Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:49 22/02/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng kè chống sạt lở đường trục xã (đoạn từ Cống Bục đến Quán Tràm) xã Yên Thanh, huyện Ý Yên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn cấp trên hỗ trợ, vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
05/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/02/2023 14:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Yên Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:11 22/02/2023
đến
08:00 08/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/03/2023 (06/06/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và thiết kế công trình Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán số 3 đường Ngô sỹ liên khu đô thị Hòa Vượng, thành phố Nam Định, tỉnh Nam Định
2 Phòng kinh tế hạ tầng huyện Ý Yên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Lâm, huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định
3 Công ty TNHH xây dựng và phát triển Khánh Phong Tư vấn lập E-HSMT Địa chỉ số 45 đường Cầu Đông, phường Lộc Vượng, thành phố Nam Định
4 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc xây dựng Tư vấn thẩm định E-HSMT Địa chỉ số 575 Đường Trần Hưng Đạo, phường Lộc Vượng, thành phố Nam Định, tỉnh Nam Định
5 Công ty TNHH xây dựng và phát triển Khánh Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT Địa chỉ số 45 đường Cầu Đông, phường Lộc Vượng, thành phố Nam Định
6 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc xây dựng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Địa chỉ số 575 Đường Trần Hưng Đạo, phường Lộc Vượng, thành phố Nam Định, tỉnh Nam Định

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 15:57 05/03/2023 08:00 05/03/2023 08:00 08/03/2023 08:00 05/03/2023 08:00 08/03/2023 chưa có nhà thầu tham dự

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào đất KTH - Cấp đất I
2017.516
1m3
2
Đào móng tường chắn, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất I
1048.558
1m3
3
Đào xúc đất đê quây 1,25m3 - Cấp đất I
2.9902
100m3
4
Đắp đất đê quây, dung trọng ≤1,65T/m3
2.9902
100m3
5
Đào xúc đất mở rộng sông HHT - Cấp đất I
0.6409
100m3
6
Đắp mở rộng sông HHT bằng máy lu bánh thép 9T, dung trọng ≤1,65T/m3
0.5515
100m3
7
Đắp đất móng\, độ chặt Y/C K = 0,90
4.251
100m3
8
Đắp đất mái kè, độ chặt Y/C K = 0,95
17.374
100m3
9
Đất mua thêm về đắp
420.02
m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤6000m - Cấp đất I
10.2876
100m3
11
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
63.418
100m3
12
Bơm nước trước khi thi công
35
ca
13
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Đất bùn
260.7126
100m
14
Thi công lớp đá đệm móng
393.99
m3
15
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB30
404.58
m3
16
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao >2m, vữa XM M100, PCB30
174.4
m3
17
Xếp đá khan có chít mạch, mái dốc thẳng, vữa XM M100, PCB30
955.83
m3
18
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
150.38
m2
19
Rải vải địa kỹ thuật dọc khe lún
2.837
100m2
20
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0371
100m3
21
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.074
100m3
22
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.296
100m2
23
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
3.71
m3
24
Nắp tấm đan trọng lượng ≤25kg
148
1 cấu kiện
25
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Đất bùn
18.1854
100m
26
Thi công lớp đá đệm móng
8.84
m3
27
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB30
30.5
m3
28
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao >2m, vữa XM M100, PCB30
10.31
m3
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.049
100m2
30
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép ≤10mm
1.581
100kg
31
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
1.19
m3
32
Lắp đặt tấm đan đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
10
1 cấu kiện
33
Lắp đặt cống hộp đơn, đoạn ống dài 1m - Quy cách ống: 2000x2000mm
3
1 đoạn cống
34
Nối cống hộp đơn bằng phương pháp xảm vữa xi măng, quy cách: 2000x2000mm
3
mối nối
35
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống - Đường kính 600mm
19
cái
36
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m - Đường kính 600mm
11
1 đoạn ống
37
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 600mm
11
mối nối
38
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống - Đường kính 1000mm
6
cái
39
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m - Đường kính 1000mm
4
1 đoạn ống
40
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 1000mm
4
mối nối

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 117

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây