Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:19 16/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng Công trình: Cải tạo tuyến đường giao thông đoạn từ Đền Phò Mã đến trường THPT Nam Triệu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách sự nghiệp huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:10 24/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Số quyết định phê duyệt
62/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/11/2022 16:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Núi Đèo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:17 16/11/2022
đến
15:10 24/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:10 24/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/11/2022 (02/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thiết kế xây dựng và đo đạc bản đồ 268 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn 7 (tại nhà ông Trần Văn Thắng), xã Thủy Triều, huyện Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng thương mại Minh Ngọc Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 117 đường 25/10, Thị Trấn Núi Đèo, Huyện Thuỷ Nguyên, Thành phố Hải Phòng
3 Công ty Cổ phần Xây dựng Đại Phú Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2 khu Quy Tức, phường Phù Liễn, quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng
4 Công ty Cổ phần Xây dựng Đại Phú Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2 khu Quy Tức, phường Phù Liễn, quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào khuôn đường mới, đất cấp 3
572
m3
3
Đào hè đường, đất cấp 2
106.7
m3
4
Đắp hè đầm chặt K95
46.08
m3
5
Đất núi (hệ số đầm lèn 1.13)
52.0704
m3
6
Vận chuyển đất thừa đổ đi
678.71
m3
7
Đắp nền đường bằng đất núi đầm chặt K98 dày 50cm
398.68
m3
8
Đất núi (hệ số đầm lèn 1.16)
462.4688
m3
9
MẶT ĐƯỜNG
10
Mặt đường xử lý cao su kết cấu (KC1):
11
Thảm bê tông nhựa loại C12.5 dày 7cm
6.596
100m2
12
Tưới nhựa thấm bám tiêu chuẩn 1kg/m2
6.596
100m2
13
Móng CPĐD loại 1 dày 15cm
1.018
100m3
14
Móng CPĐD loại 2 dày 18cm
1.437
100m3
15
Mặt đường tôn tạo kết cấu (KC2):
16
Thảm bê tông nhựa loại C12.5 dày 7cm
4.7508
100m2
17
Tưới nhựa thấm bám tiêu chuẩn 1kg/m2
4.7508
100m2
18
Móng CPĐD loại 1 bù vênh dày trung bình 15cm
0.6321
100m3
19
Mặt đường vuốt nối kết cấu (KC2):
20
Thảm bê tông nhựa loại C12.5 dày 7cm
1.8274
100m2
21
Tưới nhựa thấm bám tiêu chuẩn 1kg/m2
1.8274
100m2
22
Móng CPĐD loại 1 dày trung bình 15cm
0.2741
100m3
23
HÈ ĐƯỜNG
24
Hè đường loại 1 lát gạch Terrazzo
25
Lát gạch Terrazzo
212.06
m2
26
Bê tông đá 2x4 M150 hè đường dày 10cm
21.21
m3
27
Móng CPĐD loại 1 dày 10cm
0.2121
100m3
28
Hè đường loại 2 đổ bê tông
29
Bê tông đá 1x2 M200 hè đường dày 10cm
121.34
m3
30
Móng CPĐD loại 1 dày 10cm
1.2134
100m3
31
Bó vỉa hè đường
32
Bê tông đúc sẵn bó vỉa M250 đá 1x2
37.06
m3
33
Ván khuôn bê tông bó vỉa
4.7415
100m2
34
Bê tông đá 2x4 M150 móng bó vỉa dày 10cm
19.08
m3
35
Ván khuôn BT móng bó vỉa
1.09
100m2
36
Lắp đặt bó vỉa bê tông
545
m
37
Đan rãnh
38
Bê tông đúc sẵn đan rãnh M250 đá 1x2
20.32
m3
39
Ván khuôn bê tông đan rãnh
1.0838
100m2
40
Bê tông đá 2x4 M150 móng đan rãnh dày 10cm
33.87
m3
41
Ván khuôn BT móng đan rãnh
1.129
100m2
42
Vữa xi măng M75 dày 2cm móng đan rãnh
338.7
m2
43
Lắp đặt đan rãnh
1129
1 cấu kiện
44
THOÁT NƯỚC
45
Cống D400 ngang đường
46
Đào đất cấp II
24.84
m3
47
Lấp hai bên cống bằng cát đen đầm chặt K95
13.2
m3
48
Đá dăm 4x6 lót móng dày 10 cm
2.64
m3
49
Đế cống
50
Sản xuất, lắp dựng cốt thép tấm đan đế cống D<=10
0.0485
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 108

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây