Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:56 22/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo trụ sở công an thị trấn Phát Diệm
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị trấn và nguồn vốn đấu giá trị quyền sử dụng đất
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:10 02/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
172/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/12/2022 17:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thị trấn Phát Diệm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:55 22/12/2022
đến
10:10 02/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:10 02/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/01/2023 (02/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN BẢO Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Xóm 11 - Xã Lai Thành - Huyện Kim Sơn - Tỉnh Ninh Bình
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Kim Sơn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Xã Lưu Phương, Huyện Kim Sơn, Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH Tư vấn lập E-HSMT Số 211, tổ 18 - Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
4 Tổ thẩm định thuộc UBND thị trấn Phát Diệm Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Phát Diệm, huyện Kim Sơn, tỉnh Ninh Bình
5 CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 211, tổ 18 - Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
6 Tổ thẩm định thuộc UBND thị trấn Phát Diệm Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Phát Diệm, huyện Kim Sơn, tỉnh Ninh Bình
7 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TUẤN THÀNH Tư vấn lập Quản lý dự án Xóm 2 - Xã Hồi Ninh - Huyện Kim Sơn - Tỉnh Ninh Bình

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cải tạo trụ sở làm việc 3 tầng
1
Hạng mục
2
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
4192.5278
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
1210.315
m2
4
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1855.88
m2
5
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3334.69
m2
6
Phá dỡ nền gạch lá nem
48.4125
m2
7
Tháo dỡ gạch ốp tường
171.99
m2
8
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
6.6121
m3
9
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
6.6121
m3
10
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
6.6121
m3
11
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75
48.4125
m2
12
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM mác 75
171.99
m2
13
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
310.0685
m2
14
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ
170.6725
m2
15
Sản xuất, lắp dựng cửa đi cửa nhôm hệ
97.478
m2
16
Phụ kiện cửa đi
46
Bộ
17
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ cửa nhôm hệ
170.6725
m2
18
Phụ kiện cửa sổ
75
Bộ
19
Sản xuất, lắp dựng hoa sắt cửa
170.6725
m2
20
Sản xuất lắp dựng vách kính, nhôm hệ Xingfa, kính trắng 6,38mm
43.079
m2
21
Vệ sinh bề mặt kết cấu bê tông chuẩn bị cho công tác dán vải sợi thủy tinh dưới nước
88.3922
1m2
22
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 75
88.3922
m2
23
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
88.3922
m2
24
Phá dỡ nền lát đá
119.1212
m2
25
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
3.5736
m3
26
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
3.5736
m3
27
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - Vận chuyển phế thải các loại
3.5736
m3
28
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
3.5736
m3
29
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
30.4548
m2
30
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75
89.6652
m2
31
Tháo dỡ lan can cầu thang
8
công
32
Lan can thép Inox 304 (sản xuất, lắp đặt hoàn thiện)
302.22
kg
33
Bu lông D12
492
cái
34
Trụ cầu thang bằng inox D150
3
cái
35
Thép bản
74.16
kg
36
Lắp đặt chậu tiểu nam
6
bộ
37
Lắp đặt xí bệt
6
bộ
38
Lắp đặt xí xổm
6
bộ
39
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
6
bộ
40
Thi công trần bằng tấm nhựa khung xương
74.8944
m2
41
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
25
bộ
42
Lắp đặt quạt trần
8
cái
43
Lắp đặt công tắc 1 hạt
35
cái
44
Lắp đặt công tắc 2 hạt
6
cái
45
Lắp đặt công tắc đảo chiều
6
cái
46
Lắp đặt ổ cắm đôi
56
cái
47
Lắp đặt các automat 3 pha ≤100A
1
cái
48
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
64
cái
49
Tủ điện 1 pha chứa MCB
1
Cái
50
Tủ điện 3 pha chứa MCCB, MCB
3
Cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây