Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:45 24/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Di tích lịch sử Đồn Ngũ Giáp - Điện Thắng Nam
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 05/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
318/QD-BQL
Ngày phê duyệt
21/11/2022 09:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Điện Bàn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:43 24/11/2022
đến
08:00 05/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 05/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2022 (04/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Thanh Phú Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 10, đường Hòa Minh 17, Phường Hoà Minh, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà NẵngSố 62 Nguyễn Tuân, phường Tân An, thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư thương mại An Thịnh Phát Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Điện An, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
3 Phòng quản lý đô thị thị xã Điện Bàn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Trần Cao Vân, P. Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn lập E-HSMT Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
5 Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng thị xã Điện Bàn Tư vấn thẩm định E-HSMT 103 Mẹ Thứ, P. Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
7 Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng thị xã Điện Bàn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 103 Mẹ Thứ, P. Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SAN NỀN
2
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
659.438
m3
3
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
35.092
m3
4
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 40cm
5
cây
5
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 40cm
2
gốc cây
6
Đào san đất trong phạm vi <= 50m bằng máy ủi 110CV, đất cấp II
6.846
100m3
7
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,90
28.487
100m3
8
Tiền vận chuyển đất đắp san lấp
2848.7
m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
13.15
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
13.15
100m3
11
HẠNG MỤC: SÂN NỀN, XÂY DỰNG CÔNG VIÊN, BỨC TƯỢNG ĐÀI, CÂY XANH, ĐIỆN CHIẾU SÁNG
12
PHẦN XÂY DỰNG
13
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
1.984
100m3
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
51.688
m3
15
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
8.424
100m2
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
85.265
m3
17
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25, vữa XM mác 75
94.725
m3
18
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (9,5x13,5x19), chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
27.45
m3
19
Rải giấy dầu lớp cách ly
18.219
100m2
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
121.498
m3
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
36.492
m3
22
Lát nền, sàn bằng đá sa thạch khò mặt 300x600 màu xám, tiết diện đá <= 0,25 m2, vữa XM mác 75
1297.774
m2
23
Lát nền, sàn bằng đá granit kim sa màu đen, tiết diện đá > 0,25 m2, vữa XM mác 75
192.484
m2
24
Lát nền, sàn bằng đá granit Ruby màu đỏ, tiết diện đá > 0,25 m2, vữa XM mác 75
69.5
m2
25
Lát nền, sàn bằng đá granit màu đen cắt CNC tạo hoa văn, tiết diện đá > 0,25 m2, vữa XM mác 75
25.41
m2
26
Lát nền, sàn bằng đá granit màu xám đậm cắt CNC tạo hoa văn, tiết diện đá > 0,25 m2, vữa XM mác 75
9
m2
27
Lát nền, sàn bằng đá granit màu xám nhạt cắt CNC tạo hoa văn, tiết diện đá > 0,25 m2, vữa XM mác 75
70.32
m2
28
Lát nền, sàn bằng đá granit màu đỏ cắt CNC tạo hoa văn, tiết diện đá > 0,25 m2, vữa XM mác 75
33.12
m2
29
Lát nền, sàn bằng đá granit màu vàng cắt CNC tạo hoa văn, tiết diện đá > 0,25 m2, vữa XM mác 75
16.14
m2
30
Công tác ốp gạch phước tường 100x200 vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,05m2, vữa XM mác 75
115.55
m2
31
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.614
100m3
32
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
287.333
m2
33
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
287.333
m2
34
Biển báo tam giác (Biển P123B, P101) (Kể cả đế)
2
cái
35
BỨC TƯỢNG ĐÀI + GIÀN HOA GIẤY
36
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
19.647
100m3
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
1.728
m3
38
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.053
100m2
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.104
tấn
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.386
tấn
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
7.135
m3
42
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
0.382
100m2
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.062
tấn
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.191
tấn
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
2.075
m3
46
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (9,5x13,5x19), chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
5.536
m3
47
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.343
100m2
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.101
tấn
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.083
tấn
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
1.584
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 127

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây