Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:53 19/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nhà lớp học 02 tầng 14 phòng và các hạng mục phụ trợ Trường THCS xã Trung Nghĩa
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn cấp trên hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 29/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
734/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/11/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Trung Nghĩa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:52 19/11/2022
đến
14:00 29/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 29/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
115.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/11/2022 (29/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại dịch vụ VIC Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Xã Liên Phương, Thành phố Hưng, tỉnh Hưng Yên
2 - Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán -
3 Phòng Quản lý Đô thị thành phố Hưng Yên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 74 Trưng Trắc, Quang Trung,, Thành phố Hưng yên, Hưng Yên
4 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG MINH ĐỨC Tư vấn lập E-HSMT Thôn Cốc Khê - Xã Phạm Ngũ Lão - Huyện Kim Động - Tỉnh Hưng Yên
5 Công ty TNHHCông ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ VIC Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Liên Phương, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
6 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG MINH ĐỨC Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Cốc Khê - Xã Phạm Ngũ Lão - Huyện Kim Động - Tỉnh Hưng Yên
7 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại dịch vụ VIC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Liên Phương, Thành phố Hưng, tỉnh Hưng Yên

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC
2
Tháo thiết bị điện
10
công
3
Tháo dỡ ống thoát nước mái, tháo dỡ bảng và lắp lại, tháo dỡ dèm cửa, kê sếp bàn ghế và vệ sinh dọn dẹp công trình
10
công
4
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
209.28
m2
5
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
533.6
m
6
Tháo hoa sắt cửa
103.9976
m2
7
Cắt goong cửa bằng máy cắt cầm tay
200
mối
8
Vận chuyển, bốp xếp cửa gỗ lên xe
10
công
9
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
500.428
m2
10
Tháo dỡ các kết cấu xà gồ thép C80x40x15x3
3.0491
tấn
11
Bốc xếp xuống Thép các loại bằng thủ công
3.0491
tấn
12
Phá dỡ lớp vữa láng nền sê-nô
223.0598
m2
13
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
5.9783
m3
14
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
10.5986
m3
15
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
1130.0614
m2
16
Phá dỡ nền - Nền granito
114.4983
m2
17
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
1244.5597
m2
18
Phá dỡ gạch ốp chân tường
43.0784
m2
19
Phá dỡ gạch ốp tường
88.9484
m2
20
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ-Trong nhà
1622.318
m2
21
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ-Ngoài nhà
1705.5986
m2
22
Phá lớp vữa trát cột, trụ
6.7477
m2
23
Phá lớp vữa trát trần
1073.8338
m2
24
Phá lớp vữa trát dầm
256.012
m2
25
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
146.3194
m3
26
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
146.3194
m3
27
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
146.3194
m3
28
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
14.3257
100m2
29
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng bằng sika
223.0598
m2
30
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XMCV M100, PCB30
223.0598
m2
31
Gia công xà gồ thép
3.0491
tấn
32
Bốc xếp lên Thép các loại bằng thủ công
3.0491
tấn
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
232.864
1m2
34
Lắp dựng xà gồ thép
3.0491
tấn
35
Lợp mái che tường bằng tôn 03 lớp chống nóng, chống ốn EPS, dày 50mm
5.0043
100m2
36
Tôn úp nóc khổ 600 dày 0,45mm
110.76
md
37
Xây tường thẳng bằng gạch không nung, vữa XM M75, PCB30
8.4287
m3
38
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.2472
100m2
39
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB30
1.3594
m3
40
Gia công lan can INOX
0.514
tấn
41
Lắp dựng lan can
22.2462
m2
42
Xây tường thẳng bằng gạch không nung, vữa XM M75, PCB30
2.001
m3
43
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0587
100m2
44
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB30
0.3227
m3
45
Gia công lan can INOX
0.102
tấn
46
Lắp dựng lan can
5.2812
m2
47
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
68.5397
m2
48
Láng granitô cầu thang
68.5397
m2
49
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
13.0394
m2
50
Láng granitô tam cấp
13.0394
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây