Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:09 04/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà văn hóa bản Huổi Hẹ, xã Viêng Lán, huyện Yên Châu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí chi không thường xuyên năm 2022, giao tại Quyết định số 1788/QĐ-UBND ngày 17/12/2021 của UBND huyện Yên Châu + các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
167/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/11/2022 20:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Viêng Lán
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:07 04/11/2022
đến
08:00 11/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 11/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.400.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu bốn trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/11/2022 (09/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đạt Anh Sơn La Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 1, PHường Chiềng An, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La
2 Phòng kinh tế và Hạ tầng huyện Yên Châu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tiểu khu 3, thị trấn Yên Châu, huyện yên Châu, tỉnh Sơn La
3 Phòng kinh tế và Hạ tầng huyện Yên Châu Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Tiểu khu 3, thị trấn Yên Châu, huyện yên Châu, tỉnh Sơn La
4 Công ty TNHH ĐT&XD Khánh An Sơn La Tư vấn lập E-HSMT Ngõ 398, đường Lê Đức Thọ, tổ 14, phường Quyết Thắng, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La
5 Ủy ban nhân dân xã Viêng Lán Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Viêng Lán, huyện yên Châu, tỉnh Sơn La
6 Công ty TNHH ĐT&XD Khánh An Sơn La Tư vấn đánh giá E-HSDT Ngõ 398, đường Lê Đức Thọ, tổ 14, phường Quyết Thắng, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La
7 Ủy ban nhân dân xã Viêng Lán Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Viêng Lán, huyện yên Châu, tỉnh Sơn La

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ LÀM VIỆC
1
1
2
Phá dỡ nền gạch lá nem
6
m2
3
Phá dỡ móng các loại, móng gạch
2.4
m3
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
0.6
m3
5
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,25m2, vữa XM PCB30 mác 75
6
m2
6
Gia công hệ khung dàn
0.0582
tấn
7
Vít nở liên kết hệ khung vào tường
17
cái
8
Làm tấm vách thạch cao ngăn phòng
18.27
m2
9
Bả bằng bột bả vào tường
36.54
m2
10
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
36.54
m2
11
Cửa nhôm Việt Pháp (Bao gồm nhân công + vật liệu)
1.96
m2
12
Khóa cửa
5
Bộ
13
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2
40
m
14
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 10mm2
55
m
15
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục, loại máy treo tường
3
máy
16
Ống đồng
12
m
17
Bảo ôn ống đồng bằng ống cách nhiệt xốp, đường kính ống 6,4mm
0.12
100m
18
Điều hòa không khí Casper 18000BTU
2
bộ
19
Điều hòa không khí Casper 12000BTU
1
bộ
20
SỬA CHỮA SÂN BÊ TÔNG
1
1
21
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III
21.15
m3
22
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
7.05
m3
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
14.1
m3
24
SỬA CHỮA CỔNG + HÀNG RÀO B40
1
1
25
Thép cổng, (Cả sơn theo yêu cầu kỹ thuật)
187.9456
kg
26
Lắp dựng lan can sắt
9.844
m2
27
Mũi mác bằng gang
32
cái
28
Tôn bịt dày 6zem
2.94
m2
29
Bánh xe sắt có vòng bi ĐK 100
6
cái
30
Bản lề goong cửa loại to
4
cái
31
Khoá cửa loại to
1
cái
32
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.3625
m3
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
1.0203
m3
34
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
12.771
m3
35
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
1.2771
m3
36
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 50
12.771
m3
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.2182
tấn
38
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.2322
100m2
39
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
2.5542
m3
40
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50
5.9598
m3
41
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50
116.874
m2
42
Gia công cột bằng thép hình
0.5796
tấn
43
Lắp dựng cột thép các loại
0.5796
tấn
44
Lưới thép Bao
202.176
kg
45
Sơn sắt thép các loại 3 nước
50.128
m2
46
SỬA CHỮA NHÀ VỆ SINH
1
1
47
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
2
bộ
48
Lắp đặt chậu xí bệt
2
bộ
49
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75
6
m2
50
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,05m2, vữa XM PCB30 mác 75
23
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây