch đá
3.2725
m3
6
Phá dỡ kết cấu gạch đá
23.7111
m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
10.8421
m3
8
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
26.04
m3
9
Xúc gạch đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
0.3782
100m3
10
Vận chuyển gạch đá
0.3782
100m3
11
Phá dỡ kết cấu gạch đá
32.336
m3
12
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
5.3428
m3
13
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
25.1318
m3
14
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
0.2513
100m3
15
Vận chuyển đá
0.2513
100m3
16
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.1096
100m3
17
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
2.2162
m3
18
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
1.993
m3
19
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.032
100m2
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0527
tấn
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
0.0217
tấn
22
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
1.1151
m3
23
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0349
100m2
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.018
tấn
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0852
tấn
26
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
0.5755
m3
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0222
tấn
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
0.1243
tấn
29
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.1003
100m2
30
Đổ bê cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
0.5518
m3
31
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1046
100m2
32
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
1.151
m3
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0462
tấn
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.2556
tấn
35
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
5.0134
m3
36
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
16.735
m3
37
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
6.4205
m3
38
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
1.5368
m3
39
Đổ bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 200
2.5785
m3
40
Ván khuôn cầu thang thường
0.2866
100m2
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.5541
tấn
42
Đổ bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 200
1.6302
m3
43
Đổ bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200
0.9582
m3
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.1134
tấn
45
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.102
100m2
46
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
3.4815
m3
47
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0328
100m2
48
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
0.3608
m3
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.201
tấn
50
Khoan cấy Ramset Epcon G5, cấy thép sàn cho các vị trí chiếu tới và dầm chân thang
79
Lỗ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây