Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:29 29/03/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng công trình thủy lợi nhỏ nội đồng xã Hải Lựu, Như Thụy, Đức Bác huyện Sông Lô
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sông Lô, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 07/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
96/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
27/03/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Sông Lô
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:31 28/03/2023
đến
11:00 07/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:16 07/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/04/2023 (05/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng TNT Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán TP Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Phòng kinh tế và hạ tầng huyện Sông Lô Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán huyện Sông Lô, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú Tư vấn lập E-HSMT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH Minh Lập Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú Tư vấn đánh giá E-HSDT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
7 Công ty TNHH Minh Lập Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông dung tích thùng trộn ≥ 250 lít
2
2
Máy trộn vữa dung tích thùng trộn ≥ 80 lít
2
3
Máy đầm dùi công suất ≥ 1,5 Kw
2
4
Máy đầm bàn công suất ≥ 1,0 Kw
2
5
Máy đầm cóc
1
6
Ô tô tải ≥ 7,0tấn
2
7
Máy cắt uốn thép ≥2.5Kw
2
8
Máy bơm nước ≥0,75Kw
2
9
Máy thủy bình
1
10
Máy đào ≥0,8m3
1
11
Loại thiết bị phục vụ công tác thí nghiệm.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2
593.18
m3
2
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, M250, đá 1x2
5.09
m3
3
Đắp nền móng công trình
197.73
m3
4
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
3.0188
tấn
5
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
101.7
m2
6
Lắp các loại CKBT đúc sẵn
569
ck
7
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
971.1
m3
8
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
7534.37
m2
9
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
693.51
m2
10
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
77.49
m2
11
Đào bùn đặc - đất cấp 1 + Vận chuyển
1236.96
m3
12
Đào xúc đất - Cấp đất II
1788.8525
m3
13
Mua đất đắp trả rãnh + Vận chuyển
1990.3786
m3
14
Đắp đất kênh, độ chặt Y/C K = 0,90 + Vận chuyển đất đắp
3244.55
m3
15
Bê tông tấm đan qua kênh, M250, đá 1x2 (Bao gồm: Ván khuôn, cốt thép, lắp đặt)
11.9
m3
16
Bê tông tấm đan cống qua đường, M250, đá 1x2 (Bao gồm: Ván khuôn, cốt thép)
5.25
m3
17
Bê tông xà dầm, giằng, M200, đá 1x2 (Bao gồm: Ván khuôn, cốt thép)
5.4
m3
18
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
9.93
m3
19
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
49.04
m2
20
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2
8.89
m3
21
Đắp nền móng công trình
2.74
m3
22
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
21.66
m2
23
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
78
m3
24
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
26
m3
25
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2
16.2
m3
26
Bê tông móng cửa lấy nước, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB30
7.79
m3
27
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
31.12
m3
28
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M100
245.96
m2
29
Đắp nền móng công trình
2.6
m3
30
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
14.7
m2
31
Sản xuất van phẳng
570.5
kg
32
Đắp nền móng công trình
0.2
m3
33
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2
0.6
m3
34
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M100
0.79
m3
35
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M100
7.2
m2
36
Cánh cống
1343.12
kg
37
Máy đóng mở V1
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 130

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây