Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:22 02/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Thi công xây dựng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường được hỗ trợ từ nguồn thu tiền sử dụng đất
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
519/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/11/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Điện Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:20 02/12/2022
đến
09:00 12/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 12/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/12/2022 (11/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng Gia Nguyên Phát Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 38 Hoàng Hoa Thám, Phường An Sơn, Thành phố Tam Kỳ, Quảng Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng T.D.T Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 233 Trần Nhân Tông, khối phố 3, Thị trấn Vĩnh Điện, Thị Xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
3 Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 185 Trần Cao Vân, phường Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Nam Sào Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 609 Hùng Vương, thị trấn Nam Phước, huyện Duy Xuyên, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hoàng Gia Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Lô 20, Đường Nguyễn Sắc Kim, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Nam Sào Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 609 Hùng Vương, thị trấn Nam Phước, huyện Duy Xuyên, tỉnh Quảng Nam
7 Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hoàng Gia Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lô 20, Đường Nguyễn Sắc Kim, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
NỀN ĐƯỜNG
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
55.653
m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.557
100m3
5
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp II
5.93
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
5.93
100m3
7
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.235
100m3
8
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
3.514
100m3
9
Mua đất về đắp
6.649
100m3
10
Cấp phối đá dăm Dmax25
1.903
100m3
11
Lu lèn nền đường đào K95
4.033
100m3
12
MẶT ĐƯỜNG
13
Bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 300
527.252
m3
14
Ván khuôn mặt đường
4.179
100m2
15
Rải giấy dầu lớp cách ly
21.969
100m2
16
Bù vênh cát gia cố xi măng 8%
0.214
100m3
17
Khe co giả có thanh truyền lực
264
m
18
Khe co giả không có thanh truyền lực
231
m
19
Khe dãn
44
m
20
Khe dọc (kd)
390
m
21
Cắt khe
8.85
100m
22
Tổ chức đảm bảo an toàn giao thông trong quá trình thi công
23
Biển tam giác L70 W. (203b, 203c, 227, 245a)
6
cái
24
Biển tròn D70 R302
2
cái
25
Biển chữ nhật KTBXH=(0.8x0.3)m
2
cái
26
Thép hình giá biển báo
0.084
tấn
27
Dây cảnh báo 50m
8
cuộn
28
Đèn cảnh báo SPL-130-PMDY
8
cái
29
Lắp cấu kiện bê tông đúc sẵn
8
1 cấu kiện
30
Bê tông đế đá 1x2, mác 150
0.102
m3
31
Ván khuôn gỗ
0.014
100m2
32
Ống thép D80 dày 3mm
9.6
m
33
Tổ chức giao thông
34
Gia công biển báo tam giác L70
9
cái
35
Gia công trụ đỡ biển báo D80
7
cái
36
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
7
cái
37
Thép chống xoay
5.193
kg
38
Bê tông móng đá 1x2, mác 150
0.881
m3
39
Đào đất móng
4.2
m3
40
Mũ nhựa chống nước D90mm
7
cái
41
Cống Bản ( Km0+877,25)
42
Bản cống+gờ chắn
43
Bê tông bản cống+gờ chắn đá 1x2 M300
4.39
m3
44
Ván khuôn bản cống +gờ chắn
0.15
100m2
45
Cốt thép bản cống, d=8mm
0.097
tấn
46
Cốt thép bản cống, d=12mm
0.066
tấn
47
Cốt thép bản cống, d=16mm
0.234
tấn
48
Xà mũ
49
Bê tông xà mũ đá 1x2 mác 200
2.08
m3
50
Ván khuôn xà mũ
0.131
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 242

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây