Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:01 09/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Lê Ích Mộc, xã Thủy Sơn, huyện Thủy Nguyên, TP Hải Phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách của xã Thủy Sơn, do UBND xã Thủy Sơn bố trí để thực hiện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:30 19/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 63/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/11/2022 14:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thủy Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:59 09/11/2022
đến
15:30 19/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 19/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/11/2022 (19/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế CTXD Hải Phòng (HCDC) Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Địa chỉ: Số 36, Lý Tự Trọng, quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Thái Sơn Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Địa chỉ: Số10/12/48 Phương lưu 1 - P. Đông Hải 1, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Thủy Nguyên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Địa chỉ: Thị trấn Núi Đèo, huyện Thủy Nguyên, TP Hải Phòng
4 Công ty Cổ phần kiến trúc Công nghệ B.I.M Tư vấn lập E-HSMT Địa chỉ: Số 79/33, đường Trần Phú, phường Cầu Đất, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
5 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và Đầu tư Long Thái Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 12B khu Venice 04, KĐT Vinhomes Imperia, Phường Thượng Lý, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
6 Công ty Cổ phần kiến trúc Công nghệ B.I.M Tư vấn đánh giá E-HSDT Địa chỉ: Số 79/33, đường Trần Phú, phường Cầu Đất, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
7 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và Đầu tư Long Thái Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 12B khu Venice 04, KĐT Vinhomes Imperia, Phường Thượng Lý, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn giáo thép thi công, giàn giáo ngoài, chiều cao <=16 m
22.336
100m2
2
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
26.758
100m2
3
Cạo bỏ lớp vữa láng mái
173.986
m2
4
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
797.22
m2
5
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
366.4
m
6
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
441
m
7
Tháo dỡ hoa sắt cửa
116.67
m2
8
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
13.213
m3
9
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
9
bộ
10
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
15
bộ
11
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
9
bộ
12
Phá dỡ nền gạch lá nem
79.152
m2
13
Phá lớp vữa trát tường
196.924
m2
14
Cạo bỏ lớp sơn tường
4227.857
m2
15
Cạo bỏ lớp sơn dầm, trần cột
5206.825
m2
16
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển
78.036
m3
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.78
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.78
100m3/1km
19
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
4.743
m3
20
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
3.108
m3
21
Bê tông lót móng bậc tam cấp
0.181
m3
22
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây bậc tam cấp, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.295
m3
23
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
253.728
m2
24
Trát bạo cửa, hèm cửa, vữa XM mác 75
219.094
m2
25
Trát bậc tam cấp chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
2.582
m2
26
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75
89.676
m2
27
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,08m2
11.007
m2
28
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
173.986
m2
29
Láng mái tạo độ dốc, vữa XM mác 100
237.586
m2
30
Sản xuất khuôn cửa đơn bằng gỗ
54
m
31
Sản xuất khuôn cửa kép bằng gỗ
58.8
m
32
Sản xuất cửa đi, cửa sổ pano gỗ kính và chớp gỗ
53.64
m2
33
Lắp đặt ổ khóa Việt Tiệp
6
bộ
34
Sản xuất, lắp dựng phào nẹp cửa
1029.6
m
35
Lắp dựng khuôn cửa đơn
54
m cấu kiện
36
Lắp dựng khuôn cửa kép
58.8
m cấu kiện
37
Lắp dựng cửa vào khuôn
527.04
m2 cấu kiện
38
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1054.08
m2
39
Vật liệu cửa đi 2 cánh nhôm hệ Xingfa hoặc tương đương , màu vân gỗ
59.005
m2
40
Vật liệu cửa sổ 2 cánh nhôm hệ Xingfa hoặc tương đương màu vân gỗ
85.32
m2
41
Phụ kiện cửa đi 2 cánh bản lề 3D, khóa đơn điểm, chốt
20
bộ
42
Phụ kiện cửa sổ mở quay 2 cánh, bản lề chữ A, tay nắm, thanh đa điểm
35
bộ
43
Lắp dựng cửa không có khuôn
144.325
m2 cấu kiện
44
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
462.662
m2
45
Lắp dựng hoa sắt cửa
116.67
m2
46
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2166.54
m2
47
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
7442.338
m2
48
Vệ sinh, đánh bóng lớp vữa mài granito bậc cầu thang
115.347
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây