Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:53 09/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông liên xã từ xã Xuân Phú, huyện Ea Kar đi xã Ea Đăh, huyện Krông Năng đoạn từ thôn 3, xã Xuân Phú đến thôn Xuân Thái 5, xã Ea Đăh)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước và huy động hợp pháp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:30 18/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 242/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/11/2022 14:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Xuân Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:51 09/11/2022
đến
16:30 18/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 18/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/11/2022 (16/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CPTVXD Minh Tâm Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ea Kar Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 09 Trần Hưng Đạo - TT Ea Kar - huyện Ea Kar - tỉnh Đăk Lăk
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Ea Kar Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 09 Trần Hưng Đạo - TT Ea Kar - huyện Ea Kar - tỉnh Đăk Lăk
4 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Kar Tư vấn lập E-HSMT 09 Trần Hưng Đạo - TT Ea Kar - huyện Ea Kar - tỉnh Đăk Lăk
5 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Kar Tư vấn thẩm định E-HSMT 09 Trần Hưng Đạo - TT Ea Kar - huyện Ea Kar - tỉnh Đăk Lăk
6 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Kar Tư vấn đánh giá E-HSDT 09 Trần Hưng Đạo - TT Ea Kar - huyện Ea Kar - tỉnh Đăk Lăk
7 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Kar Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 09 Trần Hưng Đạo - TT Ea Kar - huyện Ea Kar - tỉnh Đăk Lăk

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông mối nối, đá 1x2, mác 250
0.1701
m3
2
Bê tông rải mặt đá (0,5x1) M250#, dày 6cm
1.755
m3
3
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.4458
100m3
4
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 300
11.403
m3
5
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
1.0674
100m2
6
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 18mm
0.9566
tấn
7
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 10mm
0.4017
tấn
8
Lắp đặt cống hộp đơn, đoạn cống dài 1,2m - Quy cách 1600x1600mm
9
đoạn cống
9
Nối cống hộp đơn bằng phương pháp xảm, quy cách 1600x1600mm
8
mối nối
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép mối nối công hộp, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0126
tấn
11
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
52.38
m2
12
Vữa đệm BTXM M100# dày 2cm
0.6984
m2
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
19.8835
m3
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 150
4.2287
m3
15
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.3191
100m2
16
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.3095
100m2
17
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
3.1507
100m3
18
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.9176
100m3
19
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.1728
m3
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mái bờ kênh mương dày <=20cm, đá 1x2, mác 150
21.9809
m3
21
Vữa đệm BTXM M50# dày 3cm
183.1746
m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
2.4864
m3
23
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
5.612
m3
24
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.2358
100m2
25
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.1658
100m3
26
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1357
100m3
27
Đào nền đường trong phạm vi <= 100m, bằng máy ủi 110CV, đất cấp III
6.4295
100m3
28
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
8.0369
100m3
29
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
8.0369
100m3
30
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
1.6074
100m3
31
Đào rãnh, máy đào 0,8m3, đất cấp III
9.7119
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
9.7119
100m3
33
Đào rãnh, máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.7139
100m3
34
Vét hữu cơ bằng máy đào 1,6 m3, đất cấp II
11.551
100m3
35
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
14.8722
100m3
36
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 3.5km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
14.8722
100m3/1km
37
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
21.4101
100m3
38
Đắp đất lề đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
21.4991
100m3
39
Đào xúc đất bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
24.3091
100m3
40
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
24.3091
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 3.5km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
24.3091
100m3/1km
42
Lu tăng cường nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
34.8763
100m2
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
1102.0618
m3
44
Rải giấy dầu lớp cách ly
68.8789
100m2
45
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
7.68
100m2
46
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II Dmax 37,5mm
9.2294
100m3
47
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.9237
100m3
48
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
5.7268
m3
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
18.5619
m3
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 150
17.7412
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây