Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:25 16/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng Công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở Uỷ ban nhân dân thị trấn Núi Đèo
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách sự nghiệp huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 24/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Số quyết định phê duyệt
61/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/11/2022 16:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Núi Đèo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:23 16/11/2022
đến
15:00 24/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 24/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/11/2022 (02/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thiết kế xây dựng và đo đạc bản đồ 268 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn 7 (tại nhà ông Trần Văn Thắng), xã Thủy Triều, huyện Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng thương mại Minh Ngọc Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 117 đường 25/10, Thị Trấn Núi Đèo, Huyện Thuỷ Nguyên, Thành phố Hải Phòng
3 Công ty Cổ phần Xây dựng Đại Phú Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2 khu Quy Tức, phường Phù Liễn, quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng
4 Công ty Cổ phần Xây dựng Đại Phú Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2 khu Quy Tức, phường Phù Liễn, quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LÀM VIỆC 2 TẦNG
2
*Tháo dỡ
3
Bạt che chắn bụi
179.74
m2
4
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.7974
100m2
5
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.4531
100m2
6
Tháo tấm lợp tôn
0.696
100m2
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
125.836
m2
8
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
339.92
m
9
Tháo dỡ vách ngăn khung mắt cáo
83.332
m2
10
Dọn đồ ra khỏi phòng để cải tạo và vận chuyển trả lại khi cải tạo xong, nhân công dọn dẹp, vệ sinh công trình
10
công
11
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
724.7687
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
314.7052
m2
13
*Cải tạo
14
Vệ sinh mái
111.2
m2
15
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
131.644
m2
16
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 100
131.644
m2
17
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.696
100m2
18
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 125mm
0.396
100m
19
Trát gắn vá tường chắn mái
5
công
20
Trát gắn vá má cửa
35
công
21
Bả bằng bột bả vào tường
724.7687
m2
22
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
314.7052
m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1039.4739
m2
24
Sản xuất, lắp dựng cửa đi, cửa mở quay bằng nhôm hệ, kính an toàn dày 6.38 mm (Bao gồm phụ kiện, khóa chốt)
127.676
m2
25
Thoáng chớp nhôm thông gió.
8.67
m2
26
Lắp dựng cửa không có khuôn
127.676
m2 cấu kiện
27
Sơn hoa sắt cửa 3 nước
83.332
m2
28
Lắp dựng hoa sắt cửa, PCB40
83.332
m2
29
Trát gắn vá và đánh bóng bậc cầu thang granito
15
công
30
Sửa chữa thay mới một số thiết bị điện và đường dây
1
gói
31
NHÀ HỘI TRƯỜNG
32
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.5023
100m2
33
Tháo tấm lợp tôn
2.2545
100m2
34
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.6454
tấn
35
Tháo dỡ trần
165.3804
m2
36
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
28.2636
m2
37
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
60.46
m
38
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
157.1194
m2
39
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
157.1194
m2
40
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
16.7
m2
41
*Cải tạo
42
Vệ sinh mái seno
12.8544
m2
43
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
26.6704
m2
44
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 100
26.6704
m2
45
Gia công xà gồ thép
0.6454
tấn
46
Lắp dựng xà gồ thép
0.6454
tấn
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
68.8978
m2
48
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.7408
100m2
49
Máng thu nước bằng Inox
37.34
m
50
Cầu chắn rác
4
quả

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây