Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:31 05/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hóa thôn Quách An, xã Thanh An
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 12/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
202/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/11/2022 09:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thanh An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:30 05/11/2022
đến
08:00 12/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 12/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/11/2022 (10/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG I.DAY Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 112, đường Thanh Bình - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NHÀ AN Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 114, đường Thanh Bình - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
3 ; Phòng kinh tế và hạ tầng huyện Thanh Hà, tỉnh Hải Dương Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Thanh Hà, huyện Thanh Hà, tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG I.DAY Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 112, đường Thanh Bình - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NHÀ AN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 114, đường Thanh Bình - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG I.DAY Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 112, đường Thanh Bình - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
7 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NHÀ AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 114, đường Thanh Bình - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Dọn dẹp mặt bằng
10
công
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤20m - Cấp đất I (80%)
3.2106
100m3
3
Đào móng băng bằng thủ công, rộng >3m, sâu ≤2m - Cấp đất I (20%)
80.265
1m3
4
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
93.8344
100m
5
Đào bùn đăc trong mọi điều kiện bằng thủ công
15.0135
m3
6
Đắp cát nền móng công trình bằng thủ công
15.0135
m3
7
Ván khuôn bê tông lót móng băng
0.1731
100m2
8
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
15.2794
m3
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.9725
tấn
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.3232
tấn
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
2.9897
tấn
12
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.0219
100m2
13
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 2x4, PCB40
49.4989
m3
14
Ván khuôn cổ cột - Cột vuông, chữ nhật
0.373
100m2
15
Bê tông cổ cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.273
m3
16
Xây tường thẳng bằng gạch đặc bê tông m10, KT6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
51.1158
m3
17
Ván khuôn gỗ giằng tường cổ móng
0.3124
100m2
18
Lắp dựng cốt thép dầm chân tường, giằng cổ móng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0985
tấn
19
Lắp dựng cốt thép dầm chân tường, giằng cổ móng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.4612
tấn
20
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0631
tấn
21
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
4.9458
m3
22
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
3.1282
100m3
23
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.4565
100m3
24
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
4.5847
100m3
25
Nilon lót nền
161.8296
m2
26
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M100, đá 1x2, PCB30
16.183
m3
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤300m - Cấp đất I
0.8851
100m3
28
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I (tiếp 4Km)
0.8851
100m3/1km
29
Lắp dựng cốt thép cột, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1606
tấn
30
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1.1615
tấn
31
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.8442
100m2
32
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
5.1359
m3
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2046
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.8515
tấn
35
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1.2811
tấn
36
Ván khuôn gỗ dầm
1.0645
100m2
37
Bê tông dầm mái nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
9.0794
m3
38
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
2.9099
tấn
39
Ván khuôn gỗ sàn mái
2.1002
100m2
40
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
27.5324
m3
41
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0988
tấn
42
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.062
100m2
43
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.052
m3
44
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0945
tấn
45
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1318
tấn
46
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.262
100m2
47
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
2.1658
m3
48
Xây tường thẳng bằng gạch đặc bê tông m10, KT6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
44.6961
m3
49
Xây tường thẳng bằng gạch đặc bê tông m10, KT6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
35.8137
m3
50
Xây cột, trụ bằng gạch đặc bê tông m10, KT6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.4593
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 116

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây