Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:58 17/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cầu An Bình
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 27/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
183/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
16/03/2023 11:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Giám đốc Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Châu Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:56 17/03/2023
đến
07:00 27/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 27/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/03/2023 (23/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Cường Thịnh L.A Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Phường 3 - Thành phố Tân An - Tỉnh Long An
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hiệp Minh Duy Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Phường 4 - Thành phố Tân An - Tỉnh Long An
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Châu Thành Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán T.T Tầm Vu - Huyện Châu Thành - Tỉnh Long An
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hùng Phát Tư vấn lập E-HSMT Số 299/21C, Quốc lộ 62 - Phường 6 - Thành phố Tân An - Tỉnh Long An
5 Tổ thẩm định - Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Châu Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Tầm Vu - Huyện Châu Thành - Tỉnh Long An
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hùng Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 299/21C, Quốc lộ 62 - Phường 6 - Thành phố Tân An - Tỉnh Long An
7 Tổ thẩm định - Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Châu Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Tầm Vu - Huyện Châu Thành - Tỉnh Long An

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
BT mặt đường đá 1x2, M250, đs2-4
14
m3
2
Cắt khe đường bê tông đầm lăn
0.41
100m
3
Đào đất trồng trụ đỡ biển báo
0.203
m3
4
BT móng trụ đỡ BB đá 1x2, M150 đs2-4
0.203
m3
5
Trụ đỡ biển báo 3,7m
2
trụ
6
Lắp đặt trụ đỡ biển báo
2
cái
7
Biển tên cầu (0,6x0,3)m
2
cái
8
Biển báo tròn
2
cái
9
Đào móng trồng cọc tiêu
1.152
m3
10
BT móng cọc tiêu đá 1x2, M150 đs2-4
1.035
m3
11
BT cọc tiêu đá 1x2, M200 đs 2-4
0.369
m3
12
Ván khuôn cọc tiêu
0.049
100m2
13
Cốt thép cọc tiêu d <= 10mm
0.047
tấn
14
Lắp dựng cọc tiêu
16
cọc
15
Sơn cọc tiêu
6.72
m2
16
Cốt thép cọc BTĐS d<=10mm
2.265
tấn
17
Cốt thép cọc BTĐS d<=18mm
10.829
tấn
18
Cốt thép cọc BTĐS d>18mm
0.648
tấn
19
SX thép dẹp d=12mm
1.628
tấn
20
Lắp đặt thép dẹp d=12mm
1.628
tấn
21
BT cọc đá 1x2, 30MPa (M350), đs 6-8
56.651
m3
22
Ván khuôn cọc BTCT đúc sẵn
3.797
100m2
23
SX thép tấm 10mm hộp nối cọc
4.824
tấn
24
Ban sửa mặt bằng thi công cọc
0.6
100m2
25
Đắp cát đệm móng bãi đúc cọc
0.06
100m3
26
Trải ni lông
0.6
100m2
27
Láng nền sàn 3cm, vữa XM mác 100
60
m2
28
Đào đất thi công mố
0.21
100m3
29
Đắp trả hố đào
0.132
100m3
30
Chờ đóng cọc thử (30x30)cm
2
cọc
31
Đóng cọc BTCT (30x30)cm, thẳng, búa 1,8T, Lcọc=22m
1.44
100m
32
Đóng cọc BTCT (30x30)cm, xiên, búa 1,8T, Lcọc=22m (HSNC:1,22;HSMTC:1,22;)
1.44
100m
33
Nối cọc BTCT, cọc (30x30)cm
24
mối nối
34
Đập đầu cọc BTCT (30x30)cm
0.54
m3
35
Cốt thép mố cầu d<=10mm
0.009
tấn
36
Cốt thép mố cầu d<=18mm
1.53
tấn
37
Cốt thép mố cầu d>18mm
1.104
tấn
38
BT lót móng đá 1x2, M150, đs 2-4
1.404
m3
39
BT mố cầu đá 1x2, M300, đs 6-8
14.694
m3
40
Ván khuôn mố cầu
0.712
100m2
41
BT gối mố đá 1x2, M300, đs 6-8
0.121
m3
42
Ván khuôn gối mố cầu
0.008
100m2
43
Lắp đặt gối cầu cao su
6
cái
44
Gối cao su (300x150x25)mm
6
cái
45
Đá dăm đệm dầm đỡ, bản quá độ
16.02
m3
46
Cốt thép dầm đỡ, bản quá độ d≤10mm
0.031
tấn
47
Cốt thép dầm đỡ, bản quá độ d≤18mm
0.411
tấn
48
Cốt thép dầm đỡ, bản quá độ d>18mm
1.422
tấn
49
BT dầm đỡ, bản quá độ đá 1x2, M250, đs6-8
12.32
m3
50
Ván khuôn dầm đỡ,bản quá độ
0.151
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 136

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây