Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:08 16/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường tổ 5 ấp Bàu Rã xã Thạnh Bắc
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ có mục tiêu và Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 24/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
219/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
16/03/2023 17:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tân Biên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:03 16/03/2023
đến
15:00 24/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 24/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/03/2023 (21/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ THUẬN AN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 72, hẻm 15 Lạc Long Quân, khu phố 4 - Phường 4 - Thành phố Tây Ninh - Tỉnh Tây Ninh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG AN PHÁT Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 33, hẻm 25, đường Trường Chinh, khu phố Ninh Lợi, Phường Ninh Thạnh, Thành phố Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh, Việt Nam - - - Tỉnh Tây Ninh
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Tân Biên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán KP7, Thị Trấn Tân Biên - - Huyện Tân Biên - Tây Ninh.
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN PHI DŨNG Tư vấn lập E-HSMT Số 151, đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, khu phố 1 - Phường 3 - Thành phố Tây Ninh - Tỉnh Tây Ninh
5 Ban Quản lý Dự án Đầu tư xây dựng huyện Tân Biên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 15, đường Nguyễn Văn Linh, khu phố 3, thi ̣trấn Tân Biên, huyêṇ Tân Biên, tỉnh Tây Ninh
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN PHI DŨNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 151, đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, khu phố 1 - Phường 3 - Thành phố Tây Ninh - Tỉnh Tây Ninh
7 Ban Quản lý Dự án Đầu tư xây dựng huyện Tân Biên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 15, đường Nguyễn Văn Linh, khu phố 3, thi ̣trấn Tân Biên, huyêṇ Tân Biên, tỉnh Tây Ninh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
20.72
100m2
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.458
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.466
100m3
5
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
21.566
100m3
6
Mua sỏi đỏ đắp nền (khối rời)
2851.856
m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.924
100m3
8
MÓNG ĐƯỜNG
9
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đất cấp phối tự nhiên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10cm
75.124
100m2
10
Thi công rãnh xương cá, chiều dài rãnh <=2 m
3.596
m3
11
MẶT ĐƯỜNG
12
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm, tiêu chuẩn nhựa 4,5 kg/m2
37.562
100m2
13
AN TOÀN GIAO THÔNG
14
Sản xuất trụ đỡ biển báo (Loại 1 biển)
13
cái
15
Sản xuất biển báo tam giác phản quang
11
cái
16
Sản xuất biển báo tròn hạn chế tải trọng
2
cái
17
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70cm
11
cái
18
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
19
THOÁT NƯỚC
20
Đào móng cống bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.503
100m3
21
Đào móng cống bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.386
100m3
22
Đắp đất lưng cống bằng đầm cóc, độ chặt K=0,95
0.386
100m3
23
Bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa BT mác 150
2.638
m3
24
Bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa BT mác 200
6.646
m3
25
Bê tông tường, mối nối cống đá 1x2, vữa BT mác 200
5.038
m3
26
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn móng
0.196
100m2
27
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn tường, mối nối cống
0.535
100m2
28
Lắp đặt ống bê tông đường kính 600mm, đoạn ống dài 3m
2
đoạn ống
29
Lắp đặt ống bê tông đường kính 600mm, đoạn ống dài 4m
2
đoạn ống
30
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10T trong phạm vi <=1000m, đất cấp I
0.503
100m3
31
Làm cọc tiêu BTCT
20
cái
32
Bê tông đá 1x2 M150 chèn móng cọc tiêu
0.634
m3
33
ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG
34
Dây phản quang trắng đỏ
60
m
35
Đèn tín hiệu
2
cái
36
Cờ hiệu
2
cái
37
Còi
2
cái
38
Băng đỏ đeo tay
2
cái
39
Áo phản quang
2
cái
40
Bê tông đá 1x2 M200 chân đế cọc tiêu
0.151
m3
41
Ván khuôn chân đế cọc tiêu
0.022
100m2
42
Ống thép D80 dày 1,7mm làm trụ cọc tiêu, L=1200mm
14.4
m
43
Sơn trắng đỏ cọc tiêu
3.891
m2
44
Công nhân điều khiển bậc 2, 5/7
30
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây