Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:12 10/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống nước sinh hoạt cụm dân cư Grat, thôn Blăng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới và đối ứng ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
112/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/11/2022 18:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Chơ Chun
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:11 10/11/2022
đến
08:00 21/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/11/2022 (21/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn Trắc Địa Việt Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Dung, Thị Trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Nam Giang Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Xã Cà Dy, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty Cổ phần Trân Lê Nguyên Tư vấn lập E-HSMT 49B Lê Độ, Phường Chính Gián, Quận Thanh Khê, TP Đà Nẵng
4 Công ty Cổ phần Trân Lê Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT 49B Lê Độ, Phường Chính Gián, Quận Thanh Khê, TP Đà Nẵng
5 UBND xã Chơ Chun Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Chơ Chun, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐẬP DÂNG ĐẦU MỐI
2
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất III
4.8
1m3
3
Đắp đất đê quay dẫn nước thi công hố móng
4.8
m3
4
Đào xúc đất đê quay bỏ đi bằng thủ công - Cấp đất II
4.8
m3
5
Lắp đặt ống nhựa miệng dẫn dòng nước, D200mm
0.06
100m
6
Đào đất hố móng để thi công đập dâng bằng thủ công - Cấp đất III
1.219
m3
7
Đổ bê tông tường chiều dày <45Cm, đá 1x2, mác 250
1.084
m3
8
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 250
0.68
m3
9
Sản xuất bê tông tấm đan, đá 1x2, M200
0.052
m3
10
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.081
100m2
11
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.075
100m2
12
GCLD thép tấm đan
0.007
tấn
13
Sản xuất, lắp dựng các kết cấu gỗ ván phay
0.021
m3
14
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan
0.003
100m2
15
Lắp các loại CKBT đúc sẵn, thủ công, trọng lượng <=50 kg
1
cái
16
Lắp đặt đốt đầu lọc nhựa HDPE D 75 khoan lỗ D14
1
cái
17
Lắp đặt côn nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 75mm
1
cái
18
Lưới chắn rác thép F8 cách khoảng 30mm
1
cái
19
Lắp đặt ống thép thép tráng kẽm nối bằng PP măng sông, đường kính ống 75mm đoạn trong thân đập
0.014
100m
20
Lắp đặt măng sông ren ngoài nhựa HDPE - Đường kính 75mm
1
cái
21
Lắp đặt van đồng ren, đường kính van 75mm,
1
cái
22
ĐƯỜNG ỐNG CHÍNH
23
Tuyến ống
24
Phát rừng loại II bằng thủ công, mật độ cây TC/100m2: ≤3 cây
67.68
100m2
25
Đào đường ống rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
801.36
m3
26
Đắp đất nền móng công trình thủ công
791.223
m3
27
Lắp đặt nối giảm ren HDPE D75/63
1
Cái
28
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 75mm, đoạn ống dài 40m dày 4,5mm
6
100m
29
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 63mm dày 4,7mm, đoạn ống dài 50m
16.56
100m
30
Hố van xả khí
31
Hộp bảo vệ
4
cái
32
Lắp đai khởi thuỷ đường kính 63mm
4
cái
33
Lắp măng sông HDPE D25, ren trong
4
cái
34
Lắp măng sông HDPE D25, ren ngoài
4
cái
35
Lắp đặt ống nhựa HDPE đoạn ống dài 200m, D 25mm
0.04
100m
36
Lắp đặt van xả khí, đường kính van 25mm
4
cái
37
Hố van xả cặn đường ống chính
38
Đào móng hố van rộng <=1m, sâu <=1m, đất C3
1.44
m3
39
Đắp đất nền móng công trình
0.424
m3
40
Đổ bê tông bằng thủ công hố van, hố ga, đá 1x2, mác 200
0.573
m3
41
Ván khuôn tường thẳng chiều dầy<= 45cm
0.077
100m2
42
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.014
100m2
43
Bê tông tấm đan, đá 1x2 M200 - độ sụt 2 - 4cm
0.099
m3
44
Ván khuôn tấm đanh
0.014
100m2
45
GC, LD cốt thépTấm đan
0.013
1tấn
46
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
2
cái
47
Lắp đặt van ren - Đường kính 63mm
1
cái
48
Lắp đặt van ren, đường kính van 75mm xả cặn đường ống
1
cái
49
Lắp đặt Tê HDPE d63 đều vặn ren
2
cái
50
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 63mm, đoạn ống dài 50m
0.04
100m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRÂN LÊ NGUYÊN như sau:

  • Có quan hệ với 42 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 94,74%, Tư vấn 5,26%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 93.622.398.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.243.137.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,68%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây